மாநில செய்திகள்

முரசொலி நிலம் - உண்மையை நிரூபிப்பேன்: திமுக தலைவர் ஸ்டாலின் விளக்கம் + "||" + The land of Murasoli Let me prove the truth Description of DMK leader Stalin

முரசொலி நிலம் - உண்மையை நிரூபிப்பேன்: திமுக தலைவர் ஸ்டாலின் விளக்கம்

முரசொலி நிலம் - உண்மையை நிரூபிப்பேன்: திமுக தலைவர் ஸ்டாலின் விளக்கம்
திமுகவுக்கு சொந்தமான முரசொலி இருக்கும் நிலம் பஞ்சமி நிலமென்று புகார் எழுந்த நிலையில், அதிகாரம் படைத்த ஆணையத்திடம் உரிய நேரத்தில் ஆதாரங்கள் வழங்கி அதன் உண்மை தன்மையை நிரூபிக்கப் போவதாக திமுக தலைவர் ஸ்டாலின் தெரிவித்துள்ளார்.
சென்னை

திமுக தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், கடந்த 17ம் தேதி மருத்துவர் ராமதாஸ் முரசொலி பஞ்சமி நிலம் என்று குறிப்பிட்டதை அடுத்து, 21ம் தேதி பா.ஜ.க. மாநிலச் செயலாளர் சீனிவாசன் தேசிய தாழ்த்தப்பட்டோர் நல ஆணையத்திடம் புகார் அளித்தார்.

 முரசொலி பஞ்சமி நிலமாக இருந்தால் அரசு உரிய நடவடிக்கை எடுக்கும் என்று முதலமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி கூறியிருப்பதை அறிக்கையில் சுட்டிக்காட்டிய ஸ்டாலின், பாஜக நிர்வாகி சீனிவாசன் புகார் மீது நடவடிக்கை எடுத்த தேசிய தாழ்த்தப்பட்டோர் நல ஆணையம், தமிழக தலைமை செயலாளருக்கு இம்மாதம் 19ம் ஆஜராக உத்தரவிட்டிருப்பதையும் சுட்டிக் காட்டியுள்ளார்.

இறுதியாக தமிழக நிர்வாகத்தில் என்ன ஒரு வேகம் என்று வியப்பு தெரிவித்த ஸ்டாலின், முரசொலி குறித்த பழியை அதிகாரம் படைத்த ஆணையத்திடம் உரிய நேரத்தில் ஆதாரங்கள் வழங்கி அதன் உண்மை தன்மையை நிரூபிக்கப்படும் என்றும், வீண்பழி சுமத்துவோருக்கு இதுவே இறுதி பதில் என்றும் அறிக்கையில் தெரிவித்து உள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பிரதமர் மோடியுடன் திமுக எம்.பி.க்கள் திடீர் சந்திப்பு
தமிழக பிரச்சினைகள் மற்றும் கோரிக்கைகள் தொடர்பாக பிரதமர் மோடியை திமுக எம்.பி.க்கள் சந்தித்தனர்.
2. அ.தி.மு.க.வுக்கு தோல்வி பயம்: உள்ளாட்சி தேர்தலை நேர்மையான முறையில் நடத்த தி.மு.க. முழு முயற்சி - மு.க.ஸ்டாலின் பேட்டி
உள்ளாட்சி தேர்தலை நேர்மையான முறையில் நடத்த தி.மு.க. முழு முயற்சி மேற்கொள்ளும் என்று மு.க.ஸ்டாலின் கூறினார். புதுச்சேரியில் உள்ள தனியார் ஓட்டலில் தி.மு.க. தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் நிருபர்களுக்கு பேட்டி அளித்தார். அப்போது அவர் கூறியதாவது:-
3. தமிழகத்தில் ஆளுமையான தலைமைக்கு வெற்றிடம் இல்லை; அதனை ஸ்டாலின் நிரப்பி விட்டார் -வைகோ
தமிழகத்தில் ஆளுமையான தலைமைக்கு வெற்றிடம் இல்லை. அதனை திமுக தலைவர் ஸ்டாலின் நிரப்பி விட்டார் என வைகோ தெரிவித்து உள்ளார்.
4. எழுதி வைக்கப்பட்ட நாடகம் தி.மு.க.வில் அரங்கேற்றப்படுகிறது -அமைச்சர் ஆர்பி.உதயகுமார்
எழுதி வைக்கப்பட்ட நாடகம் தி.மு.க.வில் அரங்கேற்றப்படுகிறது என அமைச்சர் ஆர்பி.உதயகுமார் கூறினார்.
5. உள்ளாட்சி தேர்தலை நிறுத்த மு.க.ஸ்டாலின் முயற்சிக்காமல் இருக்க வேண்டும் - அமைச்சர் திண்டுக்கல் சீனிவாசன் பேச்சு
உள்ளாட்சி தேர்தலை நிறுத்த மு.க.ஸ்டாலின் முயற்சிக்காமல் இருக்க வேண்டும் என்று வனத்துறை அமைச்சர் திண்டுக்கல் சீனிவாசன் பேசினார்.