மாவட்ட செய்திகள்

புரட்டாசி கடைசி சனிக்கிழமை: பெருமாள் கோவில்களில் பக்தர்கள் கூட்டம் அலைமோதியது + "||" + Last Saturday: Devotees throng at Perumal temples

புரட்டாசி கடைசி சனிக்கிழமை: பெருமாள் கோவில்களில் பக்தர்கள் கூட்டம் அலைமோதியது

புரட்டாசி கடைசி சனிக்கிழமை: பெருமாள் கோவில்களில் பக்தர்கள் கூட்டம் அலைமோதியது
புரட்டாசி கடைசி சனிக்கிழமையையொட்டி குமரி மாவட்டத்தில் உள்ள பெருமாள் கோவில்களில் பக்தர்கள் கூட்டம் அலைமோதியது.
நாகர்கோவில்,

பெருமாளுக்கு உகந்த மாதம் புரட்டாசி மாதமாகும். அதிலும் புரட்டாசி சனிக்கிழமைகளில் பெருமாளை தரிசனம் செய்தால் துன்பங்கள் விலகி, நினைத்த காரியங்கள் கைகூடும் என்பது ஐதீகம். அதனால் புரட்டாசி மாத சனிக்கிழமை அன்று பெருமாள் கோவில்களில் பக்தர்கள் கூட்டம் அளவுக்கு அதிகமாக இருக்கும்.


இதே போல் இந்த ஆண்டுக்கான புரட்டாசி மாதம் கடந்த செப்டம்பர் மாதம் 18-ந் தேதி பிறந்தது. பின்னர் அந்த மாதத்தின் ஒவ்வொரு சனிக்கிழமையிலும் குமரி மாவட்ட பெருமாள் கோவில்களில் பக்தர்கள் பெருமளவில் சென்று சாமி தரிசனம் செய்தார்கள்.

கடைசி சனிக்கிழமை

புரட்டாசி மாதத்தின் கடைசி சனிக்கிழமையான நேற்று பெருமாள் கோவில்கள் அனைத்திலும் அதிகாலையிலேயே நடை திறக்கப்பட்டு, சிறப்பு பூஜை, அபிஷேகம், தீபாராதனை நடைபெற்றது. இதனால் பக்தர்களின் கூட்டம் கோவில்களில் அலைமோதியது. நீண்டவரிசையில் காத்திருந்து பக்தர்கள் சாமி தரிசனம் செய்தனர்.

நாகர்கோவில் வடிவீஸ்வரம் இடர்தீர்த்த பெருமாள் கோவிலில் காலையில் நடை திறக்கப்பட்டு சிறப்பு தீபாராதனையும், அபிஷேகம் மற்றும் லட்சார்ச்சனையும் நடந்தது. பக்தர்களுக்கு பிரசாதமும் வழங்கப்பட்டது. இதேபோல் கோட்டார் வட்டவிளை தென்திருப்பதி வெங்கடாசலபதி கோவிலிலும் சிறப்பு பூஜை நடந்தது. பின்னர் ஸ்ரீவில்லிபுத்தூரில் இருந்து கொண்டுவரப்பட்ட ஆண்டாள் மாலை, கிளி பரிவட்டம் ஆகியவை வெங்கடாசலபதிக்கு அணிவித்து தீபாராதனை காண்பிக்கப்பட்டது.

பெருமாள் கோவில்கள்

இதேபோல் திருவட்டார் ஆதிகேசவ பெருமாள் கோவில், நாகர்கோவில் கிருஷ்ணன்கோவில் கிருஷ்ணசுவாமி கோவில், ஏழகரம் பெருமாள் கோவில், திருப்பதிசாரம் திருவாழ்மார்பன், சுசீந்திரன் துவாரகை கிருஷ்ணன் கோவில், பறக்கை மதுசூதன பெருமாள் கோவில் உள்ளிட்ட அனைத்து கோவில்களிலும் நேற்று சிறப்பு பூஜை நடந்தது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சிறப்பு பொருளாதார மண்டலத்தில் பல பொருட்கள் உற்பத்திக்கு அனுமதி அளித்துள்ளதால் தொழில்கள் வளர்ச்சி அடையும்
சிறப்பு பொருளாதார மண்டலத்தில் பல பொருட்கள் உற்பத்திக்கு மத்திய அரசு அனுமதி அளித்துள்ளதன் மூலம் தொழில்கள் வளர்ச்சி அடையும் என அமைச்சர் எம்.சி.சம்பத் தெரிவித்தார்.
2. டாஸ்மாக் கடைகளில் அலைமோதிய கூட்டம்: குடையுடன் வரிசையில் நின்று மதுபானம் வாங்கினர்
புதுக்கோட்டையில் டாஸ்மாக் கடைகளில் கூட்டம் அலைமோதியது. குடையுடன் வரிசையில் நின்று மதுப்பிரியர்கள் மதுபானம் வாங்கினர்.
3. ஸ்ரீவில்லிபுத்தூரில் முன்னாள் ராணுவத்தினருக்கான கேண்டீனில் காணாமல் போன சமூக இடைவெளி
ஸ்ரீவில்லிபுத்தூரில் உள்ள முன்னாள் ராணுவ வீரர்களுக்கான கேண்டீனில் சமூக இடைவெளியை பின்பற்றாமல் மக்கள் கூட்டமாக நின்றதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
4. அனைத்து கடைகள், நிறுவனங்களில் சமூக இடைவெளியை கடைபிடிக்காவிட்டால் கடும் நடவடிக்கை
தற்போது திறக்கப்பட்டுள்ள அனைத்து கடைகள், நிறுவனங்களிலும் சமூக இடைவெளியை கடைபிடிக்காவிட்டால் கடும் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று சேலத்தில் நடந்த ஆலோசனை கூட்டத்தில் சிறப்பு கண்காணிப்பு குழு அதிகாரி மஞ்சுநாதா கூறினார்.
5. கொரோனா தடுப்பு நடவடிக்கை குறித்த ஆலோசனை கூட்டம் அமைச்சர் எம்.சி. சம்பத் தலைமையில் நடைபெற்றது
கொரோனா தடுப்பு நடவடிக்கை குறித்த ஆலோசனை கூட்டம் அமைச்சர் எம்.சி.சம்பத் தலைமையில் நடைபெற்றது.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை