லாட்டரி விற்ற 2 பேர் கைது


லாட்டரி விற்ற 2 பேர் கைது
x
தினத்தந்தி 20 Oct 2021 5:09 PM GMT (Updated: 20 Oct 2021 5:09 PM GMT)

லாட்டரி விற்ற 2 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.

ராமநாதபுரம், 
ராமநாதபுரம் கேணிக்கரை போலீஸ் சப்-இன்ஸ்பெக்டர் குகனேஸ்வரன் தலைமையிலான போலீசார் நேற்று முன்தினம் ரோந்து பணியில் ஈடுபட்டு இருந்தனர். அப்போது புதிய பஸ்நிலைய பகுதியில் சந்தேகத்திற்கு இடமான முறையில் நின்று கொண்டிருந்தவரை பிடித்து சோதனை யிட்டபோது அவரிடம் அரசால் தடைசெய்யப்பட்ட ரூ.500 மதிப்பிலான லாட்டரி சீட்டுகள் இருந்தது தெரிந்தது. அதனையும், லாட்டரி விற்ற பணம் ரூ.650 ஆகியவற்றை பறிமுதல் செய்த போலீசார் இதுதொடர்பாக செட்டியார் தெருவை சேர்ந்த தர்மராஜ் மகன் பத்மநாதன் (வயது47) என்பவரை கைது செய்தனர். இதேபோல, கேணிக்கரை பகுதியில் ரூ.500 மதிப்பிலான லாட்டரிகள் மற்றும் ரூ.525 ஆகியவற்றுடன் இருந்த செட்டியார் தெருவை சேர்ந்த அருணாசலம் மகன் பாஸ்கரன் (51) என்பவரை கைது செய்து லாட்டரிகளை பறிமுதல் செய்தனர்.

Related Tags :
Next Story