மாவட்ட செய்திகள்

செங்கல்பட்டு மாவட்டத்தில் கொரோனா பாதிப்பு எண்ணிக்கை 5 ஆயிரத்தை தாண்டியது + "||" + In Chengalpattu district, the number of corona casualties exceeded five thousand

செங்கல்பட்டு மாவட்டத்தில் கொரோனா பாதிப்பு எண்ணிக்கை 5 ஆயிரத்தை தாண்டியது

செங்கல்பட்டு மாவட்டத்தில் கொரோனா பாதிப்பு எண்ணிக்கை 5 ஆயிரத்தை தாண்டியது
செங்கல்பட்டு மாவட்டத்தில் கொரோனா பாதிப்பு எண்ணிக்கை 5 ஆயிரத்தை தாண்டியது. நேற்று ஒரே நாளில் 5 பேர் பலியானார்கள்.
வண்டலூர்,

செங்கல்பட்டு மாவட்டத்தில் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 5 ஆயிரத்தை தாண்டியது. நேற்று காட்டாங்கொளத்தூர் ஊராட்சி ஒன்றியத்தில் அடங்கிய கிராம பகுதியில் 22 பேர், மறைமலைநகர் நகராட்சி பகுதியில் 3 பேர், நந்திவரம்கூடுவாஞ்சேரி பேரூராட்சி பகுதியில் 3 பேர் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டு உள்ளனர்.


இவர்களுடன் செங்கல்பட்டு மாவட்டத்தில் நேற்று ஒரே நாளில் 183 பேர் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டு உள்ளனர். மாவட்டம் முழுவதும் இதுவரை பாதிக்கப்பட்டோரின் எண்ணிக்கை 5,051 ஆக உயர்ந்தது. இவர்களில் 2,644 பேர் சிகிச்சை பெற்று வீடு திரும்பினர். நேற்று 86 வயது, 85 வயது மூதாட்டிகள், 64 வயது முதியவர், 50 வயது ஆண், 29 வயது வாலிபர் ஆகிய 5 பேர் சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தனர். இதனால் பலியானவர்களின் எண்ணிக்கை 80 ஆக உயர்ந்தது. மற்றவர்கள் தொடர்ந்து ஆஸ்பத்திரியில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.

2 போலீசாருக்கு கொரோனா

காஞ்சீபுரம் நகர துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு அலுவலகத்தில் பணியாற்றும் 2 போலீசாருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டது. இதேபோல் படப்பை ஊராட்சியில் உள்ள விவேகானந்தர் நகரை சேர்ந்த 32 வயது வாலிபர், மலைப்பட்டு பகுதியை சேர்ந்த 34 வயது பெண், 52 வயது பெண் ஆகியோருக்கு கொரோனா பாதிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது.

இவர்களுடன் காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் நேற்று 92 பேர் பாதிக்கப்பட்டனர். மாவட்டம் முழுவதும் பாதிக்கப்பட்டோரின் எண்ணிக்கை 1,791 ஆனது. இவர்களில் 779 பேர் சிகிச்சை முடிந்து வீடு திரும்பினர். 993 பேர் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். நேற்று படப்பை அடுத்த வரதராஜபுரம் ஊராட்சியில் உள்ள ராயப்பா நகரை சேர்ந்த 65 வயது முதியவர் கொரோனாவால் பலியானார். இதனால் மாவட்டத்தில் கொரோனாவால் பலியானவர்களின் எண்ணிக்கை 19 ஆனது.

பெரியபாளையம்

திருவள்ளூர் மாவட்டம், எல்லாபுரம் ஒன்றியம், நெய்வேலி ஊராட்சி அம்பேத்கர் நகரைச் சேர்ந்த 12 வயது சிறுவன், வெங்கல் ஊராட்சி சாய் கிருஷ்ணா கார்டன் பகுதியை சேர்ந்த 15 வயது சிறுவன், வெங்கல் பெருமாள் கோவில் தெருவைச் சேர்ந்த 62 வயது முதியவர், வடமதுரை ஊராட்சி பேட்டை மேடு பகுதியைச் சேர்ந்த 45 வயது பெண், பெரியபாளையம் ஊராட்சி தண்டு மாநகர் பகுதியைச் சேர்ந்த 45 வயது ஆண், அக்கரப்பாக்கம் பெருமாள் கோவில் தெருவைச் சேர்ந்த 34 வயது வாலிபர், கொசவன்பேட்டை ஊராட்சி ராள்ளபாடி கிராமத்தைச் சேர்ந்த 50 வயது பெண் என 7 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு உறுதியானது.

இவர்களுடன் திருவள்ளூர் மாவட்டத்தில் நேற்று 99 பேர் பாதிக்கப்பட்டனர். மாவட்டம் முழுவதும் பாதிக்கப்பட்டோரின் எண்ணிக்கை 3,524 ஆனது. இவர்களில் 2,156 பேர் சிகிச்சை முடிந்து வீடு திரும்பினர். 1,307 பேர் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். நேற்று எல்லாபுரம் ஒன்றியம், வடமதுரை ஊராட்சி, மல்லியங்குப்பம் கிராமத்தைச் சேர்ந்த 85 வயது முதியவர் கொரோனாவால் பலியானார். இதனால் மாவட்டத்தில் பலியானவர்களின் எண்ணிக்கை 61 ஆனது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தேனி மாவட்டத்தில் கொரோனாவுக்கு மேலும் 4 பேர் பலி; செவிலியர் உள்பட 53 பேருக்கு பாதிப்பு
தேனி மாவட்டத்தில் கொரோனா பாதிக்கப்பட்டு இதுவரை 26 பேர் பலியாகி இருந்தனர். இந்நிலையில், தேனி அரசு மருத்துவ கல்லூரி மருத்துவமனையில் கொரோனா பாதிக்கப்பட்ட நிலையில் சிகிச்சை பெற்று வந்த மேலும் 4 பேர் சிகிச்சை பலனின்றி இறந்தனர்.
2. கொரோனாவுக்கு 2 பேர் உயிரிழப்பு; கலெக்டரின் தனி உதவியாளர்கள் உள்பட 46 பேர் பாதிப்பு
திண்டுக்கல் மாவட்டத்தில் கொரோனாவுக்கு 2 பேர் பலியாகி உள்ளனர். கலெக்டரின் தனி உதவியாளர்கள் உள்பட 46 பேர் கொரோனா தொற்றால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.
3. கோவையில் மூதாட்டி உள்பட 2 பேர் கொரோனாவுக்கு பலி
கோவையில் கொரோனாவுக்கு மூதாட்டி உள்பட 2 பேர் பலியானார்கள்.
4. தேனி மாவட்டத்தில் கொரோனாவுக்கு மேலும் 3 பேர் பலி
தேனி மாவட்டத்தில் கொரோனாவுக்கு மேலும் 3 பேர் பலியாகி உள்ளனர். செவிலியர்கள் உள்பட 134 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு உறுதியாகி உள்ளது.
5. மாவட்டத்தில் 39 பேரின் உயிரை பறித்த கொரோனா; இறுதி கட்டத்தில் சிகிச்சைக்கு வருவதால் பலி எண்ணிக்கை உயர்கிறது
திண்டுக்கல் மாவட்டத்தில் 700-க்கும் மேற்பட்டோர் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டு இருக்கின்றனர். அதேநேரம் கொரோனாவால் இறப்பவர்களின் எண்ணிக்கையும் அதிகரித்து கொண்டே இருக்கிறது.