மாவட்ட செய்திகள்

கணவர் தகராறு செய்ததால் மகள்களுக்கு விஷம் கொடுத்து பெண் தற்கொலை முயற்சி சிறுமி சாவு + "||" + Girl suicide attempt suicide is the cause of her husband's suicide

கணவர் தகராறு செய்ததால் மகள்களுக்கு விஷம் கொடுத்து பெண் தற்கொலை முயற்சி சிறுமி சாவு

கணவர் தகராறு செய்ததால் மகள்களுக்கு விஷம் கொடுத்து பெண் தற்கொலை முயற்சி சிறுமி சாவு
கணவர் தகராறு செய்ததால் மகள்களுக்கு விஷம் கொடுத்து பெண் தற்கொலைக்கு முயற்சி செய்தார். இதில் சிறுமி பரிதாபமாக இறந்தார்.
தரகம்பட்டி,

கரூர் மாவட்டம், தரகம்பட்டி அருகே உள்ள ஆதனூர் ஊராட்சி பால்மடைப்பட்டி கிராமத்தை சேர்ந்தவர் மணி. இவரது மனைவி இளஞ்சியம் (வயது 40). இவர்களுக்கு அபிநயா (13), கார்த்திகா (11) என்று 2 மகள்கள் உள்ளனர். இந்தநிலையில் மணி, ரேவதி என்ற பெண்ணை 2-வது திருமணம் செய்து கொண்டார்.


இதில் மணி-ரேவதிக்கு 3 குழந்தைகள் உள்ளனர். இளஞ்சியம் தனது மகள்களுடன் அதே ஊரில் தனியாக வசித்து வருகிறார். மணி 2-வது மனைவியுடன் குடும்பம் நடத்தி வருகிறார். இந்தநிலையில் மணியும், அவரது 2-வது மனைவி ரேவதியும், இளஞ்சியத்திடம் அடிக்கடி தகராறு செய்து வந்ததாக கூறப்படுகிறது.

இதனால் மனமுடைந்த இளஞ்சியம் தற்கொலை செய்து கொள்வதற்காக அரளி விதையை (விஷம்) அரைத்து கடந்த 12-ந்தேதி இரவு சாப்பாட்டுடன் கலந்து தின்றார். பின்னர் விஷம் கலந்த சாப்பாட்டை தனது மகள்களான அபிநயாவுக்கும், கார்த்திகாவுக்கும் கொடுத்தார். இதில் விஷம் கலந்தது தெரியாமல் அபிநயாவும், கார்த்திகாவும் அந்த சாப்பாட்டை தின்றனர். இதனால் 3 பேரும் அங்கேயே மயங்கி விழுந்தனர். இந்த நிலையில் நேற்று முன்தினம் காலையில் இருந்து இளஞ்சியத்தின் வீடு வெகுநேரம் ஆகியும் திறக்காமல் இருந்தது. இதனால் சந்தேகம் அடைந்த உறவினர்கள் வீட்டின் கதவை திறந்து உள்ளே சென்று பார்த்தனர். அப்போது வாயில் நுரை தள்ளியபடி இளஞ்சியம், அபிநயா, கார்த்திகா ஆகிய 3 பேரும் மயங்கி கிடந்தனர். இதையடுத்து அவர்கள் 3 பேரையும் மீட்டு சிகிச்சைக்காக குஜிலியம்பாறையில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர். அங்கு சிகிச்சை பலனின்றி சிறுமி கார்த்திகா நேற்று காலை பரிதாபமாக இறந்தார்.

இளஞ்சியம், அபிநயா ஆகியோர் ஆபத்தான நிலையில் மருத்துவமனையில் தீவிர சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். இதுகுறித்து குளித்தலை துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு சுகுமார் உத்தரவின் பேரில், சிந்தாமணிப்பட்டி போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் முகமது இத்ரீஸ் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை செய்து வருகிறார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மருந்துவாழ்மலையில் தியானம் செய்த போது போலீஸ் ஏட்டு திடீர் சாவு
நாகர்கோவில் அருகே மருந்துவாழ் மலையில் தியானம் செய்த போது போலீஸ் ஏட்டு திடீரென மயங்கி விழுந்து இறந்தார்.
2. கம்பம் அருகே, 13 வயது சிறுமிக்கு கட்டாய திருமணம் - போக்சோ சட்டத்தில் பெற்றோர் உள்பட 3 பேர் கைது
கம்பம் அருகே, 13 வயது சிறுமிக்கு கட்டாய திருமணம் செய்த பெற்றோர் உள்பட 3 பேரை போலீசார் போக்சோ சட்டத்தில் கைது செய்தனர்.
3. ஓய்வு பெற்ற சப்-இன்ஸ்பெக்டர் ரெயில் மோதி சாவு தண்டவாளத்தை கடக்க முயன்ற போது பரிதாபம்
தென்தாமரைகுளம் அருகே ஓய்வு பெற்ற சப்-இன்ஸ்பெக்டர் ரெயில் மோதி பரிதாபமாக இறந்தார்.
4. பிரசவம் நடந்த சிறிது நேரத்தில் இளம்பெண் திடீர் சாவு
பிரசவம் நடந்த சிறிது நேரத்தில் இளம்பெண் திடீர் சாவு ஆரம்ப சுகாதார நிலையத்தை உறவினர்கள் முற்றுகை.
5. பாலம் கட்டுவதற்காக சாலையில் தோண்டப்பட்ட பள்ளத்தில் மொபட்டுடன் தவறி விழுந்தவர் சாவு
பாலம் கட்டுவதற்காக சாலையில் தோண்டப்பட்ட பள்ளத்தில் தவறி விழுந்தவர் பரிதாபமாக உயிரிழந்தார்.