பிற விளையாட்டு

சாய்னா நேவால் காதல் திருமணம் பேட்மிண்டன் வீரர் காஷ்யப்பை மணக்கிறார் + "||" + Saina Nehal romantic marriage Badminton player married Kashyap

சாய்னா நேவால் காதல் திருமணம் பேட்மிண்டன் வீரர் காஷ்யப்பை மணக்கிறார்

சாய்னா நேவால் காதல் திருமணம் பேட்மிண்டன் வீரர் காஷ்யப்பை மணக்கிறார்
இந்திய முன்னணி பேட்மிண்டன் வீராங்கனை சாய்னா நேவால், தனது காதலரும், பேட்மிண்டன் வீரருமான காஷ்யப்பை மணக்கிறார்.

ஐதராபாத், 

இந்திய முன்னணி பேட்மிண்டன் வீராங்கனை சாய்னா நேவால், தனது காதலரும், பேட்மிண்டன் வீரருமான காஷ்யப்பை மணக்கிறார்.

சாய்னா நேவால் திருமணம்

இந்தியாவின் பிரபல பேட்மிண்டன் வீராங்கனைகளில் ஒருவரான சாய்னா நேவால் ஒலிம்பிக் உள்பட பல்வேறு சர்வதேச போட்டிகளில் பதக்கம் வென்று சாதனை படைத்து இருக்கிறார்.

ஐதராபாத்தை சேர்ந்த 28 வயதான சாய்னா நேவால், சக பேட்மிண்டன் வீரரும், ஐதராபாத்தை சேர்ந்தவருமான 32 வயது பாருபள்ளி காஷ்யப்பை காதலித்து வருகிறார். கடந்த 10 வருடங்களுக்கு முன்பு இருவருக்கும் இடையே மலர்ந்த நட்பு காலப்போக்கில் காதலாக மாறியது. இந்த காதல் ஜோடி தற்போது திருமண பந்தத்தில் இணைய இருக்கிறார்கள்.

டிசம்பர் 16–ந் தேதி நடக்கிறது

சாய்னா நேவால்–காஷ்யப் திருமணத்தை இந்த ஆண்டு இறுதியில் நடத்த அவர்களது பெற்றோர் முடிவு செய்துள்ளனர். அவர்களது திருமணம் டிசம்பர் 16–ந் தேதியும், அதைத்தொடர்ந்து பிரமாண்டமான முறையில் திருமண வரவேற்பு டிசம்பர் 21–ந் தேதியும் நடைபெற இருப்பதாக நெருங்கிய வட்டாரங்கள் தெரிவித்துள்ளன. திருமணத்துக்கு மிகவும் நெருங்கிய உறவினர்கள் மற்றும் நண்பர்கள் 100 பேருக்கு மட்டுமே அழைப்பு அனுப்பப்படுகிறது.

சாய்னா நேவால் 2015–ம் ஆண்டில் உலக தரவரிசையில் நம்பர் ஒன் இடத்தை அலங்கரித்து இருக்கிறார். அத்துடன் 2012–ம் ஆண்டு ஒலிம்பிக் போட்டியில் (லண்டன்) வெண்கலப்பதக்கமும், உலக சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் 2015–ம் ஆண்டில் வெள்ளிப்பதக்கமும், 2017–ம் ஆண்டில் வெண்கலப்பதக்கமும், காமன்வெல்த் விளையாட்டு போட்டியில் 2010 மற்றும் இந்த ஆண்டில் தங்கப்பதக்கமும், சமீபத்தில் இந்தோனேஷியாவில் நடந்த ஆசிய விளையாட்டு போட்டியில் வெண்கலப்பதக்கமும் வென்றுள்ளார். காஷ்யப் உலக தரவரிசையில் அதிகபட்சமாக 6–வது இடத்தை பிடித்து இருக்கிறார். மேலும் 2010–ம் ஆண்டு காமன்வெல்த் விளையாட்டு போட்டியில் தங்கப்பதக்கம் வென்றுள்ளார். அதன் பிறகு அடிக்கடி காயம் அடைந்ததால் அவரால் களத்தில் ஜொலிக்க முடியவில்லை.

விளையாட்டு ஜோடிகள்...

சாய்னாவும், காஷ்யப்பும் ஐதராபாத்தில் உள்ள கோபிசந்த் அகாடமியில் ஒன்றாக பயிற்சி எடுத்து வருகிறார்கள். இருவரின் காதல் குறித்து தகவல் கசியும் போதெல்லாம் கருத்து கேட்டால் மவுனம் காத்து வந்தனர். இந்த திருமணத்தின் மூலம் அவர்களது காதல் வெளி உலகத்துக்கு தெரிய வந்துள்ளது.

விளையாட்டு துறையில் சிறந்து விளங்கும் வீரர், வீராங்கனைகளுக்கு இடையே காதல் திருமணங்கள் சமீபகாலமாக அதிகரித்து வருகிறது. இதற்கு உதாரணமாக தினேஷ் கார்த்திக் (கிரிக்கெட்)–தீபிகா பலிக்கல் (ஸ்குவாஷ்), இஷாந்த் ‌ஷர்மா (கிரிக்கெட்)–பிரதிமா சிங் (கூடைப்பந்து), கீதா போகத்–பவன் குமார், சாக்ஷி மாலிக்–சத்யவார்த் காடியன் (4 பேரும் மல்யுத்தம்) ஆகிய விளையாட்டு பிரபலங்களை சொல்லலாம். தற்போது இந்த வரிசையில் சாய்னா நேவால்–காஷ்யப் ஜோடி இணைய இருக்கிறது.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. செஸ் போட்டியில் இணைந்த காதல் ஜோடி
43–வது செஸ் ஒலிம்பியாட் போட்டி ஜார்ஜியாவின் பாதுமி நகரில் நடந்து வருகிறது.
2. 65 வயதான முன்னாள் தலைமை ஆசிரியரை காதலித்தது ஏன்? போலீசாரிடம் கல்லூரி மாணவி மகத் கூறிய தகவல்
65 வயதான முன்னாள் தலைமை ஆசிரியரை காதலித்தது ஏன்? என்பது குறித்து கல்லூரி மாணவி மகத் போலீசாரிடம் கூறி கதறிய தகவல் தெரியவந்துள்ளது.
3. காதலியை மணந்தார், ஸ்டீவன் சுமித்
ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் கேப்டன் ஸ்டீவன் சுமித், பந்தை சேதப்படுத்திய விவகாரத்தில் ஓராண்டு தடை நடவடிக்கைக்கு உள்ளானார்.
4. நாகையில் காதல் ஜோடி விஷம் குடித்து தற்கொலை முயற்சி போலீசார் விசாரணை
நாகையில், காதல் ஜோடி விஷம் குடித்து தற்கொலை முயற்சியில் ஈடுபட்டனர். இதுகுறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.
5. அமெரிக்க பெண் டாக்டரை கரம் பிடித்த ஊத்தங்கரை என்ஜினீயர் தமிழ் முறைப்படி திருமணம் நடந்தது
அமெரிக்க பெண் டாக்டரை ஊத்தங்கரை என்ஜினீயர் கரம் பிடித்தார். இவர்களின் திருமணம் தமிழ் முறைப்படி அரூரில் நடைபெற்றது.