தேசிய செய்திகள்

மத்திய அரசின் அழுத்தம் காரணமாக எதிர்க்கட்சி தலைவர்களின் டுவிட்டர் பக்கம் முடக்கம்; தேசியவாத காங்கிரஸ் குற்றச்சாட்டு + "||" + Opposition leaders Twitter account blocked due to Central pressure: Nationalist Congress

மத்திய அரசின் அழுத்தம் காரணமாக எதிர்க்கட்சி தலைவர்களின் டுவிட்டர் பக்கம் முடக்கம்; தேசியவாத காங்கிரஸ் குற்றச்சாட்டு

மத்திய அரசின் அழுத்தம் காரணமாக எதிர்க்கட்சி தலைவர்களின் டுவிட்டர் பக்கம் முடக்கம்; தேசியவாத காங்கிரஸ் குற்றச்சாட்டு
மத்திய அரசின் அழுத்தம் காரணமாக எதிர்க்கட்சி தலைவர்களின் டுவிட்டர் பக்கங்கள் முடக்கப்பட்டதாக தேசியவாத காங்கிரஸ் குற்றம்சாட்டி உள்ளது.
மத்திய அரசின் அழுத்தம்
காங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்தி, கற்பழிப்பு சம்பவத்தில் பாதிக்கப்பட்ட மைனர் பெண்ணின் குடும்பத்தினருடன் சந்தித்த படத்தை அவரது டுவிட்டர் பக்கத்தில் பகிர்ந்ததை அடுத்து தேசிய குழந்தைகள் உரிமை, பாதுகாப்பு ஆணையம் டுவிட்டர் நிறுவனத்திற்கு நோட்டீஸ் அனுப்பியது. இதையடுத்து டுவிட்டர் நிறுவனம் ராகுல்காந்தியின் டுவிட்டர் பக்கத்தை தற்காலிகமாக முடக்கியது. இந்தநிலையில் மத்திய அரசின் அழுத்தம் காரணமாக எதிர்க்கட்சி தலைவர்களின் டுவிட்டர் பக்கங்கள் முடக்கப்பட்டுள்ளதாக தேசியவாத காங்கிரஸ் குற்றம்சாட்டி உள்ளது.

தெளிவுப்படுத்த வேண்டும்
இதுகுறித்து அந்த கட்சியின் செய்தி தொடர்பாளரும், மந்திரியுமான நவாப் மாலிக் கூறுகையில், ‘‘சமீபத்தில் டுவிட்டர் இந்தியாவுக்கும், மத்திய அரசுக்கு இடையே பிரச்சினை ஏற்பட்டது. இந்தநிலையில் தற்போது எதிர்க்கட்சி தலைவர்களின் கணக்குகள் முடக்கப்பட்டுள்ளன. இது அழுத்தம் காரணமாக செய்யப்பட்டுள்ளது. எந்த வகையான பதிவுகள் நீக்கப்படும், கணக்குகளை முடக்குவதற்கான காரணங்கள் குறித்த விதிகளை டுவிட்டர் நிறுவனம் தெளிவுப்படுத்த வேண்டும். விதியை மீறிய அனைத்து கணக்குகளையும் டுவிட்டர் முடக்குமா?. மேலும் கணக்குகள் மீது நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டதில் தெளிவில்லை என்பதால் டுவிட்டர் இந்தியா மத்திய அரசின் அழுத்தத்திற்கு கீழ் செயல்படுகிறதா என்ற சந்தேகம் ஏற்படுகிறது" என்றார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நீட் தேர்வு விவகாரத்தில் தமிழக மக்களை தி.மு.க. ஏமாற்றிவிட்டது- எதிர்க்கட்சி தலைவர் எடப்பாடி பழனிசாமி
கொரோனா மூன்றாம் அலை பரவும் சூழலில் தேவையான தடுப்பூசிகளை மத்திய அரசிடம் அழுத்தம் கொடுத்து தமிழக அரசு பெற வேண்டும் என எடப்பாடி பழனிசாமி கூறினார்.
2. சசிகலா எத்தனை பொய்யான தகவல்களை பரப்பினாலும் அ.தி.மு.க.வை வீழ்த்த முடியாது- எடப்பாடி பழனிசாமி
ஆரம்பக் காலத்தில் விழிப்புணர்வு இல்லாமல் கொரோனா தடுப்பூசி வீணடிக்கப்பட்டது என எடப்பாடி பழனிசாமி கூறினார்.
3. ‘எதிர்க்கட்சி தலைவர்களை டுவிட்டரில் மட்டுமே காண முடிகிறது’ - ஜே.பி.நட்டா
எதிர்க்கட்சி தலைவர்களை மக்கள் மத்தியில் பார்க்க முடியவில்லை என்றும் டுவிட்டரில் மட்டுமே காண முடிகிறது என ஜே.பி.நட்டா கூறினார்.
4. ஓ.பன்னீர்செல்வத்திற்கும் எனக்கும் எந்த கருத்து வேறுபாடும் இல்லை - எடப்பாடி பழனிசாமி
ஓ.பன்னீர்செல்வத்திற்கும் எனக்கும் எந்த கருத்து வேறுபாடும் இல்லை என எதிர்க்கட்சி தலைவர் எடப்பாடி பழனிசாமி கூறி உள்ளார்.