மாவட்ட செய்திகள்

வீட்டில் பதுக்கி வைக்கப்பட்டிருந்த 3 ஆயிரம் லிட்டர் எரிசாராயம் பறிமுதல் பார் உரிமையாளர் கைது + "||" + The owner of the seizure of the 3,000 liters of fire was seized in the house

வீட்டில் பதுக்கி வைக்கப்பட்டிருந்த 3 ஆயிரம் லிட்டர் எரிசாராயம் பறிமுதல் பார் உரிமையாளர் கைது

வீட்டில் பதுக்கி வைக்கப்பட்டிருந்த 3 ஆயிரம் லிட்டர் எரிசாராயம் பறிமுதல் பார் உரிமையாளர் கைது
பாபநாசம் அருகே வீட்டில் பதுக்கி வைக்கப்பட்டிருந்த 3 ஆயிரம் லிட்டர் எரிசாராயத்தை போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர். இது தொடர்பாக பார் உரிமையாளர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.
கும்பகோணம்,

தஞ்சை மாவட்டம் பாபநாசம் அருகே உள்ள அகரமாங்குடியில் எரிசாராயம் பதுக்கி வைக்கப்பட்டுள்ளதாக க திருச்சி மத்திய புலனாய்வு (மதுவிலக்கு) பிரிவுக்கு ரகசிய தகவல் கிடைத்தது. இதைத்தொடர்ந்து நேற்று காலை இன்ஸ்பெக்டர் வி.ராஜசேகரன் தலைமையிலான போலீசார் அகரமாங்குடிக்கு வந்து விசாரணை நடத்தினர். விசாரணையில் அப்பகுதியில் உள்ள அக்ரஹாரத்தெருவில் பூட்டியிருந்த ஒரு வீட்டில் எரிசாராயம் பதுக்கி வைக்கப்பட்டுள்ள தகவல் போலீசாருக்கு கிடைத்தது.இதைத்தொடர்ந்து போலீசார் அந்த வீட்டை திறந்து சோதனை நடத்தினர். அப்போது அந்த வீட்டில் வெள்ளை நிற கேன்களில் 3 ஆயிரம் லிட்டர் எரிசாராயம் பதுக்கி வைக்கப்பட்டிருந்தது தெரியவந்தது. இதைத்தொடர்ந்து போலீசார் எரிசாராயத்தை இந்த வீட்டில் பதுக்கி வைத்தது யார்? என விசாரணை நடத்தினர். விசாணையில் வீட்டில் மதுபானத்தை பதுக்கி வைத்தது பாபநாசம் அருகே உள்ள மெலட்டூர் குச்சிபாளையத்தை சேர்ந்த மாரிமுத்து மகன் கணேஷ்(வயது40) என்றும் இவர் மதுபான பார் நடத்தி வந்ததும் தெரியவந்தது. இதைத்தொடர்ந்து போலீசார் கணேசை கைது செய்தனர்.

இதுகுறித்து போலீசார் கூறியதாவது:–


கைது செய்யப்பட்டுள்ள கணேசுக்கு அய்யம்பேட்டையை சேர்ந்த சந்தோஷ்குமார் என்பவர் அகரமாங்குடியில் உள்ள தனது வீட்டை வாடகைக்கு கொடுத்துள்ளார். இதனால் சந்தோஷ்குமாரை தேடி வருகிறோம். இந்த எரிசாராயத்தை பிராந்தியாக மாற்றி விற்பனை செய்துவந்துள்ளார். கைது செய்யப்பட்ட கணேஷ் டாஸ்மாக் கடையில் பார் நடத்தி வந்துள்ளார். இதுகுறித்து மேலும் விசாரித்து வருகிறோம். பறிமுதல் செய்யப்பட்ட எரிசாரயத்தின் மதிப்பு ரூ.3 லட்சம் இருக்கும். இவ்வாறு போலீசார் கூறினர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. காரைக்கால் அருகே வயலில் கிடந்த 4,600 லிட்டர் சாராயம் பறிமுதல் போலீசார் விசாரணை
காரைக்கால் அருகே வயலில் கிடந்த 4,600 லிட்டர் சாராயத்தை போலீசார் பறிமுதல் செய்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.
2. திருச்சி விமான நிலையத்தில் 25 பவுன் தங்க தகடு பறிமுதல் சென்னை வாலிபரிடம் விசாரணை
மலேசிய தலைநகர் கோலாலம்பூரில் இருந்து திருச்சி விமான நிலையத்துக்கு நேற்று முன்தினம் இரவு மலிண்டோ விமானம் வந்தது.
3. வாகன சோதனையில் ரூ.6 லட்சம் பணம், பொருட்கள் பறிமுதல்
ராமநாதபுரம் மாவட்டத்தில் வாகன சோதனையில் ரூ.6 லட்சம் பணம்,பொருட்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன.
4. திருக்கோவிலூர் பகுதியில் வாகன சோதனை: தி.மு.க. பிரமுகர் உள்பட 3 பேரிடம் ரூ.28½ லட்சம் பறிமுதல் பறக்கும் படையினர் நடவடிக்கை
திருக்கோவிலூர் பகுதியில் தேர்தல் பறக்கும் படையினர் மேற்கொண்ட வாகன சோதனையில் தி.மு.க. பிரமுகர் உள்பட 3 பேரிடம் ரூ.28½ லட்சம் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது.
5. துபாயில் இருந்து திருச்சிக்கு நூதன முறையில் கடத்தி வரப்பட்ட ரூ.9½ லட்சம் தங்க நகைகள் பறிமுதல்
துபாயில் இருந்து திருச்சிக்கு நூதனமுறையில் கடத்திவரப்பட்ட ரூ.9½ லட்சம் தங்க நகைகளை சுங்கத்துறை அதிகாரிகள் பறிமுதல் செய்தனர். இதுதொடர்பாக நாகையை சேர்ந்த பயணியிடம் அதிகாரிகள் விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.