மாவட்ட செய்திகள்

கர்நாடகத்தில் புதிதாக 674 பேருக்கு கொரோனா சுகாதாரத்துறை தகவல் + "||" + Corona Health Department information for 674 newcomers in Karnataka

கர்நாடகத்தில் புதிதாக 674 பேருக்கு கொரோனா சுகாதாரத்துறை தகவல்

கர்நாடகத்தில் புதிதாக 674 பேருக்கு கொரோனா சுகாதாரத்துறை தகவல்
கர்நாடகத்தில் புதிதாக 674 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு உறுதியாகி உள்ளது.
பெங்களூரு,

கர்நாடகத்தில் நேற்றைய கொரோனா பாதிப்பு குறித்து கர்நாடக சுகாதாரத்துறை வெளியிட்ட செய்திக்குறிப்பில் கூறப்பட்டு இருப்பதாவது:-

கர்நாடகத்தில் நேற்று புதிதாக 674 பேர் கொரோனாவுக்கு பாதிக்கப்பட்டனர். இதன்மூலம் மொத்த பாதிப்பு எண்ணிக்கை 9 லட்சத்து 34 ஆயிரத்து 252 ஆக உயர்ந்து உள்ளது. மேலும் 2 பேர் கொரோனாவுக்கு இறந்தனர். இதனால் சாவு எண்ணிக்கை 12 ஆயிரத்து 187 ஆக உள்ளது. பல்லாரியில் 7 பேர், பெலகாவி, பெங்களூரு புறநகரில் தலா 13 பேர், பெங்களூரு நகரில் 371 பேர், பீதரில் 2 பேர், சாம்ராஜ்நகரில் ஒருவர், சிக்பள்ளாப்பூரில் 18 பேர், சிக்கமகளூருவில் 5 பேர், சித்ரதுர்காவில் 6 பேர், தட்சிண கன்னடாவில் 39 பேர், தாவணகெரேயில் 7 பேர், தார்வரில் 9 பேர், கதக்கில் ஒருவர், ஹாசனில் 16 பேர், ஹாவேரியில் 3 பேர், கலபுரகியில் 40 பேர், குடகில் 5 பேர், கோலாரில் 10 பேர், கொப்பலில் ஒருவர், மண்டியாவில் 6 பேர், மைசூருவில் 35 பேர், ராய்ச்சூரில் ஒருவர், ராமநகரில் 2 பேர், சிவமொக்காவில் 17 பேர், துமகூருவில் 26 பேர், உடுப்பியில் 7 பேர், உத்தர கன்னடாவில் 8 பேர், விஜயாப்புராவில் 2 பேர், யாதகிரியில் 3 பேர் கொரோனாவுக்கு பாதிக்கப்பட்டனர். பாகல்கோட்டையில் நேற்று கொரோனாவுக்கு பாதிப்பு இல்லை.


2 பேர் சாவு

பெங்களூரு நகர், தார்வாரில் தலா ஒருவர் இறந்தனர். 28 மாவட்டங்களில் நேற்று உயிரிழப்பு இல்லை. நேற்று 815 பேர் டிஸ்சார்ஜ் ஆனார்கள். இதனால் குணம் அடைந்தவர்கள் எண்ணிக்கை 9 லட்சத்து 14 ஆயிரத்து 492 ஆக உயர்ந்து உள்ளது. 7 ஆயிரத்து 554 பேர் சிகிச்சையில் உள்ளனர். 171 பேர் தீவிர சிகிச்சை பிரிவில் அனுமதிக்கப்பட:டு உள்ளனர். 88 ஆயிரத்து 855 பேருக்கு நேற்று கொரோனா பரிசோதனை நடந்தது. ஒட்டுமொத்தமாக இதுவரை 1 கோடியே 63 லட்சத்து 6 ஆயிரத்து 608 பேருக்கு பரிசோதனை நடந்து உள்ளது.

இவ்வாறு சுகாதாரத்துறை தெரிவித்து உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. புதிதாக 3,005 பேருக்கு தொற்று அமீரகத்தில் கொரோனா பாதிப்பு மீண்டும் அதிகரிப்பு
புதிதாக 3,005 பேருக்கு தொற்று அமீரகத்தில் கொரோனா பாதிப்பு மீண்டும் அதிகரிப்பு.
2. அபுதாபியின் மஸ்தார் சிட்டி பகுதியில் புதிய கொரோனா தடுப்பூசி மையம்
அபுதாபியின் மஸ்தார் சிட்டி பகுதியில், புதிய கொரோனா தடுப்பூசி மையம் நேற்று திறக்கப்பட்டது.
3. மாவட்டத்தில் மேலும் 3 பேருக்கு கொரோனா
மாவட்டத்தில் மேலும் 3 பேருக்கு கொரோனா
4. அமீரகத்தில் ஒருநாள் கொரோனா பாதிப்பு 2,105 ஆக குறைந்தது 3,355 பேர் குணமடைந்தனர்
அமீரகத்தில் பல்வேறு பகுதிகளில் கடந்த 24 மணி நேரத்தில் செய்யப்பட்ட 1 லட்சத்து 56 ஆயிரத்து 430 டி.பி.ஐ. மற்றும் பி.சி.ஆர். பரிசோதனை முடிவுகளில், 2 ஆயிரத்து 105 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு இருப்பது நேற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.
5. வருகிற நாட்களில் கொரோனாவை தடுக்க தடுப்பூசியும், சமூக இடைவெளியும் போதுமானது; ஆய்வில் தகவல்
வருகிற நாட்களில் கொரோனா பரவலை கட்டுப்படுத்த தடுப்பூசியும், சமூக இடைவெளியும் போதுமானது என ஆய்வில் கண்டறியப்பட்டு உள்ளது.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை