மாவட்ட செய்திகள்

பழுதடைந்த மாவட்ட ஊரக வளர்ச்சி முகமை அலுவலகம் புதிய கட்டிடம் கட்ட சமூக ஆர்வலர்கள் கோரிக்கை + "||" + Social activists requested the building of the new building of the District Rural Development Agency for the damaged district

பழுதடைந்த மாவட்ட ஊரக வளர்ச்சி முகமை அலுவலகம் புதிய கட்டிடம் கட்ட சமூக ஆர்வலர்கள் கோரிக்கை

பழுதடைந்த மாவட்ட ஊரக வளர்ச்சி முகமை அலுவலகம் புதிய கட்டிடம் கட்ட சமூக ஆர்வலர்கள் கோரிக்கை
புதுக்கோட்டையில் பழுதடைந்த நிலையில் மாவட்ட ஊரக வளர்ச்சி முகமை அலுவலகம் இயங்கி வருகிறது. இதற்கு புதிய கட்டிடம் கட்ட வேண்டும் என சமூக ஆர்வலர்கள் கோரிக்கை விடுத்து உள்ளனர்.
புதுக்கோட்டை,

புதுக்கோட்டை புதிய பஸ் நிலையத்தின் பின்புறம் உள்ள ஊராட்சி ஒன்றிய அலுவலகத்தின் அருகே புதுக்கோட்டை மாவட்ட ஊரக வளர்ச்சி முகமை அலுவலகம் உள்ளது. இந்த அலுவலக வளாகத்தில் மாவட்ட ஊரக வளர்ச்சி முகமை திட்ட இயக்குனர் அலுவலகம், உதவி திட்ட இயக்குனர்கள் அலுவலகம் உள்பட பல்வேறு அலுவலகங்கள் உள்ளன. இங்கு 25-க்கும் மேற்பட்ட அலுவலர்கள் பணியாற்றி வருகின்றனர்.


இந்நிலையில் இந்த ஊரக வளர்ச்சி முகமை அலுவலக கட்டிடம் மிகவும் பழுதடைந்த நிலையில் உள்ளது. மேலும் பல பகுதியில் மேற்கூரையில் உள்ள சிமெண்டு பூச்சுகள் பெயர்ந்து விழுந்து கம்பிகள் தெரியும் நிலையில் உள்ளது. மேலும் பலத்த காற்று வீசும்போது சிமெண்டு பூச்சுகள் பெயர்ந்து விழுகின்றன. இதனால் இந்த அலுவலகத்தில் பணியாற்றும் அலுவலர்கள் அச்சத்துடன் பணியாற்றி வருகின்றனர்.

புதிய கட்டிடம் கட்ட கோரிக்கை

புதுக்கோட்டை மாவட்டத்தில் உள்ள 13 ஊராட்சி ஒன்றியங்களுக்கு தலைமையிடமாக உள்ள மாவட்ட ஊரக வளர்ச்சி முகமை அலுவலகத்தில் ஊராட்சி ஒன்றியங் களில் உள்ள முக்கியமான ஆவணங்கள் அனைத்தும் இங்கு வைக்கப்பட்டு உள்ளன. இந்நிலையில் இந்த கட்டிடம் மிகவும் பழுதடைந்த நிலையில் உள்ளது. மழை பெய்யும்போது மழைநீர் உள்ளே புகுந்து ஆவணங்கள் மழைநீரில் நனைந்து சேதமடைவதற்கான வாய்ப்புகள் உள்ளது. மேலும் இந்த கட்டிடம் எப்போது வேண்டுமானாலும் இடிந்து விழும் நிலையில் உள்ளது.

இந்த அலுவலக வளாகத்தில் கட்டப்பட்டு உள்ள கழிவறையில் தேவையில்லாத பொருட்களை போட்டு வைக்கும் அறையாக பயன்படுத்தி வருகின்றனர். எனவே இது குறித்து உடனடியாக மாவட்ட நிர்வாகம் மற்றும் சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகள் நடவடிக்கை எடுத்து மாவட்ட ஊரக வளர்ச்சி முகமை அலுவலகம் இடிந்து விழுந்து விபத்தை ஏற்படுத்துவதற்கு முன்பு பழுதடைந்த நிலையில் உள்ள கட்டிடத்தை இடித்து விட்டு புதிய கட்டிடம் கட்டி கொடுக்க வேண்டும் என சமூக ஆர்வலர்கள் கோரிக்கை விடுத்து உள்ளனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஒரத்தநாடு பகுதியில் சாலையில் காய்ந்து சேதமடையும் கரும்புகள் கொள்முதல் செய்ய விவசாயிகள் கோரிக்கை
ஒரத்தநாடு பகுதியில் அறுவடை செய்யப்பட்ட கரும்புகள் கொள்முதல் செய்யப்படாததால் சாலையில் கிடந்து காய்ந்து சேதமடைந்து வருகிறது. எனவே கரும்புகளை கொள்முதல் செய்ய வேண்டும் என்று விவசாயிகள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
2. காவிரி டெல்டாவில் ஆறுகள், வாய்க்கால்களை உடனே தூர்வார வேண்டும் விவசாயிகள் கோரிக்கை
காவிரி டெல்டா மாவட்டங்களில் ஆறுகள், வாய்க்கால்களை உடனே தூர்வார வேண்டும் என்று, விவசாயிகள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
3. புதர் மண்டிகிடக்கும் அரசு சுற்றுலா மாளிகை வளாகத்தை தூய்மைப்படுத்த வேண்டும் சமூக ஆர்வலர்கள் கோரிக்கை
புதர் மண்டி காட்சியளிக்கும் பெரம்பலூர் அரசு சுற்றுலா மாளிகை வளாகத்தை தூய்மைப்படுத்த நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று சமூக ஆர்வலர்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
4. இருசக்கர வாகனங்கள் நிறுத்தும் இடமாக மாறிய புதுக்கோட்டை புதிய பஸ் நிலையம் நடவடிக்கை எடுக்க பயணிகள் கோரிக்கை
இரு சக்கர வாகனங்கள் நிறுத்தும் இடமாக புதுக்கோட்டை புதிய பஸ் நிலையம் மாறி உள்ளது. இது குறித்து சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகள் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என பயணிகள் கோரிக்கை விடுத்து உள்ளனர்.
5. உடைந்த மின்கம்பத்தை மாற்ற கோரிக்கை
அதிகாரிகள் விரைந்து நடவடிக்கை எடுத்து உடைந்த நிலையில் உள்ள மின்கம்பத்தை உடனே அகற்றிவிட்டு அதற்கு பதில் புதிய மின்கம்பம் அமைக்க வேண்டும் என்று அப்பகுதி பொதுமக்கள், வாகன ஓட்டிகள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.