மாவட்ட செய்திகள்

பேரையூர் அருகே போலீஸ் நிலையம் முன்பு ‘டிக்–டாக்’ வீடியோ எடுத்த 2 பேர் கைது + "||" + Before the police station near Peraiyur Two arrested for 'tik-tak' video

பேரையூர் அருகே போலீஸ் நிலையம் முன்பு ‘டிக்–டாக்’ வீடியோ எடுத்த 2 பேர் கைது

பேரையூர் அருகே போலீஸ் நிலையம் முன்பு ‘டிக்–டாக்’ வீடியோ எடுத்த 2 பேர் கைது
சாப்டூர் போலீஸ் நிலையம் முன்பு ‘டிக்–டாக்’ ஆப் மூலம் வீடியோ எடுத்து பதிவேற்றம் செய்த 2 வாலிபர்களை சாப்டூர் போலீசார் கைது செய்தனர்.

பேரையூர்,

ஸ்மார்ட் போன்களில் சிறுவர்கள் முதல் பெரியவர்கள் வரை என அனைவரையும் கட்டி இழுத்து கொண்டிருக்கும் சமூக வலைத்தள செயலியாக இருக்கிறது, டிக்–டாக். வீடியோவாக பாடல்களை ஒலிபரப்பி அதற்கேற்றாற்போல் நடனமாடவும், ஒப்பனை செய்வதற்கும் இந்த செயலி வழி திறக்கிறது. இதன்மூலம் தற்போது லட்சக்கணக்கான இளைஞர், இளம்பெண்கள் தங்களது ஒப்பனைகளை இந்த செயலியில் பதிவேற்றம் செய்து வருகின்றனர். கடந்த சில வாரங்களுக்கு முன்பு சென்னையில் போலீஸ் கார் முன்பு டிக்–டாக் வீடியோ எடுத்த 4 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர். அதேபோன்று மதுரை மாவட்டம் சாப்டூர் போலீஸ் நிலையம் முன்பும் டிக்–டாக் வீடியோ அரங்கேறி இருக்கிறது. அவ்வாறு டிக்–டாக் வீடியோ எடுத்த 2 வாலிபர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். அதன் விவரம் வருமாறு:–

மதுரை மாவட்டம் பேரையூர் அருகே உள்ள வண்டபுலி கிராமத்தை சேர்ந்தவர் ஈஸ்வரன். இவர் ஒரு வழக்கில் விசாரணைக்காக சாப்டூர் போலீஸ் நிலையத்திற்கு வந்துள்ளார். அவருடன் அதே ஊரைச் சேர்ந்த அம்மாசிமுத்து (வயது 25), சதீஸ்குமார் (20) ஆகியோரும் போலீஸ் நிலையத்திற்கு வந்துள்ளனர். போலீஸ் நிலையத்தில் ஈஸ்வரனிடம் போலீசார் விசாரணை நடத்தி கொண்டிருந்தனர்.

பின்னர் உடன் வந்த அம்மாசிமுத்து, சதீஸ்குமார் ஆகியோர் வீட்டிற்கு செல்வதற்காக போலீஸ் நிலையத்தில் இருந்து வெளியே வந்தனர். அப்போது 2 பேரும் போலீஸ் நிலையத்தில் இருந்து வெளியே வருவதை வீடியோவாக ஒருவர் மாற்றி மற்றொருவராக டிக்–டாக் ஆப் மூலம் எடுத்துள்ளனர். பின்னர் அந்த வீடியோ ஒப்பனைக்கு ஏற்றவாறு பாடலையும் செயலியில் பதிவு செய்துள்ளனர்.

இதையடுத்து போலீஸ் நிலையம் முன்பு எடுத்த வீடியோவை டிக்–டாக் செயலியில் அம்மாசிமுத்துவும், சதீஸ்குமாரும் பதிவேற்றம் செய்துள்ளனர். இது வைரலாக அந்த செயலியில் பரவியது. இதனை பலரும் லைக் கொடுத்துள்ளனர். ஒரு கட்டத்தில் அந்த வீடியோ பதிவேற்றம் குறித்து சாப்டூர் போலீசாருக்கு தெரியவந்தது. இதனையடுத்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி, காவல் துறை குறித்து டிக்–டாக் செயலி மூலம் அவதூறு பரப்பியதாக அம்மாசிமுத்து, சதீஸ்குமார் மீது வழக்குப்பதிவு செய்து 2 பேரையும் கைதுசெய்தனர். இந்த சம்பவம் அப்பகுதியில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அரியாங்குப்பம் அருகே பயங்கரம்; தச்சுத் தொழிலாளி வெட்டிக் கொலை
அரியாங்குப்பம் அருகே தச்சத்தொழிலாளி வழிமறித்து வெட்டிக் கொலை செய்யப்பட்டார். இதுதொடர்பாக மர்ம ஆசாமிகளை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.
2. சமூக வலைதளங்களில் தவறான குறுஞ்செய்திகளை பகிர்ந்தால் கடும் நடவடிக்கை கலெக்டர்–போலீஸ் சூப்பிரண்டு எச்சரிக்கை
சமூக வலைதளங்களில் தவறான குறுஞ் செய்திகளை பகிர்பவர்கள் மீதும் அதன் குழு தலைவர்கள் மீதும் கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று சிவகங்கை மாவட்ட கலெக்டர் மற்றும் மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஆகியோர் எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
3. புதுவை அருகே கடன் தர மறுத்தவர் வீட்டில் நாட்டு வெடிகுண்டு வீச்சு வாலிபர் கைது
புதுவை அருகே கடன் தர மறுத்தவர் வீட்டில் நாட்டு வெடிகுண்டு வீசிய வாலிபரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
4. பல கோடி ரூபாய் மோசடி செய்ததாக ஜவுளி வியாபாரி மீது புகார்; பாதிக்கப்பட்டவர்கள், போலீஸ் சூப்பிரண்டிடம் மனு
பல கோடி ரூபாய் மோசடி செய்ததாக ஜவுளி வியாபாரி மீது புகார் தெரிவித்து பாதிக்கப்பட்டவர்கள் ஈரோடு மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு சக்திகணேசனிடம் மனு கொடுத்தனர்.
5. தேர்தல் வாக்கு எண்ணிக்கை மையத்துக்கு 3 அடுக்கு பாதுகாப்பு கலெக்டர், போலீஸ் சூப்பிரண்டு நேரில் ஆய்வு
தேர்தல் வாக்கு எண்ணும் மையமான ராமநாதபுரத்தில் உள்ள அண்ணா பல்கலைக்கழக என்ஜினீயரிங் கல்லூரியில் 3 அடுக்கு பாதுகாப்பு போடப்பட்டு உள்ளது. அங்கு கலெக்டர், போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஆகியோர் நேரில் பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.