ஆசிய விளையாட்டுப்போட்டிகள்: பேட்மிண்டனில் பி.வி சிந்து இறுதிப்போட்டிக்கு தகுதி


ஆசிய விளையாட்டுப்போட்டிகள்: பேட்மிண்டனில் பி.வி சிந்து இறுதிப்போட்டிக்கு தகுதி
x
தினத்தந்தி 27 Aug 2018 7:25 AM GMT (Updated: 27 Aug 2018 7:25 AM GMT)

ஆசிய விளையாட்டுப்போட்டியின் மகளிர் பேட்மிண்டன் ஒற்றையர் பிரிவு ஆட்டத்தில் பிவி சிந்து இறுதிப்போட்டிக்கு தகுதி பெற்றுள்ளார்.

ஜகர்தா,

ஆசிய விளையாட்டு பேட்மிண்டன் போட்டியில் மகளிர் அரையிறுதி போட்டியில், இந்தியாவின் பிவி சிந்து  ஜப்பானின் அக்னே யமாகுச்சியை எதிர்கொண்டார். இந்த போட்டியில், 21-17,15-21, 21-10 என்ற செட் கணக்கில் பிவி சிந்து வெற்றிபெற்று இறுதிப்போட்டிக்கு தகுதி பெற்றார். 

ஆசிய விளையாட்டுப்போட்டியில் பேட்மிண்டன் பிரிவில் இந்திய வீரங்கானை ஒருவர் இறுதிப்போட்டிக்கு தகுதி பெறுவது இதுதான் முதல் தடவையாகும். இறுதிப்போட்டியில், உலகின் முதல் நிலை வீராங்கனையான டை சூ யிங்- கை எதிர்கொள்ள உள்ளார். 

Next Story