மாவட்ட செய்திகள்

சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு மருத்துவமனையில் நடைபெறும் உண்ணாவிரத போராட்டத்துக்கு அரசு டாக்டர்கள் சங்கம் ஆதரவு + "||" + Rajiv Gandhi of Chennai At the Government Hospital For the hunger strike Supported by the Government Doctors Association

சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு மருத்துவமனையில் நடைபெறும் உண்ணாவிரத போராட்டத்துக்கு அரசு டாக்டர்கள் சங்கம் ஆதரவு

சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு மருத்துவமனையில் நடைபெறும் உண்ணாவிரத போராட்டத்துக்கு அரசு டாக்டர்கள் சங்கம் ஆதரவு
பல்வேறு கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி அரசு டாக்டர்கள் தொடர்ந்து 3-வது நாளாக நேற்று உண்ணாவிரத போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
சென்னை,

தமிழக அரசு காலம் சார்ந்த பதவி உயர்வு மற்றும் ஊதிய உயர்வு வழங்கவேண்டும். அரசு மருத்துவ கல்லூரி மாணவர்களுக்கு கூடுதல் இடங்கள் ஒதுக்கீடு செய்யவேண்டும் என்பது உள்ளிட்ட பல்வேறு கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி அரசு டாக்டர்கள் தொடர்ந்து 3-வது நாளாக நேற்று உண்ணாவிரத போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.


இவர்களுக்கு ஆதரவு தெரிவிக்கும் வகையில் நேற்று முன்தினம் சென்னை மருத்துவக்கல்லூரி மாணவ-மாணவிகள் கையில் மெழுகுவர்த்தி ஏந்தி பேரணியாக ராஜீவ்காந்தி அரசு பொது மருத்துவமனையை வலம் வந்தனர். இந்தநிலையில் உண்ணாவிரதம் இருக்கும் டாக்டர்களுக்கு ஆதரவாக அரசு டாக்டர்கள் சங்கத்தினரும் நேற்று ராஜீவ்காந்தி அரசு மருத்துவமனையில் உண்ணாவிரத போராட்டத்தில் கலந்துகொண்டு ஆதரவு தெரிவித்தனர். அப்போது அரசு டாக்டர்கள் சங்கம் கூட்டமைப்பின் ஒருங்கிணைப்பாளர் டாக்டர் பாலகிருஷ்ணன் கூறியதாவது:-

ஊதிய உயர்வு உடனடியாக வழங்கவேண்டும் என வலியுறுத்தியும், அரசாணை (4டி) 2-ல் நோயாளிகளின் எண்ணிக்கைக்கு ஏற்ப மருத்துவ பணியிடங்களை உயர்த்திட வலியுறுத்தியும், சேவை மருத்துவர்கள் கலந்தாய்வை நேரடியாக நடத்திட வலியுறுத்தியும், கடந்த மாதம் 8-ந்தேதி முதல் தொடர்ந்து பல்வேறுகட்ட போராட்டங்களை நடத்தி வருகிறோம். தமிழக அரசிடம் நாங்கள் நேரடியாக எங்கள் கோரிக்கை மனுக்களை அளித்திருக்கிறோம். அவர்கள் உடனடியாக எங்கள் கோரிக்கைகள் மீது நடவடிக்கை எடுக்கவேண்டும். இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சென்னை-சேலம் 8 வழிச்சாலை வழக்கை உடனே விசாரிக்க முடியாது: சுப்ரீம் கோர்ட்டு மறுப்பு
சென்னை-சேலம் 8 வழிச்சாலை வழக்கை உடனே விசாரிக்க முடியாது என்று சுப்ரீம் கோர்ட்டு மறுத்து விட்டது.
2. சென்னையில் அரசு அலுவலகங்களில் குடியரசு தின விழா கொண்டாட்டம்
சென்னையில் உள்ள மத்திய, மாநில அரசு அலுவலகங்களில் குடியரசு தினவிழா கொண்டாட்டம் நடைபெற்றது.
3. சென்னையில் பெட்ரோல் விலை 23 காசுகள் குறைவு
சென்னையில் பெட்ரோல் விலை நேற்றைய விலையில் இருந்து 23 காசுகள் குறைந்துள்ளது.
4. சென்னை - கோவை இடையே 68 சிறப்பு ரெயில்கள் ; தெற்கு ரெயில்வே அறிவிப்பு
சென்னை - கோவை இடையே இயக்கப்படவுள்ள 68 சிறப்பு ரெயில்கள் குறித்து தெற்கு ரெயில்வே அறிவிப்பு வெளியிட்டுள்ளது.
5. சென்னை மற்றும் புறநகர் பகுதிகளில் கடும் பனிமூட்டம் - வாகன ஓட்டிகள் அவதி
சென்னை மற்றும் புறநகர் பகுதிகளில் காலை வேளைகளில் கடும் பனி மூட்டம் நிலவுகிறது.