மாவட்ட செய்திகள்

பா.ஜ.க.வை கண்டித்து காங்கிரஸ் கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம் + "||" + Condemning the BJP Congressmen protested

பா.ஜ.க.வை கண்டித்து காங்கிரஸ் கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம்

பா.ஜ.க.வை கண்டித்து காங்கிரஸ் கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம்
பா.ஜ.க.வை கண்டித்து பெரம்பலூர்- அரியலூரில் காங்கிரஸ் கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினர்.
பெரம்பலூர்,

கர்நாடகம் மற்றும் கோவாவில் அரசியல் குழப்பத்தை ஏற்படுத்தி குதிரை பேரத்தின் மூலம், அந்த மாநிலங்களில் ஆட்சியை பா.ஜ.க. கலைக்க முயலுவதாகவும், இதனால் பா.ஜ.க.வை கண்டித்து பெரம்பலூர் பழைய பஸ் நிலையம் அருகே உள்ள காந்தி சிலை முன்பு மாவட்ட காங்கிரஸ் கட்சியினர் கண்டன ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். இதற்கு கட்சியின் பெரம்பலூர் மாவட்ட தலைவர் தமிழ்ச்செல்வன் தலைமை தாங்கினார். சிறுபான்மை பிரிவு மாவட்ட தலைவர் முகமதுமீரான், வக்கீல் பிரிவு மாவட்ட தலைவர் ரஞ்சித்குமார் ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர். மாநில பொதுக்குழு உறுப்பினர்கள் தங்கவேல், சிவாஜி ஆகியோர் கலந்து கொண்டு பேசினர். ஆர்ப்பாட்டத்தில் கலந்து கொண்ட காங்கிரஸ் கட்சியினர் பா.ஜ.க. அரசை கண்டித்து பல்வேறு கோஷங்களை எழுப்பினர்.


இதில் கட்சியின் மாவட்ட செயலாளர் துரை ராஜூவ்காந்தி, இளைஞர் காங்கிரஸ் மாவட்ட தலைவர் கோபி, வட்டார காங்கிரஸ் தலைவர்கள், மாவட்ட நிர்வாகிகள் உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர். முன்னதாக கட்சியின் மாவட்ட பொதுச் செயலாளர் பாலாஜி வரவேற்றார். முடிவில் ஊடகப்பிரிவு ஒருங்கிணைப்பாளர் செந்தில்பிரசாத் நன்றி கூறினார்.

இதேபோல் பா.ஜ.க.வை கண்டித்து அரியலூர் அண்ணா சிலை அருகே மாவட்ட காங்கிரஸ் கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினர். இதற்கு கட்சியின் மாவட்ட தலைவர் ராஜேந்திரன் தலைமை தாங்கினார். கர்நாடக மாநிலத்தில் நடைபெறும் கூட்டணி ஆட்சியை கவிழ்க்க முயற்சி செய்யும் பா.ஜ.க.வை கண்டித்து ஆர்ப்பாட்டத்தில் கலந்து கொண்டவர்கள் பல்வேறு கோஷங்களை எழுப்பினர். இதில் கட்சியின் நகர தலைவர் சந்திரசேகர், செய்தி தொடர்பாளர் சிவக்குமார், மாரியம்மாள், ஜெயச்சந்திரன், சின்னபொன்னு உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மம்தா பானர்ஜி படத்தை எரித்து இந்து மக்கள் கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம்
மம்தா பானர்ஜி படத்தை எரித்து கும்பகோணத்தில் இந்து மக்கள் கட்சி சார்பில் ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற்றது.
2. நாகையில் நியாயவிலை கடை பணியாளர்கள் ஆர்ப்பாட்டம்
நாகையில் நியாயவிலை கடை பணியாளர்கள் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
3. பொதுவினியோக திட்டத்திற்கு தனித்துறை அமைக்கக்கோரி நியாய விலைக்கடை பணியாளர்கள் ஆர்ப்பாட்டம்
பொதுவினியோக திட்டத்திற்கு தனித்துறை அமைக்கக்கோரி திருவாரூரில் நியாய விலைக்கடை பணியாளர்கள் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
4. கிரு‌‌ஷ்ணகிரியில் ரே‌‌ஷன்கடை பணியாளர்கள் ஆர்ப்பாட்டம்
கிரு‌‌ஷ்ணகிரியில் கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி ரே‌‌ஷன்கடை பணியாளர்கள் சங்கத்தினர் சார்பில் ஆர்ப்பாட்டம் நடந்தது.
5. நாமக்கல்லில் ரே‌‌ஷன்கடை பணியாளர்கள் ஆர்ப்பாட்டம்
நாமக்கல்லில் நேற்று 30 அம்ச கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி ரே‌‌ஷன்கடை பணியாளர்கள் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.