மாவட்ட செய்திகள்

2 டாக்டர்கள் உள்பட 7 பேருக்கு கொரோனா உறுதி: சிதம்பரம் நகரில் 4 இடங்கள் தடை செய்யப்பட்ட பகுதிகளாக அறிவிப்பு + "||" + Coronation confirms 7 doctors, including 2 doctors: 4 places in Chidambaram

2 டாக்டர்கள் உள்பட 7 பேருக்கு கொரோனா உறுதி: சிதம்பரம் நகரில் 4 இடங்கள் தடை செய்யப்பட்ட பகுதிகளாக அறிவிப்பு

2 டாக்டர்கள் உள்பட 7 பேருக்கு கொரோனா உறுதி: சிதம்பரம் நகரில் 4 இடங்கள் தடை செய்யப்பட்ட பகுதிகளாக அறிவிப்பு
2 டாக்டர்கள் உள்பட 7 பேருக்கு கொரோனா உறுதி செய்யப்பட்ட நிலையில் சிதம்பரம் நகரில் 4 இடங்கள் தடை செய்யப்பட்ட பகுதிகளாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அங்கு தடுப்பு கட்டைகள் அமைத்து போலீசார் தீவிர கண்காணிப்பு பணியில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர்.
சிதம்பரம்,

கொரோனா பரவலை தடுக்கும் வகையில் ஊரடங்கு அமலில் இருக்கிறது. கடலூர் மாவட்டத்தை பொறுத்தவரை ஊரடங்கு அறிவிக்கப்பட்ட நாள் முதல் பல இடங்களில் போலீசார் தடுப்பு கட்டைகளை அமைத்து தீவிரமாக கண்காணித்து வந்தனர். இந்த நிலையில் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் வசிக்கும் பகுதிகளை சிவப்பு மண்டலமாக மாவட்ட நிர்வாகம் அறிவித்துள்ளது. அதன்படி 92 இடங்கள் சிவப்பு மண்டலமாக உள்ளன. இந்த பகுதிகளை தவிர மற்ற இடங்களில் சாலைகளில் அமைக்கப்பட்டிருந்த தடுப்பு கட்டைகள் அகற்றப்பட்டுள்ளது. அந்த வகையில், சிதம்பரத்தில் சாலைகளில் அமைக்கப்பட்டிருந்த தடுப்பு கட்டைகளையும் போலீசார் அகற்றினர்.


2 டாக்டர்கள் உள்பட 7 பேர்

இந்த சூழ்நிலையில் நேற்று முன்தினம் மாவட்டத்தில் கொரோனா உறுதி செய்யப்பட்ட 34 பேர்களில் 7 பேர் சிதம்பரம் பகுதியை சேர்ந்தவர்கள் ஆவார்கள். அதில் 4 பேர் வடமாநிலத்தை சேர்ந்தவர்கள். இவர்கள் சிதம்பரத்தில் உள்ள ஒரு ஓட்டலில் வேலை செய்து வந்துள்ளனர். மேலும் ஒருவர் பெண் டாக்டர் என்பதுடன் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் ஒருவரின் மனைவியும் ஆவார். மற்ற 2 பேரில் ஒருவர் தெற்குவீதியை சேர்ந்த ஒரு டாக்டர், மற்றொருவர் புதுத்தெருவை சேர்ந்த வங்கி ஊழியர் ஆவார்.

இதில் வங்கி ஊழியர் சென்னையில் இருந்து உரிய அனுமதி பெற்று சொந்த ஊருக்கு திரும்பி வந்திருந்தார். இந்த நிலையில் அவருக்கு தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.

தீவிர கண்காணிப்பு

சிதம்பரம் நகரில் 7 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதால், அங்கு பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகள் எடுக்கப்பட்டுள்ளது. இவர்கள் வசித்து வந்த 4 பகுதிகள் தடை செய்யப்பட்ட பகுதிகளாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இங்கு சிதம்பரம் தாசில்தார் ஹரிதாஸ், சமூக நலத்துறை தாசில்தார் பலராமன், நகராட்சி பொறியாளர் மகாதேவன் மற்றும் சிதம்பரம் துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு கார்த்திகேயன், இன்ஸ்பெக்டர் முருகேசன், சப்- இன்ஸ்பெக்டர் சுரேஷ் முருகன் மற்றும் போலீசார் நகரில் தடுப்புகளை அமைத்தனர்.

கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டவர்கள் வசித்து வரும் பகுதியிலும் தடுப்பு கட்டைகள் அமைத்து போலீசார் தீவிரமாக கண்காணித்து வருகின்றனர். மேலும் இங்கு கிருமிநாசினி தெளிக்கும் பணியும் நடந்து வருகிறது. சிதம்பரத்தில் சாலைகளில் அமைக்கப்பட்டிருந்த தடுப்பு கட்டைகள் அகற்றப்பட்டு ஓரிரு நாட்களிலேயே மீண்டும் தடுப்பு கட்டைகள் அங்கு அமைக்கப்பட்டுள்ளது. அதோடு நகரில் கொரோனா பாதிப்பு அதிகரிக்க தொடங்கி இருப்பது மக்களை அச்சமடைய செய்துள்ளது. 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஊத்தங்கரை அரசு மருத்துவமனையில் கொரோனாவுக்கு பெண் பலி
ஊத்தங்கரை அரசு மருத்துவமனையில் கொரோனாவுக்கு பெண் பலியானார்.
2. முதியவர்கள் உள்பட 7 பேருக்கு கொரோனா ; 3 பேர் வீடு திரும்பினர்
புதுச்சேரியில் 2 முதியவர் உள்பட மேலும் 7 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. சிகிச்சை பெற்று வந்த 3 பேர் குணமடைந்து வீடு திரும்பினர்.
3. கொரோனாவால் வருமானம் பாதிப்பு: பணம் அனுப்புவதில் ரூ.8.17 லட்சம் கோடி சரிவு - ஐ.நா. பொதுச்செயலாளர் தகவல்
கொரோனாவால் வருமானம் பாதித்துள்ளது. இதனால் பணம் அனுப்பவுதில் ரூ.8.17 லட்சம் கோடி அளவுக்கு சரிவு ஏற்படும் என்று ஐ.நா.சபை பொதுச்செயலாளர் ஆண்டனியோ குட்டரெஸ் கூறி உள்ளார்.
4. கொரோனாவால் நிதிநெருக்கடி: விமானங்கள், ஹெலிகாப்டர்களை வாடகைக்கு விட உ.பி. அரசு திட்டம்
கொரோனாவால் ஏற்பட்டுள்ள நிதிநெருக்கடி காரணமாக, விமானங்கள், ஹெலிகாப்டர்களை வாடகைக்கு விட உ.பி. அரசு திட்டமிட்டுள்ளது.
5. கொரோனா உண்மை விவரங்களை உலக சுகாதார நிறுவனத்துக்கு சீனா தரவில்லை! - அதிர்ச்சியூட்டும் தகவல்கள் அம்பலம்
கொரோனா குறித்த உண்மை விவரங்களை உலக சுகாதார நிறுவனத்துக்கு சீனா தரவில்லை எனும் அதிர்ச்சியூட்டும் தகவல்கள் அம்பலமாகி உள்ளன.