மாவட்ட செய்திகள்

சுகாதாரமான குடிநீர் வழங்க கோரி பொதுமக்கள் சாலை மறியல் 2 மணி நேரம் போக்குவரத்து பாதிப்பு + "||" + Public road blockade demanding to provide hygienic drinking water 2 hours traffic impact

சுகாதாரமான குடிநீர் வழங்க கோரி பொதுமக்கள் சாலை மறியல் 2 மணி நேரம் போக்குவரத்து பாதிப்பு

சுகாதாரமான குடிநீர் வழங்க கோரி பொதுமக்கள் சாலை மறியல் 2 மணி நேரம் போக்குவரத்து பாதிப்பு
வசிஷ்டபுரத்தில் சுகாதாரமான குடிநீர் வழங்க கோரி பொதுமக்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டதால் 2 மணி நேரம் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது.
மங்களமேடு,

மங்களமேடு அருகே உள்ள வசிஷ்டபுரம் ஊராட்சியில் கடந்த ஒரு மாதமாக சில இடங்களில் வினியோகிக்கப்படும் குடிநீர் குடிக்க பயன்படுத்த நிலையில் உவர்ப்புத்தன்மையோடு, சுகாதாரமற்ற நிலையில் வந்தது. இது குறித்து பலமுறை வட்டார வளர்ச்சி அலுவலரிடம் நேரில் கூறியும், மனு கொடுத்தும் இதுவரை சுகாதாரமான முறையில் குடிநீர் வழங்க எந்தவித நடவடிக்கையும் இல்லை.


இதனால் ஆத்திரமடைந்த பொதுமக்கள் நேற்று காலை சுமார் 8 மணி அளவில் வசிஷ்டபுரம் ஊராட்சி அலுவலகம் முன்பு சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர். அப்போது சுகாதாரமான குடிநீர் வழங்க கோரியும், தேசிய ஊரக வேலை உறுதி திட்ட பணித்தள பொறுப்பாளரை எந்தவித காரணமும் இல்லாமல் பணி நீக்கம் செய்த வட்டார வளர்ச்சி அலுவலரை கண்டிப்பதாகவும் கூறி, அவர்கள் தொடர்ந்து மறியலில் ஈடுபட்டனர்.

போக்குவரத்து பாதிப்பு

இது குறித்து தகவல் அறிந்த வட்டார வளர்ச்சி அலுவலர் ஸ்டாலின் செல்வகுமார், வருவாய் ஆய்வாளர் சக்திவேல் மற்றும் போலீசார் அங்கு விரைந்து வந்து பேச்சுவார்த்தை நடத்தினர். அப்போது சுகாதாரமான குடிநீர் வழங்குவதாக வட்டார வளர்ச்சி அலுவலர் உறுதி அளித்ததையடுத்து, மறியலை கைவிட்டு பொதுமக்கள் கலைந்து சென்றனர். இந்த மறியலால் அகரம்சிகூர்- செந்துறை சாலையில் சுமார் 2 மணி நேரம் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தஞ்சை கலெக்டர் அலுவலகம் முன்பு மாற்றுத்திறனாளிகள் மறியல்; 231 பேர் கைது
தஞ்சை கலெக்டர் அலுவலகம் முன்பு மறியலில் ஈடுபட்ட மாற்றுத்திறனாளிகள் 231 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.
2. டெல்லியில் போராடும் விவசாயிகளுக்கு ஆதரவாக திருச்சியில் ரெயில் மறியல், முற்றுகை போராட்டம்
டெல்லியில் போராடும் விவசாயிகளுக்கு ஆதரவாக திருச்சியில் ரெயில் மறியல் மற்றும் முற்றுகை போராட்டம் நடைபெற்றது.
3. பா.ம.க. போராட்டம் அறிவிப்பு: முன்னெச்சரிக்கையாக 254 பேர் கைது போலீசை கண்டித்து சாலை மறியல்
வன்னியர்களுக்கு 20 சதவீத இடஒதுக்கீடு வழங்கக்கோரி சென்னையில் பா.ம.க.வினர் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். இதையொட்டி முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக கடலூர் மாவட்டத்தில் பா.ம.க.வினர் 254 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர். இந்நிலையில் விருத்தாசலத்தில் போலீசை கண்டித்து பா.ம.க.வினர் மறியலில் ஈடுபட்டனர்.
4. விதிமுறை மீறி குடிநீர் உறிஞ்சுவோரை கண்டித்து காலி குடங்களுடன் பொதுமக்கள் திரண்டதால் பரபரப்பு
உளுந்தூர்பேட்டை அருகே விதிமுறை மீறி குடிநீர் உறிஞ்சுவோரை கண்டித்து காலி குடங்களுடன் பொதுமக்கள் திரண்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது. இதையடுத்து குடிநீர் உறிஞ்ச பயன்படுத்திய 20 மின் மோட்டார்களை அதிகாரிகள் பறிமுதல் செய்தனர்.
5. டெல்லியில் விவசாயிகள் தாக்கப்பட்டதை கண்டித்து மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்டு கட்சியினர் சாலை மறியல்
டெல்லியில் விவசாயிகள் தாக்கப்பட்டதை கண்டித்து நாகை, கிழையூரில் சாலை மறியலில் ஈடுபட்ட மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்டு கட்சியினர் 78 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.