மாவட்ட செய்திகள்

நாடாளுமன்ற தேர்தலில் அ.தி.மு.க.–பா.ஜ.க.வை மக்கள் புறக்கணிப்பார்கள் தங்க தமிழ்செல்வன் பேட்டி + "||" + People will boycott the AIADMK-BJP in the parliamentary election thanga Thamilselvan interview

நாடாளுமன்ற தேர்தலில் அ.தி.மு.க.–பா.ஜ.க.வை மக்கள் புறக்கணிப்பார்கள் தங்க தமிழ்செல்வன் பேட்டி

நாடாளுமன்ற தேர்தலில் அ.தி.மு.க.–பா.ஜ.க.வை மக்கள் புறக்கணிப்பார்கள் தங்க தமிழ்செல்வன் பேட்டி
நடைபெற இருக்கின்ற நாடாளுமன்ற தேர்தலில் அ.தி.மு.க. மற்றும் பா.ஜ.க.வை மக்கள் புறக்கணிப்பார்கள் என்று அ.ம.மு.க. கொள்கை பரப்பு செயலாளர் தங்க தமிழ்செல்வன் பேசினார்.

திருப்பத்தூர்,

திருப்பத்தூரில் சிவகங்கை நாடாளுமன்ற தொகுதி அம்மா மக்கள் முன்னேற்றக் கழக நிர்வாகிகள் ஆலோசனைக் கூட்டம் நடைபெற்றது. கூட்டத்துக்கு அ.ம.மு.க. கொள்கை பரப்பு செயலாளர் தங்கதமிழ்ச்செல்வன் தலைமை தாங்கினார். பேரவைச் செயலாளர், பாராளுமன்ற தொகுதி மண்டல பொறுப்பாளர் எஸ்.மாரியப்பன் கென்னடி, அமைப்புச் செயலாளர் ரெத்தினசபாபதி ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர்.

மாவட்ட செயலாளர் கே.கே.உமாதேவன் அனைவரையும் வரவேற்றார். அமைப்புச் செயலாளர் சோழன்.சித.பழனிச்சாமி, எம்.ஜி.ஆர்.மன்ற துணைச் செயலாளர் சுப்பிரமணியன், மகளிரணி துணைச் செயலாளர் எஸ்.விஜயா, வழக்கறிஞர் பிரிவு இணைச் செயலாளர் அன்பரசன், இளைஞர் பாசறை இணைச் செயலாளர் அந்தோணிராஜ், குரு.முருகானந்தம் ஆகியோர் வாழ்த்திப் பேசினர்.

இளைஞர் அணி இணைச் செயலாளர் இறகுசேரி முருகன், மாவட்ட பேரவை செயலாளர் தேர்போகி பாண்டி, மாவட்ட அவைத்தலைவர் சொக்கநாதன், மாவட்ட துணைச் செயலாளர் மேப்பல் ராஜேந்திரன், மாவட்ட பொருளாளர் சக்தி, மாவட்ட இணைச்செயலாளர் தனலட்சுமி, மாவட்ட துணை செயலாளர் முருகேஸ்வரி, சரவணன் மற்றும் சிவகங்கை மானாமதுரை, காரைக்குடி, திருப்பத்தூர், திருமயம், ஆலங்குடி உள்ளிட்ட தொகுதிக்குட்பட்ட மாவட்ட நிர்வாகிகள், சார்பு அமைப்பு நிர்வாகிகள், ஒன்றிய, நகர ஊராட்சி நிர்வாகிகள் கலந்து கொண்டனர்.

கூட்ட முடிவில் மாவட்ட நெசவாளர் அணி செயலாளர் சோமசுந்தரம் நன்றி கூறினார்.

பின்னர் நிருபர்களுக்கு பேட்டி அளித்த தங்கதமிழச்செல்வன் கூறியதாவது:–

மத்திய அரசின் பட்ஜெட்டும், தமிழகத்தின் பட்ஜெட்டும் திட்டங்கள் இல்லாத பட்ஜெட். மத்திய அரசின் பட்ஜெட் தேர்தல் அறிக்கையாகும். தமிழகத்தின் ரூ.4 லட்சம் கோடி கடனை அடைப்பதற்கு தமிழக அரசின் பட்ஜெட்டில் எந்த திட்டமும் இல்லை. வரும் நாடாளுமன்ற தேர்தலில் அ.தி.மு.க.வையும், பா.ஜ.க.வையும் மக்கள் புறக்கணிப்பார்கள்.

நாடாளுமன்ற தேர்தலுக்கு இன்னும் அவகாசம் இருப்பதால் கடைசி நேரத்தில் அ.ம.மு.க. சார்பில் நல்லதொரு கூட்டணி அமையும். மேலும் மத்திய அரசின் பட்ஜெட்டை நாடாளுமன்றத்திலேயே குறை கூறிய துணை சபாநாயகர் தம்பிதுரை மீது அ.தி.மு.க. நடவடிக்கை எடுக்குமா?

இவ்வாறு அவர் கூறினார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மக்கள் ஆதரவு பா.ஜ.க.வுக்கு கிடைக்கும் என்ற பயந்து மத்திய அரசின் திட்டங்களை இருட்டடிப்பு செய்கிறது; காங்கிரஸ் அரசு மீது சாமிநாதன் எம்.எல்.ஏ. குற்றச்சாட்டு
மத்திய அரசின் திட்டங்களை செயல்படுத்தினால் மக்கள் ஆதரவு பா.ஜனதாவுக்கு கிடைத்துவிடும் என்று பயந்துபோய் மத்திய அரசின் திட்டங்களை புதுச்சேரி காங்கிரஸ் அரசு இருட்டடிப்பு செய்கிறது என்று பா.ஜனதா கட்சியின் மாநில தலைவர் சாமிநாதன் எம்.எல்.ஏ. குற்றம் சாட்டினார்.
2. பிரதமர் தலைமையிலான ஒரே நாடு ஒரே தேர்தல் ஆலோசனை கூட்டம்; அ.தி.மு.க. பங்கேற்கவில்லை
பிரதமர் தலைமையிலான ஒரே நாடு ஒரே தேர்தல் ஆலோசனை கூட்டத்தில் அ.தி.மு.க. பங்கேற்கவில்லை.
3. அ.தி.மு.க. பிரமுகர் வீடு மீது பெட்ரோல் குண்டு வீச்சு; வேடசந்தூர் அருகே பரபரப்பு
வேடசந்தூர் அருகே அ.தி.மு.க. பிரமுகர் வீடு மீது பெட்ரோல் குண்டு வீசப்பட்ட சம்பவம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.
4. ஊழலை ஒழிப்பதே எங்கள் லட்சியம்; புதுவையில் தகவல் தொழில்நுட்ப பூங்கா கொண்டு வரப்படும், பா.ஜ.க.உறுதி
நாடு முழுவதும் ஊழலை ஒழிப்பதே பா.ஜ.க.வின் லட்சியம் ஆகும். புதுவை யில் தகவல் தொழில் நுட்ப பூங்கா கொண்டு வரப்படும் என்று பா.ஜ.க. உறுதி அளித்தது.
5. நாடாளுமன்ற தேர்தலில் பா.ஜ.க.வுடன் கூட்டணி வைத்ததால் அ.தி.மு.க. தோல்வியை சந்தித்தது - அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம்
நாடாளுமன்றத்துக்கு நடந்த தேர்தலில் பா.ஜனதா கட்சியுடன் கூட்டணி வைத்ததால்தான் அ.தி.மு.க. தோல்வியை சந்தித்தது என்று அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் கூறினார்.