மாவட்ட செய்திகள்

அரூர் அருகே மூதாட்டி கொலை வழக்கில் பேத்தி கைது திடுக்கிடும் தகவல்கள் + "||" + The grandmother arrested in Muttati murder case near Arur Startling information

அரூர் அருகே மூதாட்டி கொலை வழக்கில் பேத்தி கைது திடுக்கிடும் தகவல்கள்

அரூர் அருகே மூதாட்டி கொலை வழக்கில் பேத்தி கைது திடுக்கிடும் தகவல்கள்
அரூர் அருகே மூதாட்டி கொலை வழக்கில் பேத்தியை போலீசார் கைது செய்தனர். இதில் திடுக்கிடும் தகவல்கள் வெளியாகி உள்ளது.
அரூர்,

தர்மபுரி மாவட்டம் அரூர் அருகே உள்ளது சிட்லிங் என்ற மலைக்கிராமம். இந்த கிராமத்தைச் சேர்ந்தவர் குப்பபோயன். இவருடைய மனைவி லட்சுமி (வயது 75). கடந்த 3-ந்தேதி இரவு லட்சுமி வீட்டில் இருந்தபோது கொலை செய்யப்பட்டு உடல் சிட்லிங் ரோட்டில் வீசப்பட்டு இருந்தது. இந்த கொலையில் துப்புதுலக்க கோட்டப்பட்டி போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் முத்துக்கிருஷ்ணன் தலைமையில் தனிப்படை அமைக்கப்பட்டது. தனிப்படை போலீசார் இதுகுறித்து விசாரணை நடத்தினர்.


கொலை தொடர்பாக வீட்டில் இருந்த லட்சுமியின் 17 வயது பேத்தி உள்பட பலரிடம் விசாரித்தனர். அப்போது லட்சுமியின் பேத்தி போலீசாரிடம், தனது பாட்டியை தலையில் சிலர் தாக்கி கொலை செய்து சிட்லிங் ரோட்டில் உடலை போட்டுவிட்டு சென்றதாக கூறினாராம். இதையடுத்து போலீசார் தீவிர விசாரணை மேற்கொண்டனர்.

அப்போது லட்சுமியை அவருடைய பேத்தியே கொலை செய்தது தெரியவந்தது. உடனே அவரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

விசாரணையில் திடுக்கிடும் தகவல்கள் வெளியானது.

17 வயதான பேத்தி தனது உறவினரான ஒரு வாலிபரை காதலித்து வந்தார். இந்த காதலுக்கு லட்சுமி எதிர்ப்பு தெரிவித்தார். இதனால் ஆத்திரம் அடைந்த பேத்தி சம்பவத்தன்று இரவு லட்சுமி வீட்டில் தூங்கி கொண்டிருந்தபோது அவரது தலையில் கல்லால் தாக்கி கொன்ற பின்னர் உடலை சிட்லிங் ரோட்டில் போட்டுள்ளார். அதன்பிறகு லட்சுமியை சிலர் தாக்கி கொலை செய்து விட்டதாக நாடகம் ஆடியுள்ளார். போலீஸ் விசாரணையில் இந்த தகவல்கள் வெளியாகி உள்ளது. லட்சுமியை கொலை செய்து உடலை தூக்கிச்செல்ல பேத்திக்கு வேறு யாராவது உதவிக்கு வந்தார்களா? என்பது பற்றியும் போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள். பாட்டியை பேத்தியே கொலை செய்தது அந்த பகுதியில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தொழிலாளியை கொலை செய்த 2 பேர் உறவினர் வீடுகளில் தஞ்சம் பிடிக்க தனிப்படை விரைந்தது
கொட்டாரத்தில் கட்டிட தொழிலாளியை கொலை செய்த 2 பேர் உறவினர் வீடுகளில் தஞ்சம் அடைந்தனர். அவர்களை பிடிக்க தனிப்படை போலீசார் விரைந்து உள்ளனர்.
2. மனைவியை கொலை செய்து ஆற்றில் பிணம் வீச்சு ராணுவ வீரர், பெற்றோருடன் கைது
ஆண்டிப்பட்டி அருகே மனைவியை கொலை செய்து ஆற்றில் பிணத்தை வீசி சென்ற ராணுவ வீரர் உள்பட 3 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
3. பழனியில் பரபரப்பு: தலையில் கல்லைப்போட்டு வாலிபர் கொலை
பழனியில், தலையில் கல்லைப்போட்டு வாலிபர் படுகொலை செய்யப்பட்டார்.
5. வாடகைக்கு வீடு கேட்பதுபோல் நடித்து 6 பவுன் நகைக்காக விஷம் கொடுத்து பெண் கொலை
திருவாரூர் அருகே வாடகைக்கு வீடு கேட்பது போல் நடித்து வீட்டின் உரிமையாளருக்கும், அவரது மனைவிக்கும் விஷம் கொடுத்து 6 பவுன் நகையை திருடி சென்ற கணவன்-மனைவியை போலீசார் தேடி வருகின்றனர். விஷம் அருந்திய தம்பதியரில் மனைவி சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தார். கணவர் உயிருக்கு ஆபத்தான நிலையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்.