மாவட்ட செய்திகள்

ஒரே நாளில் 1,200 பேருக்கு தடுப்பூசி: கும்மிடிப்பூண்டி தாலுகாவில் அதிரடியாக சரிந்த கொரோனா தொற்று + "||" + Vaccination of 1,200 people in a single day: Outbreak of corona infection in Gummidipoondi taluka

ஒரே நாளில் 1,200 பேருக்கு தடுப்பூசி: கும்மிடிப்பூண்டி தாலுகாவில் அதிரடியாக சரிந்த கொரோனா தொற்று

ஒரே நாளில் 1,200 பேருக்கு தடுப்பூசி: கும்மிடிப்பூண்டி தாலுகாவில் அதிரடியாக சரிந்த கொரோனா தொற்று
கும்மிடிப்பூண்டி தாலுகாவில் சுகாதாரத்துறை அதிகாரிகளின் அதிரடி நடவடிக்கைகளால் கொரோனா தொற்று குறைந்து வரும் சூழ்நிலை ஏற்பட்டு உள்ளது.
கும்மிடிப்பூண்டி,

திருவள்ளூர் மாவட்டம் கும்மிடிப்பூண்டி தாலுகாவில், கடந்த வாரங்களில் தினசரி கொரோனா தொற்று பாதிப்பு 223 என்று உச்சக்கட்டத்தில் இருந்து வந்த நிலையில், நேற்று ஒரே நாளில் கொரோனா தொற்றானது 76 என்ற எண்ணிக்கையில் குறைந்து வந்து உள்ளது.


இதற்கு கொரோனா தடுப்பூசி போடும் பணியானது தாலுகா முழுவதும் தொடர்ந்து விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருவதே காரணமாக கருதப்படுகிறது. கடந்த சில நாட்களாக பல்வேறு பகுதிகளில் முகாம்கள் மற்றும் ஆரம்ப சுகாதார நிலையங்கள் உள்ளிட்ட அரசு ஆஸ்பத்திரிகளில் மருத்துவ குழுவினருடன் சேர்ந்து சுகாதாரத்துறையினரும் தடுப்பூசியை போடும் பணியை இடைவிடாது செய்து வருகின்றனர்.

1,200 பேருக்கு தடுப்பூசி

அந்த வகையில், நேற்று ஒரே நாளில் மட்டும் கும்மிடிப்பூண்டி தாலுகாவில் 1,200 பேருக்கு தடுப்பூசி போடப்பட்டு உள்ளதாக வட்டார மருத்துவர் டாக்டர் கோவிந்தராஜ் தெரிவித்து உள்ளார். மேலும், துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு ரமேஷ் தலைமையில் போலீசாரின் நடவடிக்கைகளால் தாலுகா முழுவதும் ஊரடங்கு முழுமையாக கடைப்பிடிக்கப்பட்டு வருவதும் கொரோனா தொற்று அதிரடியாக குறைந்து உள்ளதற்கான காரணமாக கண்டறியப்பட்டு உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மாவட்டத்தில் படிப்படியாக குறைந்து வரும் கொரோனா தொற்று
அரசின் தீவிர நடவடிக்கையால் சிவகங்கை மாவட்டத்தில் கொரோனா ெதாற்று படிப்படியாக குறைந்து வருகிறது. நேற்று ஒரே நாளில் 79 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு ஏற்பட்டது. தினமும் குணம் அடைவோரின் எண்ணிக்கை அதிகரித்து உள்ளது.
2. புதிதாக 134 பேருக்கு கொரோனா
விருதுநகர் மாவட்டத்தில் புதிதாக 134 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதியானது.
3. கொரோனாவுக்கு சிகிச்சை பெறுவோரின் எண்ணிக்கை 926 ஆக குறைந்தது
புதுக்கோட்டை மாவட்டத்தில் கொரோனா தொற்று பாதித்தவர்களின் எண்ணிக்கை 926 ஆக குறைந்தது.
4. 164 பேருக்கு கொரோனா; 2 பேர் மட்டுமே உயிரிழப்பு
மதுரையில் நேற்று புதிதாக 164 பேருக்கு கொரோனா உறுதி செய்யப்பட்டது
5. கரூர் மாவட்டத்தில் புதிதாக 132 பேருக்கு தொற்று
கரூர் மாவட்டத்தில் கொரோனாவுக்கு நேற்று மேலும் 3 பேர் பரிதாபமாக இறந்தனர். புதிதாக 132 பேருக்கு தொற்று ஏற்பட்டுள்ளது.