மாவட்ட செய்திகள்

சங்கடஹர சதுர்த்தியை முன்னிட்டு விநாயகர் கோவில்களில் சிறப்பு வழிபாடு + "||" + Special worship at Ganesha temples in honor of Sangadahara Chaturthi

சங்கடஹர சதுர்த்தியை முன்னிட்டு விநாயகர் கோவில்களில் சிறப்பு வழிபாடு

சங்கடஹர சதுர்த்தியை முன்னிட்டு விநாயகர் கோவில்களில் சிறப்பு வழிபாடு
வேலாயுதம்பாளையம் கடைவீதியில் பிரசித்தி பெற்ற செல்வ விநாயகர் கோவில் உள்ளது. இக்கோவிலில் நேற்று சங்கடஹர சதுர்த்தியை முன்னிட்டு, சுவாமிக்கு பால், தயிர், பன்னீர், இளநீர், விபூதி, சந்தனம் உள்ளிட்ட பல்வேறு வாசனை திரவியங்களால் அபிஷேகம் நடந்தது.
வேலாயுதம்பாளையம்,

வேலாயுதம்பாளையம் கடைவீதியில் பிரசித்தி பெற்ற செல்வ விநாயகர் கோவில் உள்ளது. இக்கோவிலில் நேற்று சங்கடஹர சதுர்த்தியை முன்னிட்டு, சுவாமிக்கு பால், தயிர், பன்னீர், இளநீர், விபூதி, சந்தனம் உள்ளிட்ட பல்வேறு வாசனை திரவியங்களால் அபிஷேகம் நடந்தது. அதனை தொடர்ந்து பல்வேறு பூக்களாலும், அருகம்புல்களாலும் அலங்கரிக்கப்பட்டு சிறப்பு பூஜைகளும், தீபாராதனையும் நடைபெற்றது. இதேபோல் காகிதபுரம், புகழிமலை, ஈ.ஐ.டி.பாரி ஆகிய பகுதிகளில் உள்ள விநாயகர் கோவில்களிலும் சிறப்பு வழிபாடு நடந்தது.


லாலாபேட்டை கீழேவிட்டுகட்டியில் உள்ள மகாகணபதி கோவிலில், சுவாமிக்கு பல்வேறு வாசனை திரவியங்களால் அபிஷேகம் நடந்தது. பிறகு மலர்களால் அலங்காரம் செய்யப்பட்டு தீபாராதனை நடைபெற்றது. நொய்யல் முத்தனூரில் உள்ள செல்வவிநாயகருக்கு பால், தயிர், பன்னீர், இளநீர், திருமஞ்சனம், மஞ்சள், சந்தனம், பஞ்சாமிர்தம் உள்ளிட்ட 18 வகையான வாசனை திரவியங்களால் அபிஷேகம் நடைபெற்றது. தொடர்ந்து பூக்களால் அலங்காரம் செய்யப்பட்டு தீபாராதனை நடைபெற்றது. அதேபோல் நொய்யல், மரவாபாளையம், சேமங்கி, கரைப்பாளையம், திருக்காடுதுறை குளத்துப்பாளையம், தவிட்டுப்பாளையம், குறுக்குச்சாலை, வேட்டமங்கலம், குந்தாணிபாளையம், புன்னம் உள்ளிட்ட பல்வேறு பகுதிகளில் உள்ள விநாயகர் கோவில்களில் சங்கடஹர சதுர்த்தியை முன்னிட்டு சிறப்பு வழிபாடு நடந்தது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வேதாரண்யம் நாட்டு மடம் மாரியம்மனுக்கு சிறப்பு அபிஷேகம்
வேதாரண்யம் நாட்டு மடம் மாரியம்மன் கோவிலில் ஆண்டுதோறும் புரட்டாசி மாதம் 10 நாட்கள் திருவிழா நடைபெறும்.
2. பயணிகள் வருகை குறைவு: சென்னை எழும்பூர்- ராமேஸ்வரம் சிறப்பு ரெயில் 15-ந்தேதி வரை ரத்து
பயணிகள் வருகை குறைவு: சென்னை எழும்பூர்- ராமேஸ்வரம் சிறப்பு ரெயில் 15-ந்தேதி வரை ரத்து தெற்கு ரெயில்வே அறிவிப்பு.
3. இருக்கைகள் நிரம்பாததால் சென்னை-மதுரை, ரெயில் உள்பட 74 சிறப்பு ரெயில் சேவைகள் ரத்து
கொரோனா பரவல் காரணமாக ரெயில்களில் இருக்கைகள் நிரம்பாததால் 74 சிறப்பு ரெயில்கள் ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளன.
4. கூவாகம் திருவிழா ரத்து: சென்னையில் கூத்தாண்டவருக்கு கும்மியடித்து திருநங்கைகள் வழிபாடு
கூவாகம் திருவிழா ரத்து செய்யப்பட்டதால், சென்னையில் திருநங்கைகள் கூத்தாண்டவருக்கு கும்மியடித்து வழிபட்டனர். கொரோனாவை ஒழித்து மக்களை காக்கவேண்டும் என்றும் வேண்டினர்.
5. மண்ணிவாக்கம் ஊராட்சியில் கொரோனா தடுப்பூசி சிறப்பு முகாம்
செங்கல்பட்டு மாவட்டத்தில் கொரோனா தொற்றின் பாதிப்பு நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வருகிறது. இதில் மண்ணிவாக்கம் ஊராட்சியிலும் அதிக அளவில் பாதிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது.