மாவட்ட செய்திகள்

அ.தி.மு.க. கூட்டணியில் கருத்து வேறுபாடு இல்லை - அமைச்சர் தங்கமணி பேட்டி + "||" + ADMK There is no disagreement in the coalition - Minister Thangamani interviewed

அ.தி.மு.க. கூட்டணியில் கருத்து வேறுபாடு இல்லை - அமைச்சர் தங்கமணி பேட்டி

அ.தி.மு.க. கூட்டணியில் கருத்து வேறுபாடு இல்லை - அமைச்சர் தங்கமணி பேட்டி
அ.தி.மு.க. கூட்டணியில் கருத்து வேறுபாடு எதுவும் இல்லை என அமைச்சர் தங்கமணி கூறினார்.
நாமக்கல்,

நாமக்கல்-மோகனூர் சாலையில் அ.தி.மு.க. தலைமை தேர்தல் அலுவலகம் அமைக்கப்பட உள்ளது. இதற்கான பூமிபூஜை நிகழ்ச்சி நேற்று நடந்தது. இந்த நிகழ்ச்சிக்கு தமிழக மின்சாரம், மதுவிலக்கு மற்றும் ஆயத்தீர்வைத்துறை அமைச்சர் தங்கமணி தலைமை தாங்கி, பணிகளை தொடங்கி வைத்தார்.


சமூகநலன் மற்றும் சத்துணவு திட்டத்துறை அமைச்சர் டாக்டர் சரோஜா, பி.ஆர்.சுந்தரம் எம்.பி., நாமக்கல் நாடாளுமன்ற தொகுதி அ.தி.மு.க. வேட்பாளர் டி.எல்.எஸ். காளியப்பன், எம்.எல்.ஏ.க்கள் கே.பி.பி.பாஸ்கர், சந்திரசேகரன், பொன்.சரஸ்வதி ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர்.

இந்த நிகழ்ச்சியில் நாமக்கல் நகராட்சி முன்னாள் துணை தலைவர் சேகர், முன்னாள் மாவட்ட கவுன்சிலர் மயில் சுதந்திரம், முன்னாள் ஒன்றிய குழு துணை தலைவர் ராஜா, அ.தி.மு.க. பொதுக்குழு உறுப்பினர் கோபிநாத், நகர ஜெயலலிதா பேரவை செயலாளர் விஜய்பாபு , பா.ம.க. துணை பொதுச்செயலாளர் பொன்.ரமேஷ், பா.ஜனதா மாவட்ட தலைவர் சத்தியமூர்த்தி மற்றும் அ.தி.மு.க. நிர்வாகிகள், தே.மு.தி.க., தமிழ் மாநில காங்கிரஸ் உள்ளிட்ட கூட்டணி கட்சிகளின் நிர்வாகிகள் கலந்து கொண்டனர்.

இதை தொடர்ந்து அமைச்சர் தங்கமணி நிருபர்களுக்கு பேட்டி அளித்தார். அப்போது அவர் கூறியதாவது:-

முன்னாள் முதல்-அமைச்சர் ஜெயலலிதாவின் ஆசியோடு அவரது வழியில் சீரிய முறையில் நலத்திட்டங்களை செயலாற்றி வருகிறோம். வருகிற நாடாளுமன்ற தேர்தலில் நரேந்திர மோடியை மீண்டும் பிரதமராக்க அ.தி.மு.க. மற்றும் கூட்டணி கட்சிகளின் வேட்பாளர்களை அதிக வாக்குகள் வித்தியாசத்தில் வெற்றிபெற செய்வோம். அ.தி.மு.க. கூட்டணியில் கருத்து வேறுபாடு இல்லை. வேட்பாளர் அறிவிக்கும் நாளுக்கு முந்தைய நாள் பா.ம.க. மற்றும் தே.மு.தி.க. வினர் ஒப்புதல் கடிதம் கொடுத்து விட்டனர். எனவே தான் அவர்கள் வேட்பாளர் அறிவிக்கும் நாளில் வரவில்லை.

தேர்தல் அறிக்கையை பொறுத்தவரையில் நாங்கள் மக்களுக்கு எதை செய்ய முடியுமோ அதை தான் வாக்குறுதியாக கொடுத்து உள்ளோம். ஆனால் தி.மு.க.வினர் 2006-ம் ஆண்டு அனைவருக்கும் 2 ஏக்கர் நிலம் தருவோம் என கூறி ஏமாற்றியது போல, இப்போதும் வாக்குறுதிகளை கொடுத்து உள்ளனர்.

கருத்து கணிப்பு பலமுறை பொய்த்து போய்விடும். எங்களை பொறுத்தவரையில் நாமக்கல் நாடாளுமன்ற தொகுதியில் அ.தி.மு.க. வேட்பாளர் காளியப்பனை 3 லட்சம் வாக்குகள் வித்தியாசத்தில் வெற்றிபெற செய்வோம். இவ்வாறு அவர் கூறினார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அ.தி.மு.க.வுடனான கூட்டணி தொடரும் - ஜி.கே.வாசன் பேட்டி
வருகிற தேர்தலிலும் அ.தி.மு.க.வுடனான கூட்டணி தொடரும் என மதுரையில் ஜி.கே.வாசன் கூறினார்.
2. முத்தலாக் விவகாரத்தில் அ.தி.மு.க. இரட்டை நிலைப்பாடு - டி.டி.வி.தினகரன் பேட்டி
முத்தலாக் விவகாரத்தில் அ.தி.மு.க. இரட்டை நிலைப்பாடு எடுத்துள்ளது என ஈரோட்டில் டி.டி.வி.தினகரன் கூறினார்.
3. வேலூர் தொகுதி இடைத்தேர்தலில் அ.தி.மு.க. தோல்வி அடையும் - முத்தரசன் பேட்டி
வேலூர் தொகுதி இடைத்தேர்தலில் அ.தி.மு.க. தோல்வி அடையும் என்று ஈரோட்டில் முத்தரசன் கூறினார்.
4. கூட்டணி குறித்து காங்கிரசின் முடிவுக்காக காத்திருக்கிறோம் - தேவேகவுடா பேட்டி
கூட்டணி குறித்து காங்கிரசின் முடிவுக்காக காத்திருப்பதாக தேவேகவுடா தெரிவித்துள்ளார்.
5. கோமா நிலையில் அ.தி.மு.க. ஆட்சி: தமிழ்மொழிக்கு எந்த சூழ்நிலையிலும் ஆபத்து வந்துவிடக்கூடாது - மு.க.ஸ்டாலின் பேச்சு
‘கோமா நிலையில் அ.தி.மு.க. ஆட்சி உள்ளது என்றும், தமிழ்மொழிக்கு எந்த சூழ்நிலையிலும் ஆபத்து வந்துவிடக்கூடாது என்றும் தேனி பொதுக்கூட்டத்தில் தி.மு.க. தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் பேசினார்.