மாவட்ட செய்திகள்

அகில இந்திய காவல்துறை போட்டி: வெற்றி பெற்ற தமிழக போலீஸ் வீரர்-வீராங்கனைகளுக்கு பரிசு + "||" + All India Police Competition: Prize for winning Tamil Nadu Police player-athletes

அகில இந்திய காவல்துறை போட்டி: வெற்றி பெற்ற தமிழக போலீஸ் வீரர்-வீராங்கனைகளுக்கு பரிசு

அகில இந்திய காவல்துறை போட்டி: வெற்றி பெற்ற தமிழக போலீஸ் வீரர்-வீராங்கனைகளுக்கு பரிசு
அகில இந்திய காவல்துறை போட்டி: வெற்றி பெற்ற தமிழக போலீஸ் வீரர்-வீராங்கனைகளுக்கு பரிசு கூடுதல் டி.ஜி.பி. வழங்கினார்.
சென்னை,

68-வது அகில இந்திய காவல்துறை போட்டிகள் அரியானா மாநிலம் மதுபானில் நடந்தது. இதில் வெற்றி பெற்ற தமிழக காவல்துறை வீரர்-வீராங்கனைகள் விவரமும், அவர்களுக்கு தமிழக அரசு வழங்கியுள்ள ரொக்கப்பரிசு விவரமும் வருமாறு:-


1.தஞ்சை மாவட்டத்தில் சப்-இன்ஸ்பெக்டராக பணியாற்றும் அனுராதா, பளுதூக்கும் போட்டியில் தங்க பதக்கம் வென்று சாதனை படைத்தார். இவருக்கு ரூ.5 லட்சம் பரிசு. 2. சென்னை ஆவடி வீராபுரம், தமிழ்நாடு சிறப்பு காவல்படை போலீஸ்காரர் சரத்குமார், உடலமைப்பு போட்டியில் வெள்ளிப்பதக்கம் பெற்றுள்ளார். அவருக்கு ரூ.3 லட்சம் பரிசு. 3. சென்னை ஆயுதப்படை போலீஸ்காரர் வினோத், குத்துச்சண்டை போட்டியில் வெள்ளிப்பதக்கம் வென்றுள்ளார். அவருக்கு ரூ.3 லட்சம் பரிசு.

4. நாமக்கல் மாவட்டம், நாமகிரிப்பேட்டை போலீஸ் நிலைய பெண் போலீஸ் ஏட்டு அமுதா, குத்துச் சண்டையில் வெண்கலம் வென்றார். அவருக்கு ரூ.2 லட்சம் பரிசு தொகை. 5. சென்னை சாத்தங்காடு போலீஸ் நிலைய போலீஸ்காரர் அர்ஜூன், பளுதூக்கும் போட்டியில் வெண்கலம் வென்றார். அவருக்கு பரிசு தொகை ரூ.2 லட்சம்.

இவர்களுக்கு சென்னை கீழ்ப்பாக்கம், ஆயுதப்படை தலைமை அலுவலகத்தில், கூடுதல் டி.ஜி.பி. ஜெயந்த்முரளி நேற்று ரொக்கப்பரிசுகளுக்கான காசோலைகளை வழங்கி பாராட்டு தெரிவித்தார். இந்த நிகழ்ச்சியில் ஆயுதப்படை டி.ஐ.ஜி. எழிலரசன் உள்ளிட்ட அதிகாரிகள் மற்றும் போலீசார் கலந்து கொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. 2,000 வீரர், வீராங்கனைகள் பங்கேற்கும் மாநில தடகள போட்டி சென்னையில் நாளை தொடக்கம்
2,000 வீரர், வீராங்கனைகள் பங்கேற்கும் மாநில தடகள போட்டி சென்னையில் நாளை தொடக்கம்.
2. குடும்பத்துடன் முக்கிய விழாக்களை கொண்டாட டெல்லி காவல்துறையினருக்கு விடுமுறை...
காவல்துறையினர் தங்களது குடும்பத்தினருடன் முக்கிய விழாக்களை கொண்டாடுவதற்கு விடுமுறை வழங்கப்படும் என டெல்லி காவல் ஆணையர் தெரிவித்துள்ளார்.
3. 9 மாவட்ட ஊரக உள்ளாட்சி தேர்தலில் பா.ம.க. தனித்து போட்டி
9 மாவட்ட ஊரக உள்ளாட்சி தேர்தலில் பா.ம.க. தனித்து போட்டியிடும் என அறிவிக்கப்பட்டு உள்ளது.
4. 20 ஓவர் உலக கோப்பை போட்டிக்கான பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணி அறிவிப்பு சர்ப்ராஸ் அகமது இடம்பெறவில்லை
20 ஓவர் உலக கோப்பை போட்டிக்கான பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணி நேற்று அறிவிக்கப்பட்டது. முன்னாள் கேப்டன் சர்ப்ராஸ் அகமதுக்கு இடம் கிடைக்கவில்லை.
5. உள்ளாட்சி தேர்தலில் எல்லா இடங்களிலும் போட்டியிடுவோம்: சீமான்
கப்பலோட்டிய தமிழன் வ.உ.சிதம்பரனாரின் 150-வது பிறந்த நாள் விழாவை முன்னிட்டு நாம் தமிழர் கட்சி சார்பில் சென்னை சின்ன போரூரில் உள்ள கட்சியின் தலைமை அலுவலகத்தில் வ.உ.சிதம்பரனார் உருவப்படத்துக்கு தலைமை ஒருங்கிணைப்பாளர் சீமான் மலர்தூவி மரியாதை செலுத்தினார்.