பிற விளையாட்டு

மாநில ஜூனியர் தடகளம் மதுரை வீராங்கனை ஆஷா புதிய சாதனை + "||" + State junior athlete Asha in Madurai New achievement

மாநில ஜூனியர் தடகளம் மதுரை வீராங்கனை ஆஷா புதிய சாதனை

மாநில ஜூனியர் தடகளம் மதுரை வீராங்கனை ஆஷா புதிய சாதனை
தமிழ்நாடு தடகள சங்கம் மற்றும் திருவள்ளூர் மாவட்ட தடகள சங்கம் சார்பில் மாவட்டங்களுக்கு இடையிலான 33–வது மாநில ஜூனியர் தடகள சாம்பியன்ஷிப் போட்டி சென்னை நேரு ஸ்டேடியத்தில் நடந்து வருகிறது.

சென்னை, 

தமிழ்நாடு தடகள சங்கம் மற்றும் திருவள்ளூர் மாவட்ட தடகள சங்கம் சார்பில் மாவட்டங்களுக்கு இடையிலான 33–வது மாநில ஜூனியர் தடகள சாம்பியன்ஷிப் போட்டி சென்னை நேரு ஸ்டேடியத்தில் நடந்து வருகிறது. 14, 16, 18 மற்றும் 20 வயதுக்கு உட்பட்ட ஆண்கள் மற்றும் பெண்களுக்கு நடைபெறும் இந்த போட்டியில் மாநிலம் முழுவதும் இருந்து 4 ஆயிரம் பேர் கலந்து கொண்டுள்ளனர். 

இதில் ஆண்களுக்கான 20 வயதுக்கு உட்பட்ட பிரிவில் 10 ஆயிரம் மீட்டர் ஓட்டத்தில் சண்முகமும் (காஞ்சீபுரம்), நீளம் தாண்டுதலில் மகேஷ்சும் (நெல்லை), வட்டு எறிதலில் குமாரும் (நெல்லை), சங்கிலி குண்டு எறிதலில் கோகுலும் (சென்னை), 18 வயதுக்கு உட்பட்ட பிரிவில் நீளம் தாண்டுதலில் சரணும் (கன்னியாகுமரி), சங்கிலி குண்டு எறிதலில் ராமச்சந்திரனும் (காஞ்சீபுரம்), உயரம் தாண்டுதலில் தேவா கார்த்திக்கும் (காஞ்சீபுரம்), டிரிபிள் ஜம்ப்பில் கே.கோகுலும் (காஞ்சீபுரம்), 16 வயதுக்கு உட்பட்ட பிரிவில் நீளம் தாண்டுதலில் முகமதுவும் (கன்னியாகுமரி), சங்கிலி குண்டு எறிதலில் தருணும் (கடலூர்), 14 வயதுக்கு உட்பட்ட பிரிவில் உயரம் தாண்டுதலில் ரீகனும் (சென்னை), நீளம் தாண்டுதலில் அஜித் குமாரும் (திருச்சி), 100 மீட்டர் ஓட்டத்தில் கார்த்திக் ராஜாவும் (சென்னை) முதலிடத்தை பிடித்தனர்.

பெண்களுக்கான 20 வயதுக்கு உட்பட்ட பிரிவில் டிரிபிள் ஜம்ப்பில் மதுரை வீராங்கனை ஆஷா 12.77 மீட்டர் தூரம் தாண்டி புதிய போட்டி சாதனையுடன் முதலிடம் பிடித்தார். 

இதேபிரிவில் 1,500 மீட்டர் ஓட்டத்தில் நீலாம்பரியும் (காஞ்சீபுரம்), போல்வால்ட்டில் ஜனனி சுவேதாவும் (காஞ்சீபுரம்), 18 வயதுக்கு உட்பட்ட பிரிவில் உயரம் தாண்டுதலில் கெவினா அஸ்வினியும் (திருச்சி), டிரிபிள் ஜம்ப்பில் பாபிஷாவும் (காஞ்சீபுரம்), வட்டு எறிதலில் ஜென்சி சூசனும் (காஞ்சீபுரம்), 16 வயதுக்கு உட்பட்ட பிரிவில் வட்டு எறிதலில் தேவதர்ஷினியும் (கோவை), 100 மீட்டர் ஓட்டத்தில் கிருத்திகாவும் (திருவள்ளூர்), 14 வயதுக்கு உட்பட்ட பிரிவில் உயரம் தாண்டுதலில் தனுஷிகாவும் (கோவை), நீளம் தாண்டுதலில் சுருதியும் (காஞ்சீபுரம்), 100 மீட்டர் ஓட்டத்தில் தீப்தியும் (சென்னை) முதலிடத்தை கைப்பற்றினார்கள்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கடைசி ஒரு நாள் போட்டியில் ஆஸ்திரேலியாவை வீழ்த்தி தொடரை கைப்பற்றியது தென்ஆப்பிரிக்கா பிளிஸ்சிஸ், மில்லர் சதம் அடித்து சாதனை
ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான கடைசி ஒரு நாள் கிரிக்கெட் போட்டியில் தென்ஆப்பிரிக்க அணி 40 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்று தொடரை 2–1 என்ற கணக்கில் கைப்பற்றியது.
2. 10 ஆயிரம் ரன்களை வேகமாக எட்டி ‘‘சாதனை படைப்பேன் என்று நினைத்ததில்லை’’ விராட் கோலி பேட்டி
ஒரு நாள் கிரிக்கெட்டில் 10 ஆயிரம் ரன்களை வேகமாக எட்டுவேன் என்று நினைத்து பார்த்ததில்லை என்று இந்திய கேப்டன் விராட் கோலி கூறியுள்ளார்.
3. பழங்குடியின மக்களின் மொழிக்கு அகராதி; கோத்தகிரி ஆதிவாசி பள்ளி ஆசிரியைகள் சாதனை
பழங்குடியின் மக்களின் மொழிக்கான அகராதி தயாரித்து கோத்தகிரி ஆதிவாசி பள்ளி ஆசிரியைகள் சாதனை படைத்து உள்ளனர்.
4. தூய்மை இந்தியாவை வலியுறுத்தி மவுன நாடகம் கல்லூரி மாணவிகள் புதிய சாதனை
தூய்மை இந்தியா கருத்தை வலியுறுத்தி 7 மணிநேரம் தொடர்ச்சியாக மவுன நாடகம் நடத்தி கல்லூரி மாணவிகள் புதிய சாதனை நிகழ்த்தி உள்ளனர்.
5. யோகாசனத்தில் சிறுவன் சாதனை
யோகாசனத்தில் சிறுவன் சாதனை படைத்து உள்ளான்.