பிற விளையாட்டு

துளிகள் + "||" + Thulikal

துளிகள்

துளிகள்
வங்காளதேசம்- இலங்கை அணிகள் இடையிலான 2-வது மற்றும் கடைசி 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி சியல்கோட்டில் நேற்று நடந்தது.
* ஏ.எஸ்.வேதநாயகம் நினைவு கோப்பைக்கான மாநில ஆக்கி போட்டி சென்னை எழும்பூரில் உள்ள மேயர் ராதாகிருஷ்ணன் ஸ்டேடியத்தில் நடந்தது. இதில் நேற்று நடந்த கடைசி லீக் ஆட்டங்களில் ஐ.ஓ.பி.- தெற்கு ரெயில்வே இடையிலான ஆட்டம் 2-2 என்ற கணக்கிலும், ஐ.சி.எப்.- மத்திய கலால் வரி அணிகள் இடையிலான ஆட்டம் 3-3 என்ற கோல் கணக்கிலும் டிராவில் முடிந்தன. லீக் முடிவில் முதலிடத்தை பிடித்த மத்திய கலால்வரி அணி சாம்பியன் பட்டத்தை தட்டிச் சென்றதுடன், ரூ.30 ஆயிரம் பரிசுத்தொகையையும் பெற்றது. 2-வது இடம் பெற்ற ஐ.சி.எப். அணிக்கு ரூ.20 ஆயிரம் பரிசுத்தொகை கிடைத்தது.


* வங்காளதேசம்- இலங்கை அணிகள் இடையிலான 2-வது மற்றும் கடைசி 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி சியல்கோட்டில் நேற்று நடந்தது. முதலில் பேட் செய்த இலங்கை அணி குசல் மென்டிஸ் (70), குணதிலகா (42 ரன்) அதிரடியால் 4 விக்கெட்டுக்கு 210 ரன்கள் சேர்த்தது. அடுத்து களம் இறங்கிய வங்காளதேசம் 18.4 ஓவர்களில் 135 ரன்களுக்கு ஆல்-அவுட் ஆனது. இதன் மூலம் 75 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்ற இலங்கை அணி தொடரை 2-0 என்ற கணக்கில் தனதாக்கியது.

* நெதர்லாந்தின் ரோட்டர்டாம் நகரில் சர்வதேச டென்னிஸ் போட்டி நடந்தது. இதன் அரைஇறுதியில் ஆண்ட்ரீஸ் செப்பியை(இத்தாலி) 6-3, 7-6 (3) என்ற நேர் செட்டில் தோற்கடித்த சுவிட்சர்லாந்தின் ரோஜர் பெடரர், நேற்று இறுதி ஆட்டத்தில் பல்கேரியாவின் கிரிகோர் டிமிட்ரோவை எதிர்கொண்டார். இதில் தொடக்கம் முதலே ஆதிக்கம் செலுத்திய பெடரர் 6-2, 6-2 என்ற நேர் செட்டில் எளிதில் வெற்றி கண்டு கோப்பைபை சொந்தமாக்கினார். இது அவரது 97-வது சர்வதேச பட்டமாகும். இன்று வெளியாகும் புதிய தரவரிசையில் 36 வயதான பெடரர் மீண்டும் முதலிட அரியணையில் ஏறுகிறார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. துளிகள்
வெஸ்ட் இண்டீசுக்கு எதிரான டெஸ்ட் தொடருக்கான இந்திய அணியில் ரோகித் சர்மாவுக்கு இடம் கிடைக்கவில்லை.
2. துளிகள்
* வங்காளதேச கிரிக்கெட் அணியின் ஆல்–ரவுண்டர் ‌ஷகிப் அல்–ஹசன், இடதுகை சுண்டு விரலில் ஏற்பட்ட எலும்பு முறிவு காரணமாக ஆசிய போட்டி இறுதிப்போட்டியில் ஆடாமல் தாயகம் திரும்பினார்.
3. து ளி க ள்
*இத்தாலி கிளப் அணிகளுக்கான ‘செரி ஏ’ போட்டியில் நேற்று நடந்த ஒரு லீக் ஆட்டத்தில் யுவன்டெஸ் அணி 2–1 என்ற கோல் கணக்கில் சாஸ்சுலோ அணியை வீழ்த்தியது.
4. துளிகள்
பாகிஸ்தான் சூப்பர் லீக் (பி.எஸ்.எல்) 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி அடுத்த ஆண்டு பிப்ரவரி 14–ந்தேதி ஐக்கிய அரபு அமீரகத்தில் தொடங்குகிறது.
5. துளிகள்
உலக பெண்கள் அணிகள் ஸ்குவாஷ் சாம்பியன்ஷிப் போட்டி சீனாவில் நடந்து வருகிறது.