மாவட்ட செய்திகள்

குடியுரிமை திருத்த மசோதா நகலை கிழித்து போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட தி.மு.க.வினர் 40 பேர் கைது + "||" + Tearing down a copy of the Citizenship Amendment Bill DMK activists involved in the struggle 40 arrested

குடியுரிமை திருத்த மசோதா நகலை கிழித்து போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட தி.மு.க.வினர் 40 பேர் கைது

குடியுரிமை திருத்த மசோதா நகலை கிழித்து போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட தி.மு.க.வினர் 40 பேர் கைது
புதுக்கோட்டையில் குடியுரிமை திருத்த மசோதா நகலை கிழித்து போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட தி.மு.க.வினர் 40 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
புதுக்கோட்டை, 

குடியுரிமை திருத்த மசோதாவிற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து நாடு முழுவதும் பல்வேறு தரப்பினர் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர். புதுக்கோட்டை மேலராஜ வீதியில் உள்ள தலைமை தபால் நிலையம் முன்பு தி.மு.க. இளைஞர் அணியினர் குடியுரிமை திருத்த மசோதா நகலை கிழித்து போராட்டம் நடத்தினர்.

போராட்டத்துக்கு இளைஞரணி அமைப்பாளர் சண்முகம் தலைமை தாங்கினார். மாவட்ட பொறுப்பாளர் செல்லபாண்டியன் முன்னிலை வகித்தார். போராட்டத்தின் போது, அந்த பகுதியில் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டதால் பஸ்சில் வந்த பயணிகளுக்கும், தி.மு.க.வினருக்கு இடைேய சிறிது நேரம் வாக்குவாதம் ஏற்பட்டது. இதனால் அந்த பகுதியில் பெரும் பரபரப்பு ஏற்பட்டது. இதையடுத்து அங்கு பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்ட இன்ஸ்பெக்டர் வாசுதேவன் தலைமையிலான போலீசார் தி.மு.க.வினர் 40 பேரை கைது செய்து அருகே உள்ள திருமண மண்டபத்தில் தங்க வைத்தனர்.

பின்னர் மண்டபத்தில் உள்ள தி.மு.க.வினருக்கு போலீசார் சார்பில் காவலன் செயலி குறித்த விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தப்பட்டது. இன்ஸ்பெக்டர் வாசுதேவன், சப்-இன்ஸ்பெக்டர்கள் பூர்வீகா, பிரகாஷ் மற்றும் போலீசார் இந்த விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்தினார்கள்.

அப்போது அவர்கள் ஒவ்வொருவரின் செல்போன்களிலும் அந்த செயலியை பதிவிறக்கம் செய்து அந்த செயலின் பயன் என்ன? அதை எப்படி பயன்படுத்த வேண்டும் என்பது குறித்து செயல்விளக்கத்துடன் விளக்கி கூறினார்கள். கைது செய்யப்பட்டு மண்டபத்தில் வைக்கப்பட்ட தி.மு.க.வினருக்கு காவலன் செயலி குறித்து விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்திய புதுக்கோட்டை காவல்துறையினரின் செயல் அனைவரது மத்தியிலும் வரவேற்பை பெற்று உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தூத்துக்குடியில் இன்சூரன்சு நிறுவனம் முன்பு விவசாயிகள் முற்றுகையிட்டு போராட்டம்
தூத்துக்குடியில் இன்சூரன்சு நிறுவனம் முன்பு விவசாயிகள் நேற்று முற்றுகையிட்டு போராட்டம் நடத்தினர்.
2. டாஸ்மாக் கடையை அகற்றக்கோரி பெண்கள் கையெடுத்து கும்பிடும் போராட்டம்
கல்பாடியில் உள்ள டாஸ்மாக் கடையை அகற்ற நடவடிக்கை எடுக்கக்கோரி பெரம்பலூர் கலெக்டர் அலுவலகத்தில், அந்த கிராம பெண்கள் கையெடுத்து கும்பிடும் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
3. அடிப்படை வசதி கேட்டு கிராம நிர்வாக அலுவலகம் முன்பு போராட்டம்
மடத்துப்பட்டி கிராமத்தில் அடிப்படை வசதி செய்து தரக்கோரி கிராம நிர்வாக அலுவலகம் முன்பு கிராம மக்கள் போராட்டம் நடத்தினர்.
4. ஈரானில் போராட்டத்தில் பங்கேற்றதாக இங்கிலாந்து தூதர் கைது
ஈரானில் அரசு எதிர்ப்பு போராட்டத்தில் பங்கேற்றதாக இங்கிலாந்து தூதர் கைது செய்யப்பட்டார்.
5. மாவட்டத்தில் 4 இடங்களில் மத்திய தொழிற்சங்கத்தினர் மறியல் போராட்டம் - 771 பேர் கைது
மாவட்டத்தில் 4 இடங்களில் மறியல் போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட மத்திய தொழிற்சங்கத்தினர் 771 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.