மாவட்ட செய்திகள்

நிவாரணம் வழங்கப்படாததை கண்டித்து பொதுமக்கள், அரசியல் கட்சியினர் சாலை மறியல் 97 பேர் கைது + "||" + People and political parties have arrested 97 people for objection to denial of relief

நிவாரணம் வழங்கப்படாததை கண்டித்து பொதுமக்கள், அரசியல் கட்சியினர் சாலை மறியல் 97 பேர் கைது

நிவாரணம் வழங்கப்படாததை கண்டித்து பொதுமக்கள், அரசியல் கட்சியினர் சாலை மறியல் 97 பேர் கைது
நிவாரணம் வழங்கப்படாததை கண்டித்து பொதுமக்கள் மற்றும் அரசியல் கட்சியினர் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர். இதில் 97 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
கறம்பக்குடி,

புதுக்கோட்டை மாவட்டத்தில் கஜா புயலால் பொதுமக்கள் வீடுகள், உடைமைகளை இழந்து தவித்தனர். இதையடுத்து அரசு நிவாரண பொருட்கள் மற்றும் நிவாரண தொகை வழங்கி வருகிறது. இதையடுத்து துவார் ஊராட்சியில் புயலால் பாதிக்கப்பட்ட 250-க்கும் மேற்பட்ட பொதுமக்களுக்கு இன்னும் நிவாரண பொருட்கள் வழங்கப்படவில்லை. இதுகுறித்து பலமுறை அதிகாரிகளிடம் வலியுறுத்தியும் எவ்வித நடவடிக்கையும் எடுக்கப்படவில்லை. புயல் பாதித்து 3 மாதங்கள் ஆகியும் நிவாரண பொருட்கள் வழங்க வில்லை.


இதை கண்டித்து அனைத்து கட்சிகள் மற்றும் பொதுமக்கள் சார்பில் துவார் கடைவீதியில் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர். இதில் தி.மு.க. ஊராட்சி செயலாளர் தங்கமுத்து, முன்னாள் ஊராட்சி மன்ற தலைவர் கோவிந்தராஜன், தமிழ் மாநில காங்கிரஸ் விவசாய அணி செயலாளர் ரெங்கராஜன், மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்டு மாவட்ட செயற்குழு உறுப்பினர் உடையப்பன், துரைச்சந்திரன், தெற்கு ஒன்றிய செயலாளர் பாலசுந்திரமூர்த்தி, தே.மு.தி.க. ஒன்றிய குழு டைலர் ரெங்கராஜ், ம.தி.மு.க.வை சேர்ந்த மருதமுத்து, அ.ம.மு.க.வை சேர்ந்த ரெங்கராஜ் மற்றும் பொதுமக்கள் கலந்து கொண்டு கோஷங்களை எழுப்பினர்.

இதையடுத்து சாலை மறியலில் ஈடுபட்ட 63 பெண்கள் உள்பட 97 பேரை ஆலங்குடி போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் வைத்தியநாதன், கறம்பக்குடி போலீஸ் சப்-இன்ஸ்பெக்டர் பெரியசாமி ஆகியோர் கைது செய்தனர். பின்னர் கைது செய்யப்பட்ட 97 பேரையும் மழையூரில் உள்ள ஒரு தனியார் திருமண மண்டபத்தில் தங்க வைத்தனர். பின்னர் அனைவரையும் மாலையில் விடுவித்தனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நூறு நாள் திட்டத்தில் முறையாக வேலை வழங்க கோரி பொதுமக்கள் மறியல்
குறைவான நாள் வேலை பார்த்த மக்கள் முறையாக வேலை வழங்கவேண்டும் என கூறி நேற்று காசங்கோட்டை-ஸ்ரீபுரந்தான் சாலையில் அமர்ந்து மறியலில் ஈடுபட்டனர்.
2. மின்மாற்றியை சீரமைக்கக்கோரி காலிக்குடங்களுடன் பொதுமக்கள் சாலை மறியல் போக்குவரத்து பாதிப்பு
மின்மாற்றியை சீரமைக்கக்கோரி காலிக்குடங்களுடன் பொதுமக்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டதால் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது.
3. காந்திநகரில் புயல் நிவாரணம் வழங்காததை கண்டித்து பொதுமக்கள் சாலை மறியல்
புதுக்கோட்டை காந்தி நகரில் புயல் நிவாரணம் வழங்காததை கண்டித்து பொதுமக்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.
4. லஞ்ச வழக்கில் கைதான தலைமை ஆசிரியரை விடுவிக்க கோரி பள்ளி மாணவ, மாணவிகள் சாலை மறியல்
திருச்செங்கோட்டில் லஞ்சம் வாங்கியதாக கைது செய்யப்பட்ட அரசு உதவிபெறும் நடுநிலைப்பள்ளி தலைமை ஆசிரியர் செந்தில்குமாரை விடுவித்து பணியில் அமர்த்த வலியுறுத்தி மாணவர்கள் நேற்று சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர். அவர்களை போராட தூண்டியதாக 2 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
5. காலிக்குடங்களுடன் கிராம மக்கள் சாலை மறியல் குடிநீர் வழங்க கோரிக்கை
ராயமுண்டான்பட்டியில் குடிநீர் வழங்கக்கோரி காலிக்குடங்களுடன் கிராம மக்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...