மாவட்ட செய்திகள்

தேனி உழவர் சந்தையில் கொரோனா முன்னெச்சரிக்கை: 3 அடி இடைவெளியில் நின்று காய்கறி வாங்கிய மக்கள் + "||" + Corona in Theni Tiller Market Precautions: People who buy vegetables standing at 3 feet intervals

தேனி உழவர் சந்தையில் கொரோனா முன்னெச்சரிக்கை: 3 அடி இடைவெளியில் நின்று காய்கறி வாங்கிய மக்கள்

தேனி உழவர் சந்தையில் கொரோனா முன்னெச்சரிக்கை: 3 அடி இடைவெளியில் நின்று காய்கறி வாங்கிய மக்கள்
தேனி உழவர் சந்தையில் கொரோனா வைரஸ் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக 3 அடி இடைவெளியில் நின்று மக்கள் காய்கறி வாங்கினர்.
தேனி,

கொரோனா வைரஸ் பரவாமல் தடுக்க முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக நாடு முழுவதும் நேற்று முன்தினம் மக்கள் ஊரடங்கு உத்தரவு கடைபிடிக்கப்பட்டது. இதனால், தேனி மாவட்டத்தில் கடைகள் முழுவதும் அடைக்கப்பட்டன. பஸ்கள், ஆட்டோ உள்பட அனைத்து வாகனங்களும் நிறுத்தப்பட்டன. நேற்று அதிகாலை 5 மணியுடன் மக்கள் ஊரடங்கு தளர்த்தி கொள்ளப்பட்டது.


இதையடுத்து நேற்று காலையில் பஸ்கள் வழக்கம்போல் ஓடின. ஆனால், கேரள மாநிலத்துக்கு பஸ், ஜீப் உள்ளிட்ட அனைத்து வாகன போக்குவரத்தும் நிறுத்தப்பட்டு இருந்தது. மாவட்டத்தில் உள்ள கம்பம்மெட்டு, போடிமெட்டு, குமுளி ஆகிய 3 கேரள மாநில எல்லைகளும் தொடர்ந்து மூடப்பட்டு இருந்தன.

மாவட்டம் முழுவதும் கடைகள் திறந்து இருந்தன. காலவரையின்றி மூடப்பட்ட பெரிய அளவிலான ஜவுளிக்கடைகள், நகைக்கடைகள், பல்பொருள் அங்காடிகள் தவிர்த்து மற்ற கடைகள் திறக்கப்பட்டு இருந்தன.

சாலையில் கோடு

மாவட்டத்தில் உள்ள உழவர் சந்தைகள் நேற்று வழக்கம் போல் செயல்பட்டது. உழவர் சந்தை நுழைவு வாயிலில் கைகள் கழுவுவதற்கு வசதி ஏற்படுத்தப்பட்டு இருந்தது. ஆனால், அதற்கு மக்கள் நெருக்கமாக நீண்ட வரிசையில் காத்திருக்கும் சூழல் கடந்த சில நாட்களாக இருந்தது. இதையடுத்து தேனி அல்லிநகரம் நகராட்சி நிர்வாகம் மற்றும் உழவர் சந்தை நிர்வாகம் சார்பில் நேற்று உழவர் சந்தைக்கு வெளியே சாலையில் சுமார் 200 மீட்டர் தூரம் வரை 3 அடி இடைவெளிக்கு வெள்ளை கோடுகள் வரையப்பட்டு இருந்தன.

ஒவ்வொரு கோட்டுக்கும் ஒருவர் வீதம் வரிசையில் நின்றனர். இதனால் காய்கறி வாங்க வந்தவர்கள் கை கழுவுவதற்கே அரை மணி நேரம் வரை வரிசையில் காத்திருக்க வேண்டிய நிலைமை ஏற்பட்டது. கடைகளின் முன்பும் இடைவெளி விட்டு நின்று காய்கறி வாங்கி செல்லுமாறு ஒலிபெருக்கி மூலம் உழவர் சந்தை பணியாளர்கள் அறிவுறுத்தியபடி இருந்தனர்.

வங்கிகள்

வங்கிகள் நேற்று காலை 10 மணியில் இருந்து பிற்பகல் 2 மணி வரை மட்டுமே செயல்பட்டன. வங்கிக்கு வந்த வாடிக்கையாளர்கள் பலரும் முககவசம் அணிந்து வந்தனர். வங்கி ஊழியர்களும் முக கவசம் அணிந்து பணியாற்றினர். பிற்பகல் 2 மணிக்கு பிறகு வங்கிகள் மூடப்பட்டன. இதனால், வங்கி சேவையை பெறுவதில் மக்களுக்கு பாதிப்பு ஏற்பட்டது. 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மராட்டியத்தில் இருந்து வந்த கொடுமுடியை சேர்ந்தவருக்கு கொரோனா
மராட்டியத்தில் இருந்து வந்த கொடுமுடியை சேர்ந்தவருக்கு கொரோனா தொற்று இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டது.
2. சிறுவனுக்கு கொரோனா பாதிப்பு: சுகாதாரத்துறைக்கு மக்கள் ஒத்துழைக்க வேண்டும்
புதுச்சேரியில் மேலும் ஒரு சிறுவனுக்கு கொரோனா தொற்று இருப்பது தெரியவந்துள்ளது. இதனால் பாதிப்பு எண்ணிக்கை 40 ஆக உயர்ந்துள்ளது. சுகாதாரத்துறைக்கு பொதுமக்கள் ஒத்துழைப்பு தரவேண்டும் என்று அமைச்சர் வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார்.
3. கொரோனா பாதிப்பு எண்ணிக்கையைப் பார்த்து மக்கள் அச்சப்பட வேண்டாம் - அமைச்சர் விஜயபாஸ்கர்
கொரோனா பாதிப்பு எண்ணிக்கையைப் பார்த்து மக்கள் யாரும் அச்சப்பட வேண்டாம் என்று அமைச்சர் விஜயபாஸ்கர் தெரிவித்துள்ளார்.
4. கொரோனாவை வைத்து ஆளும் அரசு அரசியல் செய்கிறது - டி.கே.எஸ். இளங்கோவன்
கொரோனாவை வைத்து ஆளும் அரசு அரசியல் செய்கிறது என்று டி.கே.எஸ். இளங்கோவன் குற்றம் சாட்டியுள்ளார்.
5. கள்ளக்குறிச்சி மாவட்டத்தில் ஒரே நாளில் 74 பேருக்கு கொரோனா
கள்ளக்குறிச்சி மாவட்டத்தில் ஒரே நாளில் 74 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. இதனால் மாவட்டத்தில் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 227 ஆக உயர்ந்துள்ளது.