மாவட்ட செய்திகள்

அரூர் அருகே மூதாட்டி கொலை வழக்கில் பேத்தி கைது திடுக்கிடும் தகவல்கள் + "||" + The grandmother arrested in Muttati murder case near Arur Startling information

அரூர் அருகே மூதாட்டி கொலை வழக்கில் பேத்தி கைது திடுக்கிடும் தகவல்கள்

அரூர் அருகே மூதாட்டி கொலை வழக்கில் பேத்தி கைது திடுக்கிடும் தகவல்கள்
அரூர் அருகே மூதாட்டி கொலை வழக்கில் பேத்தியை போலீசார் கைது செய்தனர். இதில் திடுக்கிடும் தகவல்கள் வெளியாகி உள்ளது.
அரூர்,

தர்மபுரி மாவட்டம் அரூர் அருகே உள்ளது சிட்லிங் என்ற மலைக்கிராமம். இந்த கிராமத்தைச் சேர்ந்தவர் குப்பபோயன். இவருடைய மனைவி லட்சுமி (வயது 75). கடந்த 3-ந்தேதி இரவு லட்சுமி வீட்டில் இருந்தபோது கொலை செய்யப்பட்டு உடல் சிட்லிங் ரோட்டில் வீசப்பட்டு இருந்தது. இந்த கொலையில் துப்புதுலக்க கோட்டப்பட்டி போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் முத்துக்கிருஷ்ணன் தலைமையில் தனிப்படை அமைக்கப்பட்டது. தனிப்படை போலீசார் இதுகுறித்து விசாரணை நடத்தினர்.


கொலை தொடர்பாக வீட்டில் இருந்த லட்சுமியின் 17 வயது பேத்தி உள்பட பலரிடம் விசாரித்தனர். அப்போது லட்சுமியின் பேத்தி போலீசாரிடம், தனது பாட்டியை தலையில் சிலர் தாக்கி கொலை செய்து சிட்லிங் ரோட்டில் உடலை போட்டுவிட்டு சென்றதாக கூறினாராம். இதையடுத்து போலீசார் தீவிர விசாரணை மேற்கொண்டனர்.

அப்போது லட்சுமியை அவருடைய பேத்தியே கொலை செய்தது தெரியவந்தது. உடனே அவரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

விசாரணையில் திடுக்கிடும் தகவல்கள் வெளியானது.

17 வயதான பேத்தி தனது உறவினரான ஒரு வாலிபரை காதலித்து வந்தார். இந்த காதலுக்கு லட்சுமி எதிர்ப்பு தெரிவித்தார். இதனால் ஆத்திரம் அடைந்த பேத்தி சம்பவத்தன்று இரவு லட்சுமி வீட்டில் தூங்கி கொண்டிருந்தபோது அவரது தலையில் கல்லால் தாக்கி கொன்ற பின்னர் உடலை சிட்லிங் ரோட்டில் போட்டுள்ளார். அதன்பிறகு லட்சுமியை சிலர் தாக்கி கொலை செய்து விட்டதாக நாடகம் ஆடியுள்ளார். போலீஸ் விசாரணையில் இந்த தகவல்கள் வெளியாகி உள்ளது. லட்சுமியை கொலை செய்து உடலை தூக்கிச்செல்ல பேத்திக்கு வேறு யாராவது உதவிக்கு வந்தார்களா? என்பது பற்றியும் போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள். பாட்டியை பேத்தியே கொலை செய்தது அந்த பகுதியில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மூதாட்டி கொலை வழக்கில் திடீர் திருப்பம்: 2½ பவுனுக்காக அடித்துக்கொன்று பெட்ரோல் ஊற்றி உடலை எரித்த கொடூரம் 4 பேர் கைது
மன்னார்குடியில், மூதாட்டி ஒருவர் எரித்துக் கொல்லப்பட்ட சம்பவத்தில் திடீர் திருப்பம் ஏற்பட்டுள்ளது. 2½ பவுன் நகைக்காக அவரை அடித்துக்கொன்று உடலை பெட்ரோல் ஊற்றி எரித்த கொடூரம் நடந்துள்ளது. இது தொடர்பாக மூதாட்டியின் பேத்தி உள்பட 4 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.
2. சேலத்தில் முன்விரோதம் காரணமாக தலையில் கல்லை போட்டு தொழிலாளி படுகொலை - வாலிபர் கைது
சேலத்தில் முன்விரோதம் காரணமாக தலையில் கல்லை போட்டு தொழிலாளியை கொன்ற வாலிபரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
3. 8 வயது சிறுமியை பலாத்காரம் செய்து கொன்ற, விவசாயிக்கு இரட்டை ஆயுள் தண்டனை - வேலூர் மகளிர் கோர்ட்டு தீர்ப்பு
அரக்கோணம் அருகே 8 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்து கொன்ற வழக்கில் விவசாயிக்கு இரட்டை ஆயுள் தண்டனை விதித்து வேலூர் மகளிர் கோர்ட்டு தீர்ப்பு வழங்கியது. மேலும் சிறுமியின் குடும்பத்திற்கு ரூ.5 லட்சம் இழப்பீடு வழங்கவும் உத்தரவிடப்பட்டுள்ளது.
4. சேர்ந்து வாழ மறுத்த பெண் கொலை: முன்னாள் கவுன்சிலருக்கு விதித்த ஆயுள் தண்டனையை ஐகோர்ட்டு உறுதி செய்தது
தன்னுடன் சேர்ந்து வாழ மறுத்த பெண்ணை கொன்ற முன்னாள் கவுன்சிலருக்கு தஞ்சை கோர்ட்டு விதித்த ஆயுள் தண்டனையை உறுதி செய்து மதுரை ஐகோர்ட்டு உத்தரவிட்டது.
5. கேலி செய்ததை கண்டித்ததால் தீர்த்து கட்டினேன் முதியவர் கொலையில் கைதானவர் வாக்குமூலம்
கேலி செய்ததை கண்டித்ததால் தீர்த்து கட்டினேன் என்று முதியவர் கொலையில் கைதான வாலிபர் வாக்குமூலம் அளித்துள்ளார்.