மாவட்ட செய்திகள்

கிள்ளை அருகே, பெண், தூக்குப்போட்டு தற்கொலை + "||" + Near the killai Female, Suicide by hanging

கிள்ளை அருகே, பெண், தூக்குப்போட்டு தற்கொலை

கிள்ளை அருகே, பெண், தூக்குப்போட்டு தற்கொலை
கிள்ளை அருகே பெண் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார். தனது மகள் சாவில் சந்தேகம் இருப்பதாக அவரது தந்தை போலீசில் புகார் கொடுத்துள்ளார்.
பரங்கிப்பேட்டை,

குறிஞ்சிப்பாடி அருகே உள்ள அம்பலவாணன்பேட்டையை சேர்ந்தவர் நாகராஜன் மகள் செந்தமிழ்செல்வி(வயது 24). இவருக்கும், கிள்ளை அருகே உள்ள பொன்னந்திட்டை சேர்ந்த பாரதிராஜா(27) என்பவருக்கும் கடந்த 2 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு திருமணம் நடைபெற்றது. பாரதிராஜா வெளி நாட்டில் வேலை பார்த்து வந்தார். இந்த நிலையில் கடந்த சில நாட்களுக்கு முன்பு இவர் சொந்த ஊர் திரும்பினார்.

அப்போது பாரதிராஜாவுக்கும், செந்தமிழ்செல்விக்கும் இடையே குடும்ப பிரச்சினை காரணமாக தகராறு ஏற்பட்டது. இதனால் மனமுடைந்த செந்தமிழ்செல்வி, வீட்டில் உள்ள ஒரு அறையில் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டதாக தெரிகிறது.

இதுபற்றி தகவல் அறிந்த கிள்ளை போலீஸ் சப்-இன்ஸ்பெக்டர் ரவி தலைமையிலான போலீசார் சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்து வந்து செந்தமிழ்செல்வியின் உடலை பார்வையிட்டு அக்கம்பக்கத்தினரிடம் விசாரித்தனர். பின்னர் அவரது உடலை கைப்பற்றி பிரேத பரிசோதனைக்காக சிதம்பரம் அரசு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர். இதுகுறித்து அவரது தந்தை நாகராஜன் கிள்ளை போலீஸ் நிலையத்தில் புகார் கொடுத்தார். அதில் தனது மகள் சாவில் இருப்பதாகவும், இதுகுறித்து உரிய விசாரணை நடத்தி நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்றும் தெரிவித்திருந்தார். அதன்பேரில் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். மேலும் செந்தமிழ்செல்விக்கு திருமணமாகி 2 ஆண்டுகளே ஆவதால், வரதட்சணை கொடுமையால் அவர் இறந்தாரா? என சிதம்பரம் சப்-கலெக்டர் விசுமகாஜன் மேல்விசாரணை நடத்தி வருகிறார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மகன்கள் மீதான தாக்குதலை தட்டிக்கேட்ட பெண் அடித்து கொலை அவினாசி அருகே பயங்கரம்
அவினாசி அருகே கிரிக்கெட் விளையாட்டின்போது மகன்களை தாக்கியவர்களை தட்டி கேட்க சென்ற பெண் அடித்து கொலை செய்யப்பட்டார்.
2. கடலூர் மாவட்டத்தில் கொரோனாவுக்கு பெண் பலி 14 போலீசாருக்கு தொற்று உறுதி
கடலூர் மாவட்டத்தில் கொரோனாவுக்கு பெண் ஒருவர் பலியானார். மேலும் 14 போலீசாருக்கு தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.
3. எலவனாசூர்கோட்டை அருகே தறிகெட்டு ஓடிய மினிலாரி கவிழ்ந்து பெண் பலி 36 பேர் படுகாயம்
எலவனாசூர்கோட்டை அருகே டயர் வெடித்ததில் தறிகெட்டு ஓடிய மினிலாரி கவிழ்ந்ததில் பெண் பலியானார். மேலும் இந்த விபத்தில் 36 பேர் படுகாயம் அடைந்தனர்.
4. கருங்கல்லை தூக்கி தலையில் போட்டு பெண் கொலை விரக்தியில் கணவனும் தற்கொலைக்கு முயன்றதால் பரபரப்பு
சொந்த ஊருக்கு வர, மனைவி மறுத்ததால் ஆத்திரம் அடைந்த கட்டிட தொழிலாளி, ஜோலார்பேட்டை அருகே வீட்டில் தூங்கி கொண்டிருந்த மனைவியின் தலையில் கருங்கல்லை தூக்கி போட்டு கொலை செய்தார். விரக்தியில் அதே கருங்கல்லை தனது தலையிலும், உடலிலும் தாக்கி கொண்டு தொழிலாளி தற்கொலைக்கு முயன்றார்.
5. டிரோன் மூலம் நடத்திய தேடுதல் வேட்டை: முந்திரித்தோப்பில் சாராயம் காய்ச்சிய பெண் கைது
டிரோன் கேமரா மூலமாக நடத்திய தேடுதல் வேட்டையில் முந்திரித் தோப்பில் சாராயம் காய்ச்சிய பெண் கைது செய்யப்பட்டார். தப்பி ஓடிய அவரது கணவரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை