மாவட்ட செய்திகள்

மாவட்டத்தில் 6 இடங்களில் வீட்டின் பூட்டை உடைத்து நகை திருடியவர் கைது 15¼ பவுன் மீட்பு + "||" + Man arrested for breaking jewelery and locking house at 6 places

மாவட்டத்தில் 6 இடங்களில் வீட்டின் பூட்டை உடைத்து நகை திருடியவர் கைது 15¼ பவுன் மீட்பு

மாவட்டத்தில் 6 இடங்களில் வீட்டின் பூட்டை உடைத்து நகை திருடியவர் கைது 15¼ பவுன் மீட்பு
நாமக்கல் மாவட்டத்தில் 6 இடங்களில் வீட்டின் பூட்டை உடைத்து நகை திருடியவரை போலீசார் கைது செய்தனர். அவரிடமிருந்து 15¼ பவுன் நகைகள் மீட்கப்பட்டன.
வெண்ணந்தூர்,

நாமக்கல் மாவட்டம் வெண்ணந்தூர் போலீஸ் நிலைய எல்லைக்குட்பட்ட தச்சங்காடு ராமசாமி என்பவர் வீட்டில் கடந்த மாதம் 24-ந் தேதி பூட்டை உடைத்து பீரோவில் இருந்த 3 பவுன் நகைகளை யாரோ திருடி சென்றுவிட்டனர். இதேபோல் எலச்சிபாளையம் அருகே வையப்பமலையை சேர்ந்த சண்முகம் என்பவர் வீட்டில் 4 பவுன் நகைகளை மர்ம நபர் திருடி சென்றுவிட்டார்.


காளிப்பட்டியை சேர்ந்த ரமேஷ்குமார் வீட்டில் கடந்த 10-ந் தேதி பூட்டை உடைத்து பீரோவில் இருந்த ½ பவுன் தங்க தோடு, வைர டாலர் ஆகியவை திருட்டு போனது. இதேபோல் காளிப்பட்டி புதுப்பாவடி தெருவை சேர்ந்த கந்தராசு என்பவர் வீட்டில் 1¾ பவுன் நகைகள் திருட்டு போனது.

குமாரபாளையம் போலீஸ் நிலைய எல்லைக்கு உட்பட்ட பல்லக்காபாளையம் கொங்கு நகரை சேர்ந்த பிரகாசம் வீட்டில் கடந்த 15-ந் தேதி பூட்டை உடைத்து பீரோவில் இருந்த 3 பவுன் நகைகளை யாரோ திருடி சென்றனர். குப்பாண்டபாளையத்தை சேர்ந்த வெங்கடேஷ் என்பவர் வீட்டில் 3 பவுன் நகைகள் திருட்டு போனதாகவும் சம்பந்தப்பட்ட நபர்கள் அந்தந்த போலீஸ் நிலையங்களில் புகார் செய்து இருந்தனர். அதன்பேரில் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வந்தனர்.

15¼ பவுன் மீட்பு

இந்நிலையில் நேற்று வெண்ணந்தூர் போலீஸ் சப்-இன்ஸ்பெக்டர் மணிமாறன் சப்பையாபுரம் தற்காலிக வாகன சோதனை சாவடியில் வாகன சோதனை செய்தார். அப்போது அங்கு மோட்டார் சைக்கிளில் வந்த நபரை சந்தேகத்தின் பேரில் பிடித்து விசாரணை செய்தார். விசாரணையில் அவர் சேலம் பள்ளப்பட்டியை சேர்ந்த பாண்டியன் (வயது 38) என்பது தெரியவந்தது. அவர் மீது சேலம் மாவட்டத்தில் 60-க்கும் மேற்பட்ட வழக்குகள் நிலுவையில் இருப்பதும் தெரியவந்தது.

மேலும் நாமக்கல் மாவட்டத்தில் தச்சங்காடு, வையப்பமலை, காளிப்பட்டி, பள்ளக்காபாளையம், குப்பாண்டபாளையம் ஆகிய பகுதிகளில் 6 வீடுகளின் பூட்டை உடைத்து பீரோக்களில் இருந்த 15¼ பவுன் நகைகளை திருடி சென்றதை ஒப்புக்கொண்டார். அவரை கைது செய்த போலீசார் அவர் கொடுத்த தகவலின்பேரில் திருட்டுபோன 15¼ நகைகளை மீட்டு விசாரணை நடத்தினர். மேலும் அவரை கைது செய்த தனிப்படை போலீசாரை மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு அருளரசு பாராட்டினார். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அரிக்கன்மேட்டில் பள்ளம் தோண்டி பாதை துண்டிப்பு மணல் கடத்தலை தடுக்க நடவடிக்கை
அரிக்கன்மேட்டில் மணல் கடத்தலை தடுக்கும் வகையில் அங்கு பள்ளம் தோண்டி பாதையை போலீசார் துண்டித்தனர்.
2. திருப்பூரில் திருட்டில் ஈடுபட்ட 7 பேர் கைது
திருப்பூரில் தொடர் வழிப்பறி, வீடு மற்றும் கடைகளில் திருட்டு சம்பவத்தில் ஈடுபட்டு வந்த 7 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
3. வடக்கன்குளத்தில் தனியார் நிறுவன ஊழியர் வீட்டில் பணம் திருட்டு
வடக்கன்குளத்தில் தனியார் நிறுவன ஊழியர் வீட்டில் புகுந்து மர்ம நபர்கள் பணத்தை திருடிச் சென்று விட்டனர். வீட்டின் உரிமையாளார் 100 பவுன் நகைகளை உறவினர் வீட்டில் கொடுத்து சென்றதால் 100 பவுன் நகை தப்பியது.
4. வெளிநாட்டுக்கு ஏற்றுமதி செய்ய இருந்த கன்டெய்னர் பெட்டிகளை உடைத்து ரூ.50 லட்சம் டயர்கள் திருட்டு
வெளிநாட்டுக்கு ஏற்றுமதி செய்ய இருந்த 2 கன்டெய்னர் பெட்டிகளை உடைத்து ரூ.50 லட்சம் மதிப்பிலான டயர்களை திருடிய 4 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
5. கும்மிடிப்பூண்டியில் கைவரிசை: அடுத்தடுத்து 4 கடைகளில் பூட்டை உடைத்து திருட்டு
கும்மிடிப்பூண்டி அருகே அடுத்தடுத்து 4 கடைகளின் பூட்டை உடைத்து கைவரிசை காட்டிய மர்ம கும்பலை போலீசார் வலைவீசி தேடிவருகின்றனர்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...