மாவட்ட செய்திகள்

காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் கட்டுமான தொழிலாளர்கள் நல வாரிய உறுப்பினர்களுக்கு கொரோனா தடுப்பூசி முகாம் + "||" + Corona vaccination camp for construction workers welfare board members in Kanchipuram district

காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் கட்டுமான தொழிலாளர்கள் நல வாரிய உறுப்பினர்களுக்கு கொரோனா தடுப்பூசி முகாம்

காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் கட்டுமான தொழிலாளர்கள் நல வாரிய உறுப்பினர்களுக்கு கொரோனா தடுப்பூசி முகாம்
காஞ்சீபுரம் தொழிலாளர் உதவி ஆணையர் (சமூக பாதுகாப்பு திட்டம்) செண்பகராமன் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-
காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் உள்ள கட்டுமான தொழிலாளர்கள் நல வாரியத்தில் பதிவு பெற்று நடப்பிலுள்ள நலவாரிய உறுப்பினர்களுக்கு மாவட்டத்தில் 5 இடங்களில் கொரோனா தடுப்பூசி முகாம் நடைபெற உள்ளது. 30-ந் தேதி (திங்கட்கிழமை) காஞ்சீபுரம் வைகுண்டபுரம் தெருவில் உள்ள டாக்டர் பி.எஸ்.சீனிவாசா நகராட்சி மேல்நிலைப்பள்ளியில் காலை 8 மணி முதல் 11 மணி வரையிலும், ஸ்ரீபெரும்புதூர், கச்சிப்பட்டு, குன்றத்தூர் ரோட்டில் உள்ள ஊராட்சி ஒன்றிய நடுநிலைப்பள்ளியில் (தெற்கு) பிற்பகல் 12 மணி முதல் 2 மணி வரையிலும், குன்றத்தூர், லாலா சத்திரத்தில் உள்ள ஊராட்சி ஒன்றிய தொடக்கப்பள்ளியில் மாலை 3 மணி முதல் 6 மணி வரையிலும் நடைபெறும்.

31-ந் தேதி (செவ்வாய்க்கிழமை) உத்திரமேரூர் சின்ன நாராசாம்பேட்டை தெருவில் உள்ள பஞ்சாயத்து நடுநிலைப்பள்ளியில் காலை 8 மணி முதல் 11 மணி வரையிலும், வாலாஜாபாத் அரசினர் மகளிர் மேல்நிலைப்பள்ளியில் மாலை 3 மணி முதல் 6 மணி வரையிலும் நடைபெற உள்ளது.

இந்த முகாமில் தடுப்பூசி போட்டுக்கொள்ள விருப்பம் உள்ள நல வாரிய உறுப்பினர்கள் அவர்களின் உறுப்பினர் அட்டை, ஆதார் அட்டை போன்ற ஆவணங்களுடன் வந்து தடுப்பூசி போட்டுக்கொள்ளலாம். ஏற்கனவே முதல் தவணை தடுப்பூசி போட்டு கொண்டவர்கள் 2-வது தவணைக்கு காத்திருக்கும் நலவாரிய உறுப்பினர்கள அதற்கான சான்றினை நேரில் கொண்டு வந்து 2-வது தவணை தடுப்பூசி செலுத்தி கொள்ளலாம். தமிழ்நாடு கட்டுமான தொழிலாளர்கள் நலவாரிய உறுப்பினர்கள் இந்த வாய்ப்பினை பயன்படுத்தி கொள்ளலாம்.

இவ்வாறு அதில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் வடகிழக்கு பருவமழை முன்னேற்பாடு பணிகள் குறித்து ஆலோசனை கூட்டம்
காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் வடகிழக்கு பருவமழை முன்னேற்பாடு பணிகள் குறித்து ஆலோசனை கூட்டம் மாவட்ட கலெக்டர் மா.ஆர்த்தி தலைமையில் நடந்தது.
2. காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் உள்ளாட்சி தேர்தலுக்கான நடமாடும் கண்காணிப்பு குழு வாகனங்கள் தயார்
காஞ்சீபுரத்தில் ஊரக உள்ளாட்சி தேர்தலுக்கான நடமாடும் கண்காணிப்பு குழு வாகனங்கள் 3 ஒன்றியங்களுக்கு ஒதுக்கீடு செய்யப்பட்டு தயார் நிலையில் உள்ளது.
3. கருங்கல்லில் தலை மோதி வாலிபர் சாவு
காஞ்சீபுரம் அருகே ஓரிக்கையை சேர்ந்தவர் மோகனகிருஷ்ணன். இவர் அங்குள்ள ஒரு ஜெராக்ஸ் கடைக்கு சென்றுள்ளார். அப்போது அதே பகுதியை சேர்ந்த பாலாஜி என்பவர் மோகனகிருஷ்ணனிடம் பணம் கேட்டு தகராறில் ஈடுபட்டதாக தெரிகிறது.
4. காஞ்சீபுரம் அருகே மின்சாரம் தாக்கி குழந்தை சாவு
காஞ்சீபுரம் அருகே மின்சாரம் தாக்கி 3 வயது குழந்தை பரிதாபமாக உயிரிழந்தது.
5. காஞ்சீபுரம் உலகளந்த பெருமாள் கோவில் உண்டியல் வசூல் ரூ.9 லட்சம்
108 திவ்ய தேசங்களில் புகழ்பெற்ற 4 திவ்ய தேசங்களும் ஒன்றாக இருக்கும் சிறப்பு வாய்ந்த காஞ்சீபுரம் உலகளந்த பெருமாள் கோவிலில் உள்ள 5 உண்டியல்கள் 11 மாதங்களுக்கு பிறகு திறந்து எண்ணப்பட்டது.