ஆன்மிகம்

கைரேகை அற்புதங்கள் : பிறரை எடைபோடும் திறன் + "||" + Fingerprint Miracles: Ability to Improve Others

கைரேகை அற்புதங்கள் : பிறரை எடைபோடும் திறன்

கைரேகை அற்புதங்கள் : பிறரை எடைபோடும் திறன்
நவக்கிரகங்களில் ராகு- கேது ஆகிய இரு கிரகங்களும் ஒரு வித்தியாசமான கிரகங்கள். இரண்டும் நிழல் கிரகங்கள். இரண்டு கிரகங்களும், சூரியனை 180 டிகிரியில் சுற்றி வருவார்கள்.
கேது- மனிதனுக்கு ஞானத்தைக் கொடுப்பவர். ராகு- மனிதனுக்கு செல்வத்தைக் கொடுப்பவர். ஒருவரது ஜாதகத்தில் லக்னம், 2, 5, 9, 10, 11 ஆகிய இடங்களில் கேது இருந்தால், அந்த நபர் இறையுணர்வு அதிகம் உள்ளவராக இருப்பார். கேது, சந்திரனுடன் சேர்க்கைப் பெற்றிருந்தால், அந்த ஜாதகருக்கு சித்த பிரம்மை ஏற்பட வாய்ப்புஉண்டு. அதே வேளையில் கேது, சந்திரனுடன் புதனும் வலிமை இன்றி அமைந்திருந்தால், அந்த ஜாதகருக்கு மன நோய் உண்டாவது உறுதி.

கேது தான் சேர்ந்து இருக்கும் கிரகத்தின் தன்மையை தன்னுடன் சேர்த்துக் கொண்டு பலன் கொடுப்பார். லக்னத்தில் கேது பலமுடன் இருந்தால், அந்த ஜாதகர் ஒரு சிவ பக்தனாக திகழ்வார். கணபதியை வணங்கி வருபவர்களுக்கு, கேதுவின் கெடு பார்வை குறையும். மேலும் லக்னத்தில் கேது பலமுடன் அமர்ந்து, அதன் மீது குரு பார்வை செய்தால், அந்த நபர் ஒரு சிறந்த ஜோதிடராகும் நிலை உண்டு. வேதம், விஞ்ஞான அறிவு, திடீர் அதிர்ஷ்டம் போன்றவை வாழ்க்கையில் உண்டாகும்.

குறிப்பாக கேது தசை காலமான ஏழாண்டு காலத்தில், இந்த நிலை உண்டாவது உறுதி. மேலும் முன்பின் தெரியாத ஒருவரை கண்டவுடன், அவர் எப்படிப்பட்டவர் என்பதை எடைபோடும் திறன் இருக்கும். அப்படி பிறரை எடைபோட்டுக் கூறும் விஷயங்கள் மிகவும் சரியானதாக இருக்கும். ‘எப்படி இவ்வளவு சரியாக சொன்னீர்கள்?’ என்று கேட்டால், சரியான விளக்கத்தை அளிக்காமல் நழுவுவார்கள்.

இனி கைரேகைப்படி ராகு- கேது பற்றி ஆராயலாம். புத்தி ரேகையின் அடியில், விதி ரேகை, சனி மேட்டுக்குச் செல்லும் ரேகையின் அடிப்பாகம் தான் ராகு மேடு. இந்த மேடு உப்பலுடன் அமைந்து, அதில் ஒரு நட்சத்திரக்குறி அமைந்தவர், தன் வாழ்நாளில் கோடீஸ்வரர் ஆவது உறுதி. எதிர்பார்த்த அதிர்ஷ்டம், பூமி விற்பனையில் எதிர்பார்த்த அமோக விலை போன்ற பலன்களை ராகு கொடுப்பார். விதி ரேகையின் அடிப்பாகம் தான் கேது மேடு. இந்த மேடு பலமாக அமைந்தவர் வீட்டில் லட்சுமி தேவி வாசம் செய்வாள். வங்கியில் பெரும் தொகை இருப்பு எப்போதும் இருந்து கொண்டே இருக்கும். எளிதில் அந்த தொகை கரையாது.

-கடுக்கரை என்.செண்பகராமன், டி.ஏ.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கைரேகை அற்புதங்கள் : தர்ம காரியம் செய்பவர்கள் யார்?
‘தர்மம் தலை காக்கும்’ என்பார்கள். தர்மம் செய்யும் மனப்பான்மை எல்லாருக்கும் இருப்பதில்லை.
2. கைரேகை அற்புதங்கள் : பிறக்கும் போதே  ஏழரைச் சனி
கர்மாவின் விளைவை ஒருவருக்கு தெரிவிப்பவர்கள் நவக்கிரகங்கள். கர்மாவின் விதிக்கு ஏற்ப நன்மை, தீமைகளை கொடுப்பவர் சனி பகவான். நீதிக்கு அதிபதி சனி பகவான்.
3. கைரேகை அற்புதங்கள் : தொழிலில் ஏற்றமும் மாற்றமும்
உத்தியோகம், தொழில் ஆகியவற்றில் உயர்வு, தாழ்வு எப்போதும் ஒரே சீராக இருக்காது. மனிதனுக்கு நல்ல சமயம், கெட்ட சமயம் என்ற காலம் உண்டு.
4. கைரேகை அற்புதங்கள் : கல்வியும்.. தொழிலும்..
ஒரு கிரகத்துக்கு பலபல காரகத்துவங்கள் உண்டு. உலகின் வளர்ச்சியாலும், மக்கள் பெருக்கத்தாலும் எத்தனையோ நூதன அம்சங்கள் கிளைத்துக் கொண்டு வருகின்றன. அவற்றில் பல பிரிவுகளும் உற்பத்தியாகி வருகின்றன.
5. கைரேகை அற்புதங்கள் நற்பலன்கள் கிடைப்பது எப்போது?
ஒவ்வொருவருடைய வாழ்க்கையைப் பற்றி, அவரவர்களே நன்கு அறிந்து, அதற்கேற்ப நடந்து கொள்வதற்காகத் தான் ‘ஜாதகம்’ என்ற அற்புத வழியை சான்றோர்கள் கண்டுபிடித்து நமக்கு அருளினார்கள்.