மாவட்ட செய்திகள்

கள்ளக்குறிச்சியில் தடையை மீறி தவ்ஹீத் ஜமா அத் அமைப்பினர் ஆர்ப்பாட்டம் - 128 பெண்கள் உள்பட 271 பேர் கைது + "||" + Dawheed Jamaat demonstration breaks barrier in Kallakurichi - 271 people including 128 women arrested

கள்ளக்குறிச்சியில் தடையை மீறி தவ்ஹீத் ஜமா அத் அமைப்பினர் ஆர்ப்பாட்டம் - 128 பெண்கள் உள்பட 271 பேர் கைது

கள்ளக்குறிச்சியில் தடையை மீறி தவ்ஹீத் ஜமா அத் அமைப்பினர் ஆர்ப்பாட்டம் - 128 பெண்கள் உள்பட 271 பேர் கைது
கள்ளக்குறிச்சியில் தடையை மீறி தவ்ஹீத் ஜமா அத் அமைப்பினர் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். இதுதொடர்பாக 128 பெண்கள் உள்பட 271 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
கள்ளக்குறிச்சி, 

குடியுரிமை திருத்த சட்டத்துக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து நாடு முழுவதும் அரசியல் கட்சியினர், பல்வேறு அமைப்பினர் ஆர்ப்பாட்டங்களில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர். அந்த வகையில் கள்ளக்குறிச்சி மாவட்டம் மந்தைவெளியில் ஆர்ப்பாட்டம் நடத்த தமிழ்நாடு தவ்ஹீத் ஜமா அத் அமைப்பினர் போலீசாரிடம் அனுமதி கேட்டனர். இதற்கு போலீசார் அனுமதி அளிக்கவில்லை என தெரிகிறது. இருப்பினும் தவ்ஹீத் ஜமா அத் அமைப்பினர் நேற்று தடையை மீறி கள்ளக்குறிச்சி மந்தைவெளியில் கண்டன ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.

இந்த ஆர்ப்பாட்டத்திற்கு மாவட்ட தலைவர் சாலிக்பா‌ஷா தலைமை தாங்கினார். மாவட்ட பொருளாளர் அப்துல் அயம், மாவட்ட மருத்துவரணி செயலாளர் கம்ரூதீன் ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர். மாநில மேலாண்மைக்குழு உறுப்பினர் முகமதுஅலி கண்டன உரையாற்றினார்.

இதில் தவ்ஹீத் ஜமா அத் அமைப்பினர் 300-க்கும் மேற்பட்டோர் கலந்து கொண்டு குடியுரிமை திருத்த சட்டத்துக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து கோ‌‌ஷங்கள் எழுப்பினர். இதுபற்றி அறிந்து வந்த துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு ராமநாதன் தலைமையிலான போலீசார், அனுமதியின்றி ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபடக்கூடாது என்று தவ்ஹீத் ஜமா அத் அமைப்பினரிடம் கூறினர். அப்போது போலீசாருக்கும் தவ்ஹீத் ஜமா அத் அமைப்பினருக்கும் இடையே வாக்குவாதம் ஏற்பட்டது. இதனால் அங்கு பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

அப்போது குறைந்தளவே போலீசார் இருந்ததால் அவர்கள் அங்கிருந்து சென்று விட்டனர். பின்னர் ஆர்ப்பாட்டம் முடிந்ததும் போலீசார் வந்து 128 பெண்கள் உள்பட 271 பேரை கைது செய்து, வேன்களில் ஏற்றி சென்று, அங்குள்ள திருமண மண்டபத்தில் அடைத்தனர். இதையடுத்து கைதான அனைவரும் மாலையில் விடுவிக்கப்பட்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தேனி கலெக்டர் அலுவலகம் முன்பு உடலில் கரியை பூசி நூதன ஆர்ப்பாட்டம்
தேனி கலெக்டர் அலுவலகம் முன்பு அனைத்து ஓ.பி.சி., டி.என்.டி. சமூகங்கள் நல அமைப்பினர் உடலில் கரியை பூசி நூதன ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
2. நுகர்பொருள் வாணிப கழக அலுவலகம் முன்பு நெல்லை தரையில் கொட்டி விவசாயிகள் ஆர்ப்பாட்டம்
போதுமான அளவு கொள்முதல் நிலையங்கள் திறக்க வலியுறுத்தி தஞ்சையில் உள்ள நுகர்பொருள் வாணிபக்கழக முதுநிலை மண்டல அலுவலகம் முன்பு நெல்லை தரையில் கொட்டி விவசாயிகள் ஆர்ப்பாட்டம் செய்தனர்.
3. திருவண்ணாமலையில் கம்யூனிஸ்டு கட்சிகள் ஆர்ப்பாட்டம்
இந்திய கம்யூனிஸ்டு மற்றும் மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்டு கட்சிகள் சார்பில் திருவண்ணாமலை அறிவொளி பூங்கா அருகில் கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி ஆர்ப்பாட்டம் நடந்தது.
4. மும்மொழி கொள்கைக்கு ஆதரவாக இந்து மகாசபா ஆர்ப்பாட்டம் குமரியில் 200 இடங்களில் நடந்தது
மும்மொழி கொள்கைக்கு ஆதரவாக அகில பாரத இந்து மகா சபா சார்பில் நேற்று குமரி மாவட்டத்தில் 200 இடங்களில் ஆர்ப்பாட்டம் நடந்தது.
5. மன்னார்குடியில் வேளாண் சட்ட நகலை எரித்து விவசாயிகள் ஆர்ப்பாட்டம்
மன்னார்குடியில் வேளாண் சட்ட நகலை எரித்து விவசாயிகள் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.