மாவட்ட செய்திகள்

தனியார் பள்ளிக்கூட பஸ் ரப்பர் தோட்டத்துக்குள் புகுந்தது மாணவ, மாணவிகள் உள்பட 12 பேர் காயம் + "||" + A private school bus ramper entered the garden and injured 12 people including students and students

தனியார் பள்ளிக்கூட பஸ் ரப்பர் தோட்டத்துக்குள் புகுந்தது மாணவ, மாணவிகள் உள்பட 12 பேர் காயம்

தனியார் பள்ளிக்கூட பஸ் ரப்பர் தோட்டத்துக்குள் புகுந்தது மாணவ, மாணவிகள் உள்பட 12 பேர் காயம்
களியக்காவிளை அருகே தனியார் பள்ளிக்கூட பஸ் ரப்பர் தோட்டத்துக்குள் புகுந்தது மாணவ, மாணவிகள் உள்பட 12 பேர் காயம்.
களியக்காவிளை,

கேரள மாநிலம் காரக்கோணம் பகுதியில் ஒரு தனியார் பள்ளிக்கூடம் உள்ளது. இங்கு களியக்காவிளை பகுதியை சேர்ந்த ஏராளமானோர் படித்து வருகின்றனர். இந்த மாணவ, மாணவிகளை அழைத்து செல்வதற்கு பள்ளிக்கூட பஸ் வருவது வழக்கம். அதன்படி நேற்று காலையில் மாணவர்களை ஏற்றியபடி பஸ் சென்றது. பஸ்சை டிரைவர் அஜி (வயது 42) என்பவர் ஓட்டினார்.


களியக்காவிளை அருகே மணிவிளை பகுதியை சென்றடைந்த போது பஸ் திடீரென டிரைவரின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து சாலையோரம் இருந்த ரப்பர் தோட்டத்துக்குள் புகுந்தது. இதனால் பஸ்சில் பயணம் செய்த மாணவ, மாணவிகள் அய்யோ, அம்மா என்று அலறினர். பஸ்சின் முன்பகுதி பலத்த சேதமடைந்தது. இந்த விபத்தில் பிரார்த்தனா (7), டிரைவர் அஜி, உதவியாளர் லாலி (52) உள்பட 12 பேர் காயமடைந்தனர். இதில் 10 பேர் மாணவ, மாணவிகள். இவர்கள் அனைவரும் சிகிச்சைக்காக பாறசாலையில் உள்ள ஆஸ்பத்திரியில் சேர்க்கப்பட்டனர். மேலும் இதுதொடர்பாக பளுகல் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ‘துலாபாரம்’ நிகழ்ச்சியில் காயம்: சசிதரூரை சந்தித்து நிர்மலா சீதாராமன் நலம் விசாரிப்பு
‘துலாபாரம்’ நிகழ்ச்சியில் காயம் அடைந்த சசிதரூரை சந்தித்து நிர்மலா சீதாராமன் நலம் விசாரித்தார்.
2. தஞ்சையில், கல்வி உதவித்தொகை வழங்கக்கோரி கல்லூரி மாணவ-மாணவிகள் பிச்சை எடுக்கும் போராட்டம்
தஞ்சையில், கல்வி உதவித்தொகை வழங்கக்கோரி கல்லூரி மாணவ-மாணவிகள் பிச்சை எடுக்கும் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். அப்போது போலீசாருக்கும், போராட்டத்தில் ஈடுபட்டவர்களுக்கும் இடையே தள்ளு முள்ளு ஏற்பட்டதால் பெரும் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
3. இன்டியன்வெல்ஸ் டென்னிஸ்: காயத்தால் விலகினார், நடால்
இன்டியன்வெல்ஸ் டென்னிஸ் போட்டியில், காயம் காரணமாக நடால் விலகினார்.
4. பொள்ளாச்சி பாலியல் வன்முறை சம்பவத்தை கண்டித்து கல்லூரி மாணவ, மாணவிகள் ஆர்ப்பாட்டம்
பொள்ளாச்சி பாலியல் வன்முறை சம்பவத்தை கண்டித்து மார்த்தாண்டத்தில் கல்லூரி மாணவ, மாணவிகள் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
5. பொள்ளாச்சி சம்பவத்தை கண்டித்து அரசு கல்லூரி மாணவ-மாணவிகள் தர்ணா
பொள்ளாச்சி சம்பவத்தை கண்டித்து அரசு கல்லூரி மாணவ-மாணவிகள் தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.