மாவட்ட செய்திகள்

தொட்டியம் தாலுகா அலுவலகத்தில் ஜமாபந்தி கலெக்டர் சிவராசு தலைமையில் தொடங்கியது + "||" + Jamabhandi collector Sivarasu headed the office at Tutiyam Taluk office

தொட்டியம் தாலுகா அலுவலகத்தில் ஜமாபந்தி கலெக்டர் சிவராசு தலைமையில் தொடங்கியது

தொட்டியம் தாலுகா அலுவலகத்தில் ஜமாபந்தி கலெக்டர் சிவராசு தலைமையில் தொடங்கியது
தொட்டியம் தாலுகா அலுவலகத்தில் திருச்சி கலெக்டர் சிவராசு தலைமையில் ஜமாபந்தி தொடங்கியது.
தொட்டியம்,

திருச்சி மாவட்டத்தில் உள்ள அனைத்து தாலுகா அலுவலகங்களிலும் நேற்று முன்தினம் ஜமாபந்தி தொடங்கியது. இதில் தொட்டியம் தாலுகா அலுவலகத்தில் நடைபெற்ற ஜமாபந்தியை மாவட்ட கலெக்டர் சிவராசு தலைமை தாங்கி தொடங்கி வைத்தார். தொட்டியம் தாசில்தார் பன்னீர்செல்வம் முன்னிலை வகித்தார்.


நேற்று முன்தினம் ஏழூர்பட்டி பிர்காவுக்கு உட்பட்ட கிராமங்களை சேர்ந்த பொதுமக்களும், நேற்று காட்டுப்புத்தூர் பிர்காவை சேர்ந்த பொதுமக்களும் கலந்து கொண்டு கோரிக்கை மனுக்களை வழங்கினார்கள். நேற்று முன்தினம் 501 மனுக்களும், நேற்று 152 மனுக்களும் பெறப்பட்டன.

உரிய நடவடிக்கை

இந்த மனுக்கள் மீது உரிய நடவடிக்கை எடுக்கும் படி சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகளுக்கு கலெக்டர் உத்தரவிட்டார். இதில் சமூக பாதுகாப்பு திட்ட தாசில்தார் ரவிசங்கர்பிரசாத், மண்டல துணை தாசில்தார் தங்கவேல், தொட்டியம் தாலுகாவை சேர்ந்த அனைத்துத்துறை அலுவலர்கள் உள்பட வருவாய்த்துறை அலுவலர்கள் பலர் கலந்து கொண்டனர்.

மண்ணச்சநல்லூர்

மண்ணச்சநல்லூர் தாலுகாவில் மாவட்ட வருவாய் அதிகாரி சாந்தி தலைமையில் நடந்த ஜமாபந்தியில் நேற்று முன்தினம் 94 கரியமாணிக்கம் பிர்காவுக்கு உட்பட்ட வருவாய் கிராமங்களை சேர்ந்த பொதுமக்களும், நேற்று மண்ணச்சநல்லூர் பிர்காவுக்கு உட்பட்ட பொதுமக்களும் கலந்து கொண்டு கோரிக்கை மனுக்களை கொடுத்தனர். நேற்று முன்தினம் 389 மனுக்களும், நேற்று 425 மனுக்களும் பெறப்பட்டன.

ஸ்ரீரங்கம்

ஸ்ரீரங்கம் தாலுகா அலுவலகத்தில் நடைபெற்ற ஜமாபந்திக்கு சப்-கலெக்டர் சிபிஆதித்யா செந்தில்குமார் தலைமை தாங்கினார். நேற்று முன்தினம் அந்தநல்லூர் பிர்காவுக்கு உட்பட்ட கிராமங்களை சேர்ந்த பொதுமக்களும், நேற்று குழுமணி பிர்காவை சேர்ந்த பொதுமக்களும் கலந்து கொண்டு கோரிக்கை மனுக்களை கொடுத்தனர்.

லால்குடி

இதுபோல் லால்குடி தாசில்தார் அலுவலகத்தில் கோட்டாட்சியர் பாலாஜி தலைமையில் ஜமாபந்தி நடைபெற்றது. இதில் புள்ளம்பாடி பிர்காவிற்கு உட்பட்ட கிராமங்களை சேர்ந்த பொதுமக்கள் கலந்து கொண்டு கோரிக்கை மனுக்களை வழங்கினார்கள்.

திருவெறும்பூர்

திருவெறும்பூர் தாலுகா அலுவலகத்தில் மாவட்ட வட்ட வழங்கல் அலுவலர் கிருஷ்டி தலைமையில் நடந்த ஜமாபந்தியில் நேற்று முன்தினம் நவல்பட்டு பிர்காவுக்கு உட்பட்ட கிராமங்களை சேர்ந்த பொதுமக்களும், நேற்று வேங்கூர் பிர்காவை சேர்ந்த பொதுமக்களும் கலந்து கொண்டு கோரிக்கை மனுக்களை வழங்கினர்.

துறையூர்

துறையூர் தாலுகா அலுவலகத்தில் நடந்த ஜமாபந்திக்கு முசிறி கோட்டாட்சியர் ரவிச்சந்திரன் தலைமை தாங்கினார். இதில் நேற்று முன்தினம், கொப்பம்பட்டி பிர்காவுக்கு உட்பட்ட வருவாய் கிராமங்களை சேர்ந்த பொது மக்கள் தங்கள் கோரிக்கை மனுக்களை கொடுத்தனர். இதில் மொத்தம் 158 மனுக்கள் ெபறப்பட்டன.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தாத்தையங்கார்பேட்டை ஒன்றியத்தில் வளர்ச்சி பணிகளை கலெக்டர் ஆய்வு
அம்மா பூங்கா, அம்மா உடற்பயிற்சிக்கூடம், தடுப்பணை அமைத்தல், அங்கன்வாடி மைய கட்டிடம் கட்டுதல், சூரிய ஒளியுடன் கூடிய பசுமை வீடுகள் கட்டுதல் உள்பட 27 வளர்ச்சி பணிகள் நடைபெற்று வருகிறது.
2. ஈரோடு மாவட்டத்தில் 3,199 குக்கிராமங்களின் குடிநீர் தேவையை நிறைவேற்ற ரூ.11¾ கோடியில் திட்டங்கள்; கலெக்டர் தகவல்
ஈரோடு மாவட்டத்தில் 3 ஆயிரத்து 199 குக்கிராமங்களின் குடிநீர் தேவையை நிறைவேற்ற ரூ.11¾ கோடியில் திட்டங்கள் நிறைவேற்றப்படுவதாக கலெக்டர் சி.கதிரவன் கூறி உள்ளார்.
3. பெருந்துறை மருத்துவக்கல்லூரி ஆஸ்பத்திரியில் மயக்கவியல் துறை டாக்டரை தற்காலிக பணிநீக்கம் செய்ய பரிந்துரை - கலெக்டர் நடவடிக்கை
பெருந்துறை மருத்துவக்கல்லூரி ஆஸ்பத்திரியில் மயக்கவியல் துறை டாக்டரை தற்காலிக பணிநீக்கம் செய்ய பரிந்துரை செய்து கலெக்டர் சி.கதிரவன் நடவடிக்கை எடுத்து உள்ளார்.
4. கரூர் கலெக்டருக்கு மிரட்டல் விடுத்த வழக்கு: ஜோதிமணி எம்.பி.-செந்தில்பாலாஜி எம்.எல்.ஏ.வுக்கு முன்ஜாமீன்
கரூர் கலெக்டருக்கு மிரட்டல் விடுக்கப்பட்டது தொடர்பான வழக்கில் கரூர் கோர்ட்டில் ஜோதிமணி எம்.பி. மற்றும் செந்தில்பாலாஜி எம்.எல்.ஏ. ஆகியோர் ஆஜராகி முன்ஜாமீன் பெற்றனர்.
5. இளைஞர்கள் தொழில் தொடங்க ரூ.1 கோடி மானியம் வழங்க இலக்கு கலெக்டர் தகவல்
தஞ்சை மாவட்டத்திற்கு இந்த ஆண்டு இளைஞர்கள் தொழில் தொடங்க ரூ.1 கோடி மானியம் வழங்க இலக்கு நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது என்று கலெக்டர் அண்ணாதுரை கூறி உள்ளார்.