மாவட்ட செய்திகள்

டவுன் பஸ் இயக்கக்கோரி கிராமமக்கள் சாலை மறியல் + "||" + Town bus movement rural road blockade

டவுன் பஸ் இயக்கக்கோரி கிராமமக்கள் சாலை மறியல்

டவுன் பஸ் இயக்கக்கோரி கிராமமக்கள் சாலை மறியல்
கிராமமக்கள் இரும்பாநாடு ஊராட்சி மன்ற அலுவலகம் முன்பு சாலை மறியல் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
அரிமளம்,

ஏம்பல் கிராமத்திற்கு, அறந்தாங்கியில் இருந்து தினமும் டவுன் பஸ் ஒன்று இயக்கப்படுகிறது. இந்த பஸ் ஒரு நாளைக்கு ஏம்பலுக்கு அறந்தாங்கியில் இருந்து 4 முறை வரும். இந்நிலையில் கடந்த 3 நாட்களாக இந்த பஸ் வரவில்லை. இதனால் பொதுமக்கள் மற்றும் வியாபாரிகள் அறந்தாங்கி மற்றும் பல்வேறு கிராமங்களுக்கு செல்ல முடியாமல் தவித்தனர். இதனால் ஆத்திரமடைந்த ஏம்பல் அருகே உள்ள இரும்பாநாடு கீழபாகம் கிராமமக்கள் இரும்பாநாடு ஊராட்சி மன்ற அலுவலகம் முன்பு சாலை மறியல் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். இதுகுறித்து தகவல் அறிந்த ஏம்பல் போலீஸ் சப்-இன்ஸ்பெக்டர் ராமச்சந்திரன் மற்றும் போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்து வந்து பொதுமக்களிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினர். அப்போது அறந்தாங்கி அரசு போக்குவரத்து கழக கிளை மேலாளரிடம் பேசி டவுன் பஸ்சை தொடர்ந்து இயக்குமாறு கூறினார். இதையடுத்து கிராமமக்கள் கலைந்து சென்றனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மின்மாற்றியை சீரமைக்கக்கோரி காலிக்குடங்களுடன் பொதுமக்கள் சாலை மறியல் போக்குவரத்து பாதிப்பு
மின்மாற்றியை சீரமைக்கக்கோரி காலிக்குடங்களுடன் பொதுமக்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டதால் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது.
2. காந்திநகரில் புயல் நிவாரணம் வழங்காததை கண்டித்து பொதுமக்கள் சாலை மறியல்
புதுக்கோட்டை காந்தி நகரில் புயல் நிவாரணம் வழங்காததை கண்டித்து பொதுமக்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.
3. லஞ்ச வழக்கில் கைதான தலைமை ஆசிரியரை விடுவிக்க கோரி பள்ளி மாணவ, மாணவிகள் சாலை மறியல்
திருச்செங்கோட்டில் லஞ்சம் வாங்கியதாக கைது செய்யப்பட்ட அரசு உதவிபெறும் நடுநிலைப்பள்ளி தலைமை ஆசிரியர் செந்தில்குமாரை விடுவித்து பணியில் அமர்த்த வலியுறுத்தி மாணவர்கள் நேற்று சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர். அவர்களை போராட தூண்டியதாக 2 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
4. காலிக்குடங்களுடன் கிராம மக்கள் சாலை மறியல் குடிநீர் வழங்க கோரிக்கை
ராயமுண்டான்பட்டியில் குடிநீர் வழங்கக்கோரி காலிக்குடங்களுடன் கிராம மக்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.
5. திருமணமான பெண்ணுடன் தலைமறைவான வாலிபரின் தம்பி சாவு உடலை நடுரோட்டில் வைத்து உறவினர்கள் சாலை மறியல்
அய்யம்பேட்டை அருகே திருமணமான பெண்ணுடன் தலைமறைவான வாலிபரின் தம்பி ரத்த வாந்தி எடுத்து இறந்தார். அவரது சாவில் மர்மம் உள்ளதாக தாய் போலீசில் புகார் அளித்துள்ளார். இந்த நிலையில் இறந்தவரின் உடலை நடுரோட்டில் வைத்து அவரது உறவினர்கள் சாலைமறியலில் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...