பிற விளையாட்டு

து ளி க ள் + "||" + Thulikal

து ளி க ள்

து ளி க ள்
*இத்தாலி கிளப் அணிகளுக்கான ‘செரி ஏ’ போட்டியில் நேற்று நடந்த ஒரு லீக் ஆட்டத்தில் யுவன்டெஸ் அணி 2–1 என்ற கோல் கணக்கில் சாஸ்சுலோ அணியை வீழ்த்தியது.

*இந்தியன் சூப்பர் லீக் (ஐ.எஸ்.எல்.) கால்பந்து போட்டியில் கேரளா பிளாஸ்டர்ஸ் அணியுடனான கிரிக்கெட் ஜாம்பவான் சச்சின் தெண்டுல்கரின் பங்களிப்பு முடிவுக்கு வந்துள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. கேரளா அணியின் இணை உரிமையாளர்களில் ஒருவராக தெண்டுல்கர் இருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

*இத்தாலி கிளப் அணிகளுக்கான ‘செரி ஏ’ போட்டியில் நேற்று நடந்த ஒரு லீக் ஆட்டத்தில் யுவன்டெஸ் அணி 2–1 என்ற கோல் கணக்கில் சாஸ்சுலோ அணியை வீழ்த்தியது. யுவன்டெஸ் அணியில் இரண்டு கோல்களையும் நட்சத்திர வீரர் கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோ (50 மற்றும் 65–வது நிமிடம்) அடித்தார். ரியல்மாட்ரிட் கிளப்பில் இருந்து யுவன்டெஸ் கிளப்புக்கு மாறிய பிறகு ரொனால்டோ அடித்த முதல் கோல் இதுவாகும்.

*போலந்தில் நடந்த 13–வது சிலிசியன் ஓபன் குத்துச்சண்டை போட்டியில், 5 முறை உலக சாம்பியனான இந்தியாவின் மேரிகோம் 5–0 என்ற கணக்கில் கஜகஸ்தானின் அய்ஜெரிம் கசனாயேவை பதம்பார்த்து தங்கப்பதக்கத்தை வென்றார். இந்த ஆண்டில் மேரிகோம் வென்ற 3–வது தங்கப்பதக்கம் இதுவாகும்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. துளிகள்
வெஸ்ட் இண்டீசுக்கு எதிரான டெஸ்ட் தொடருக்கான இந்திய அணியில் ரோகித் சர்மாவுக்கு இடம் கிடைக்கவில்லை.
2. துளிகள்
* வங்காளதேச கிரிக்கெட் அணியின் ஆல்–ரவுண்டர் ‌ஷகிப் அல்–ஹசன், இடதுகை சுண்டு விரலில் ஏற்பட்ட எலும்பு முறிவு காரணமாக ஆசிய போட்டி இறுதிப்போட்டியில் ஆடாமல் தாயகம் திரும்பினார்.
3. துளிகள்
பாகிஸ்தான் சூப்பர் லீக் (பி.எஸ்.எல்) 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி அடுத்த ஆண்டு பிப்ரவரி 14–ந்தேதி ஐக்கிய அரபு அமீரகத்தில் தொடங்குகிறது.
4. துளிகள்
உலக பெண்கள் அணிகள் ஸ்குவாஷ் சாம்பியன்ஷிப் போட்டி சீனாவில் நடந்து வருகிறது.
5. து ளி க ள்
வருகிற 15–ந்தேதி தொடங்கும் ஆசிய கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டிக்கான 17 பேர் கொண்ட ஆப்கானிஸ்தான் அணி நேற்று அறிவிக்கப்பட்டது.