மாவட்ட செய்திகள்

காதல் திருமணம் செய்த தம்பதி ஆணவ கொலை பெண்ணின் தம்பி கைது + "||" + The brother of the woman who married the romantic married couple was arrested

காதல் திருமணம் செய்த தம்பதி ஆணவ கொலை பெண்ணின் தம்பி கைது

காதல் திருமணம் செய்த தம்பதி ஆணவ கொலை பெண்ணின் தம்பி கைது
கொப்பல் அருகே, காதல் திருமணம் செய்த தம்பதியை ஆணவ கொலை செய்த பெண்ணின் தம்பியை போலீசார் கைது செய்தனர்.
கொப்பல்,

பாகல்கோட்டை டவுனை சேர்ந்தவர் வினோத். இவர் கொப்பல் மாவட்டம் கரடகி டவுனில் உள்ள தனியார் வங்கியில் ஊழியராக வேலை செய்து வருகிறார். வினோத்துக்கும், பாகல்கோட்டை டவுனை சேர்ந்த திரிவேணி என்பவருக்கும் பழக்கம் ஏற்பட்டது. அந்த பழக்கம் காதலாக மாறியது. இருவரும் தீவிரமாக காதலித்து வந்தனர். இவர்களின் காதல் விவகாரம் திரிவேணியின் வீட்டிற்கு தெரியவந்தது. ஆனால் காதலுக்கு பெற்றோர் எதிர்ப்பு தெரிவித்து உள்ளனர்.


ஆனால் பெற்றோர் எதிர்ப்பையும் மீறி வீட்டைவிட்டு வெளியேறி கடந்த 6 மாதங்களுக்கு முன்பு வினோத்தை, திரிவேணி திருமணம் செய்து இருந்தார். இதையடுத்து வினோத் வேலை பார்த்து வரும் வங்கியிலேயே திரிவேணியும் வேலை செய்தார். இதனால் 2 பேரும் கரடகி டவுனில் வாடகைக்கு வீடு எடுத்து வசித்து வந்தனர்.

கம்பியால் அடித்து கொலை

இந்த நிலையில் நேற்று முன்தினம் இரவு வேலை முடிந்ததும் வினோத்தும், திரிவேணியும் மோட்டார் சைக்கிளில் வீட்டிற்கு சென்று கொண்டு இருந்தனர். அப்போது மோட்டார் சைக்கிளை வழிமறித்த சிலர் வினோத்தையும், திரிவேணியையும் இரும்பு கம்பியால் சரமாரியாக தாக்கினர். இதில் பலத்த காயம் அடைந்த திரிவேணி சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார். வினோத் உயிருக்கு போராடினார்.

இதையடுத்து வினோத்தையும், திரிவேணியையும் தாக்கியவர்கள் அங்கிருந்து தப்பி சென்று விட்டனர். இதனை பார்த்து அதிர்ச்சி அடைந்த அப்பகுதி மக்கள் கரடகி போலீசாருக்கு தகவல் கொடுத்தனர். அதன்பேரில் சம்பவ இடத்திற்கு சென்ற போலீசார் உயிருக்கு போராடிய வினோத்தை மீட்டு சிகிச்சைக்காக ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைத்தனர். பின்னர் திரிவேணியின் உடலை மீட்டு போலீசார் பிரேத பரிசோதனைக்காக அனுப்பி வைத்தார்கள்.

இதையடுத்து போலீசார் நடத்திய விசாரணையில் வீட்டைவிட்டு வெளியேறி திருமணம் செய்து கொண்டதால் திரிவேணியையும், வினோத்தையும், திரிவேணியின் தம்பி அவினாஷ் உள்ளிட்ட சிலர் இரும்பு கம்பியால் அடித்ததும், இதில் திரிவேணி உயிரிழந்ததும் தெரிந்தது. இந்த நிலையில் ஆஸ்பத்திரியில் சிகிச்சை பெற்று வந்த வினோத்தும் நேற்று மதியம் சிகிச்சை பலனின்றி பரிதாபமாக இறந்தார். இந்த கொலை சம்பவம் குறித்து கரடகி போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து திரிவேணியின் தம்பியான அவினாசை கைது செய்தனர். மேலும் தலைமறைவாக உள்ள சிலரை போலீசார் வலைவீசி தேடிவருகின்றனர். காதல் திருமணம் செய்த தம்பதி அடித்து கொல்லப்பட்ட சம்பவம் கரடகியில் பெரும் பரபரப்பையும், சோகத்தையும் ஏற்படுத்தியுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மரக்காணம் பள்ளி மாணவன் கொலை: கைதான வாலிபருக்கு மேலும் 3 கொலைகளில் தொடர்பு?
மரக்காணம் பள்ளி மாணவன் கொலையில் கைதான வாலிபருக்கு மேலும் 3 கொலைகளில் தொடர்பு இருக்கலாம் என்பதால் அவரை காவலில் எடுத்து விசாரிக்க போலீசார் முடிவு செய்துள்ளனர்.
2. எதிரிகளிடம் இருந்து தப்பிச் செல்ல ஏறிய போது சிமெண்டு கூரை உடைந்து ரவுடியின் ஆதரவாளர் பலி
கொலையான ரவுடியின் ஆதரவாளர்கள்- எதிர் தரப்பினர் கத்தி, கம்பி உள்ளிட்ட பயங்கர ஆயுதங்களுடன் மோதிக் கொண்டனர். அப்போது தப்பி ஓட முயன்றபோது சிமெண்டு கூரை உடைந்து கீழே விழுந்து ரவுடியின் ஆதரவாளரான வாலிபர் பலியானார்.
3. தட்டார்மடம் வியாபாரி கொலை: கைதானவரிடம் சி.பி.சி.ஐ.டி. விசாரணை மேலும் ஒருவர் சிக்குகிறார்
தட்டார்மடம் வியாபாரி கொலை வழக்கில் கைதானவரிடம் சி.பி.சி.ஐ.டி. போலீசார் விசாரணை நடத்தினார்கள். இந்த வழக்கில் மேலும் ஒருவர் சிக்குகிறார்.
4. காண்டிராக்டர் கொலையில் 5 பேர் கைது மாமூல் தர மறுத்ததால் தீர்த்துக் கட்டியதாக பரபரப்பு தகவல்
புதுவை காண்டிராக்டர் கொலை வழக்கில் 5 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர். மாமூல் தராத ஆத்திரத்தில் அவரை தீர்த்துக்கட்டியதாக பரபரப்பு தகவல் கிடைத்துள்ளது.
5. இரும்பு கம்பியால் விவசாயி அடித்து கொலை செல்போனை பறிக்க முயன்ற மர்மநபர்கள் கொடூரச்செயல்
நடைபயிற்சிக்கு சென்ற விவசாயியை மர்மநபர் கள் இரும்பு கம்பியால் அடித்து கொலை செய்து விட்டு, செல்போனை பறித்து சென்ற சம்பவம் அப்பகுதியில் அச்சத்தை ஏற்படுத்தி உள்ளது.