பிற விளையாட்டு

துளிகள் + "||" + Thulikal

துளிகள்

துளிகள்
வங்காளதேசம்- இலங்கை அணிகள் இடையிலான 2-வது மற்றும் கடைசி 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி சியல்கோட்டில் நேற்று நடந்தது.
* ஏ.எஸ்.வேதநாயகம் நினைவு கோப்பைக்கான மாநில ஆக்கி போட்டி சென்னை எழும்பூரில் உள்ள மேயர் ராதாகிருஷ்ணன் ஸ்டேடியத்தில் நடந்தது. இதில் நேற்று நடந்த கடைசி லீக் ஆட்டங்களில் ஐ.ஓ.பி.- தெற்கு ரெயில்வே இடையிலான ஆட்டம் 2-2 என்ற கணக்கிலும், ஐ.சி.எப்.- மத்திய கலால் வரி அணிகள் இடையிலான ஆட்டம் 3-3 என்ற கோல் கணக்கிலும் டிராவில் முடிந்தன. லீக் முடிவில் முதலிடத்தை பிடித்த மத்திய கலால்வரி அணி சாம்பியன் பட்டத்தை தட்டிச் சென்றதுடன், ரூ.30 ஆயிரம் பரிசுத்தொகையையும் பெற்றது. 2-வது இடம் பெற்ற ஐ.சி.எப். அணிக்கு ரூ.20 ஆயிரம் பரிசுத்தொகை கிடைத்தது.


* வங்காளதேசம்- இலங்கை அணிகள் இடையிலான 2-வது மற்றும் கடைசி 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி சியல்கோட்டில் நேற்று நடந்தது. முதலில் பேட் செய்த இலங்கை அணி குசல் மென்டிஸ் (70), குணதிலகா (42 ரன்) அதிரடியால் 4 விக்கெட்டுக்கு 210 ரன்கள் சேர்த்தது. அடுத்து களம் இறங்கிய வங்காளதேசம் 18.4 ஓவர்களில் 135 ரன்களுக்கு ஆல்-அவுட் ஆனது. இதன் மூலம் 75 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்ற இலங்கை அணி தொடரை 2-0 என்ற கணக்கில் தனதாக்கியது.

* நெதர்லாந்தின் ரோட்டர்டாம் நகரில் சர்வதேச டென்னிஸ் போட்டி நடந்தது. இதன் அரைஇறுதியில் ஆண்ட்ரீஸ் செப்பியை(இத்தாலி) 6-3, 7-6 (3) என்ற நேர் செட்டில் தோற்கடித்த சுவிட்சர்லாந்தின் ரோஜர் பெடரர், நேற்று இறுதி ஆட்டத்தில் பல்கேரியாவின் கிரிகோர் டிமிட்ரோவை எதிர்கொண்டார். இதில் தொடக்கம் முதலே ஆதிக்கம் செலுத்திய பெடரர் 6-2, 6-2 என்ற நேர் செட்டில் எளிதில் வெற்றி கண்டு கோப்பைபை சொந்தமாக்கினார். இது அவரது 97-வது சர்வதேச பட்டமாகும். இன்று வெளியாகும் புதிய தரவரிசையில் 36 வயதான பெடரர் மீண்டும் முதலிட அரியணையில் ஏறுகிறார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. துளிகள்
17–வது ஆசிய கோப்பை கால்பந்து போட்டி ஐக்கிய அரபு அமீரகத்தில் வருகிற 5–ந் தேதி முதல் பிப்ரவரி 1–ந் தேதி வரை நடக்கிறது.
2. துளிகள்
‘இந்தியா– ஆஸ்திரேலியா டெஸ்ட் தொடரில் இரு அணிகளுக்கும் இடையே வித்தியாசத்தை ஏற்படுத்துபவர் புஜாரா தான்.
3. துளிகள்
ரஞ்சி கிரிக்கெட் போட்டியில் மிசோரம்-மேகாலயா அணிகள் இடையிலான லீக் ஆட்டம் மேகாலயாவில் உள்ள ஷில்லாங் நகரில் நடந்தது.
4. து ளி க ள்
பெண்களுக்கான பிக்பாஸ் 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி ஆஸ்திரேலியாவில் நடந்து வருகிறது. இதில் பிரிஸ்பேனில் நேற்று நடந்த 21–வது லீக் ஆட்டத்தில் மெல்போர்ன் ஸ்டார்ஸ்–பிரிஸ்பேன் ஹீட் அணிகள் மோதின.
5. து ளி க ள்
இந்தியன் சூப்பர் லீக் (ஐ.எஸ்.எல்.) கால்பந்து போட்டியில் பெங்களூரு எப்.சி.–மும்பை சிட்டி அணிகள் இடையிலான ஆட்டம் 1–1 என்ற கோல் கணக்கில் டிராவில் முடிந்தது.