மாவட்ட செய்திகள்

கொரோனாவுக்கு சிகிச்சை அளிக்கும் கொடிசியா மையத்தில் முதியவர் சாவு - நோயாளிகள் திடீர் போராட்டம் + "||" + To the corona At the Kodicia Center for Treatment The death of an old man Patients have a sudden struggle

கொரோனாவுக்கு சிகிச்சை அளிக்கும் கொடிசியா மையத்தில் முதியவர் சாவு - நோயாளிகள் திடீர் போராட்டம்

கொரோனாவுக்கு சிகிச்சை அளிக்கும் கொடிசியா மையத்தில் முதியவர் சாவு - நோயாளிகள் திடீர் போராட்டம்
கொரோனாவுக்கு சிகிச்சை அளிக்கும் கொடிசியா மையத்தில் நேற்று ஒரு முதியவர் இறந்தார். இதனால் நோயாளிகள் திடீரென்று போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
கோவை,

கோவை சிவானந்த காலனியை சேர்ந்த 66 வயது முதியவர் கொரோ னாவால் பாதிக்கப்பட்டு கொடிசியாவில் உள்ள சிகிச்சை மையத்தில் அனு மதிக்கப்பட்டு இருந்தார். அவர் நேற்று மாலை அங்குள்ள கழிவறைக்கு சென்றார். அப்போது அவருக்கு திடீரென்று மூச்சுத்திணறல் ஏற்பட்டு மயங்கி விழுந்தார். உடனடி யாக அவரை அங்கிருந்தவர்கள் தூக்கி வந்தனர். டாக்டர்கள் சிகிச்சை அளித்து காப்பாற்ற முயன்றனர். ஆனால் அதற்குள் அவர் பரிதாபமாக இறந்தார்.


கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்ட அவர் மார டைப்பால் இறந்து இருக்கலாம் என்று கூறப்படுகிறது. ஏற் கனவே கடந்த மாதம் கொடிசியா சிகிச்சை மையத்தில் அனுமதிக்கப்பட்ட ஒருவரும் இறந்தது குறிப் பிடத்தக்கது. சிகிச்சை பெற்று வந்த முதியவர் இறந்ததால் மற்ற நோயாளிகள் அதிர்ச்சி அடைந்தனர்.

இந்தநிலையில் கொடிசியா சிகிச்சை மையத்தில் நோயா ளிகள் திடீரென்று போ ராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். அவர்கள், மருத்துவர்கள் யாரும் வருவதில்லை. செவிலியர்கள் மட்டுமே மையத்தில் இருக்கிறார்கள். இதனால் சிகிச்சை பலன் அளிப்பது இல்லை என்று கூறி திடீரென்று வெளியே வந்து தரையில் அமர்ந்து போராட்டம் நடத்தினார்கள். இதனால் அங்கு பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

இது பற்றிய தகவல் அறிந்ததும் சுகாதாரத் துறையினர் விரைந்து சென்று அவர்களை சமாதானப் படுத்தினார்கள். கிருமிநாசினி தெளிக்கவும் நடவடிக்கை எடுத்தனர். நோயாளிகளுக்கு உரிய முறையில் சிகிச்சை அளிக்க நடவடிக்கை எடுக் கப்படும் என்று அவர்கள் உறுதியளித்தனர். போலீசாரும் ஒலிபெருக்கி மூலம் நோயாளி களை சமாதானப்படுத்தினர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொரோனாவுக்கு பிரபல வங்க மொழி சின்னத்திரை இயக்குனர் பலி
பிரபல வங்க மொழி சின்னத்திரை இயக்குனர் தேபிதாஸ் பட்டாச்சார்யா. இவர் பல வெற்றி பெற்ற தொலைக்காட்சி தொடர்களை டைரக்டு செய்துள்ளார்.
2. கொரோனாவுக்கு நடிகை பலி
இந்தி டி.வி. நடிகை திவ்யா பட்நாகர். இவர் யா ரிஷ்தா கியா கேக்லதா ஹய் தொடரில் நடித்து பிரபலமானார்.
3. திருப்பூர் மாவட்டத்தில் கொரோனாவுக்கு சிகிச்சை பெற்ற 73 பேர் குணமடைந்தனர் மேலும் 77 பேருக்கு தொற்று உறுதி
திருப்பூர் மாவட்டத்தில் கொரோனாவுக்கு சிகிச்சை பெற்று வந்த 73 பேர் குணமடைந்தனர். புதியதாக 77 பேருக்கு புதியதாக கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டது.
4. கிருஷ்ணகிரி மாவட்டத்தில் கொரோனாவுக்கு 3 பேர் பலி: இறந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 102 ஆக உயர்வு 37 பேருக்கு தொற்று
கிருஷ்ணகிரி மாவட்டத்தில் கொரோனாவுக்கு முதியவர்கள் உள்பட 3 பேர் பலியான நிலையில், மாவட்டத்தில் இறந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 102 ஆக உயர்ந்துள்ளது. மாவட்டத்தில் 37 பேருக்கு நேற்று தொற்று இருப்பது கண்டறியப்பட்டது.
5. கொரோனாவுக்கு சப்-இன்ஸ்பெக்டர் பலி
குமரியில் கொரோனாவுக்கு சப்-இன்ஸ்பெக்டர் பலியானார்.