பிற விளையாட்டு

துளிகள் + "||" + Thulikal

துளிகள்

துளிகள்
பாகிஸ்தான் முன்னாள் கேப்டன் அப்ரிடி அளித்த ஒரு பேட்டியில், ‘ஒரு வீரராக விராட்கோலியை எனக்கு மிகவும் பிடிக்கும்.

* பாகிஸ்தான்–நியூசிலாந்து அணிகள் இடையிலான 3 ஆட்டங்கள் கொண்ட டெஸ்ட் போட்டி தொடரில் அபுதாபியில் நடந்த முதலாவது டெஸ்டில் நியூசிலாந்து அணி 4 ரன் வித்தியாசத்தில் திரில் வெற்றி பெற்று 1–0 என்ற கணக்கில் முன்னிலை வகிக்கிறது. இந்த நிலையில் இரு அணிகள் இடையிலான 2–வது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டி இன்று துபாயில் தொடங்குகிறது. இந்திய நேரப்படி பகல் 11.30 மணிக்கு தொடங்கும் இந்த போட்டியை சோனி டென்–2 சேனல் நேரடியாக ஒளிபரப்பு செய்கிறது.

* உலக கோப்பை ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ் போட்டி ஜெர்மனியில் நடந்து வருகிறது. இதில் ‘வால்ட்’ பிரிவில் இந்திய நட்சத்திர வீராங்கனை தீபா கர்மாகர் 14,000 புள்ளிகள் குவித்து 6–வது இடத்துடன் இறுதிப்போட்டிக்கு முன்னேறினார். மற்றொரு இந்திய வீராங்கனை அருணா ரெட்டி முழங்காலில் ஏற்பட்ட காயம் காரணமாக வெளியேறினார்.

* பாகிஸ்தான் முன்னாள் கேப்டன் அப்ரிடி அளித்த ஒரு பேட்டியில், ‘ஒரு வீரராக விராட்கோலியை எனக்கு மிகவும் பிடிக்கும். ஆனால் அவர் கேப்டன் பொறுப்பில் இன்னும் நிறைய முன்னேற்றம் காண வேண்டியது உள்ளது. என்னை பொறுத்தவரையில் கேப்டன் பதவியில் டோனி தான் இன்னும் சிறந்தவர். டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டை காப்பாற்ற வேண்டும் என்றால் இந்தியா–பாகிஸ்தான் இடையே டெஸ்ட் போட்டிகள் நடத்தப்பட வேண்டும். ஆ‌ஷஸ் டெஸ்ட் போட்டி தொடரை விட இந்தியா–பாகிஸ்தான் டெஸ்ட் போட்டி தொடரே மிகப்பெரியதாக இருக்கும்’ என்று தெரிவித்துள்ளார்.

* 5–வது இந்தியன் சூப்பர் லீக் (ஐ.எஸ்.எல்.) கால்பந்து தொடரில் கவுகாத்தியில் நேற்றிரவு நடந்த 37–வது லீக் ஆட்டத்தில் நார்த் ஈஸ்ட் யுனைடெட் (கவுகாத்தி) அணி 2–1 என்ற கோல் கணக்கில் கேரளா பிளாஸ்டர்ஸ் அணியை சாய்த்து 4–வது வெற்றியை தனதாக்கியது. கேரளா அணியில் மதேஜ் போப்லாட்னிக் 73–வது நிமிடத்தில் கோல் அடித்தார். கடைசி நிமிடத்தில் கவுகாத்தி அணி அடுத்தடுத்து 2 கோல்கள் அடித்து அசத்தியது. அந்த அணி வீரர்கள் பார்த்லோமியூவ் ஒக்பிச் (பெனால்டி வாய்ப்பு), ஜூயன் மாஸ்சியா ஆகியோர் தலா ஒரு கோல் அடித்தனர். மும்பையில் இன்று இரவு 7.30 மணிக்கு நடைபெறும் லீக் ஆட்டத்தில் மும்பை சிட்டி எப்.சி.–அட்லெடிகோ டி கொல்கத்தா அணிகள் மோதுகின்றன.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. விளையாட்டு துளிகள்
தென்ஆப்பிரிக்க கிரிக்கெட் அணியின் பயிற்சியாளராக கடந்த 2 ஆண்டுகளாக இருந்த ஓட்டிஸ் கிப்சனின் (வெஸ்ட் இண்டீஸ்) ஒப்பந்தம் அடுத்த மாதத்துடன் முடிவடைகிறது.
2. துளிகள்
*நியூசிலாந்து அணியின் கேப்டன் கேன் வில்லியம்சன் அளித்த ஒரு பேட்டியில், ‘இந்திய அணியை நாங்கள் வீழ்த்தினாலும் இந்திய ரசிகர்கள் எங்கள் மீது அதிக கோபமாக இருக்கமாட்டார்கள் என்று நம்புகிறேன்.
3. துளிகள்
முறைகேடு எதிரொலியாக ஜிம்பாப்வே கிரிக்கெட் வாரியத்தை அந்த நாட்டு விளையாட்டுத்துறை இடை நீக்கம் செய்துள்ளது.
4. துளிகள்
கோபா அமெரிக்கா கால்பந்து போட்டி பிரேசில் நாட்டில் ஜூன் 14–ந் தேதி தொடங்குகிறது.
5. துளிகள்
இந்திய அணியில் இடம் பிடித்துள்ள தமிழக ஆல்-ரவுண்டர் விஜய் சங்கர் நேற்று முன்தினம் பயிற்சியில் ஈடுபட்ட போது கலீல் அகமது வீசிய பந்து வலது கையில் தாக்கி காயம் அடைந்தார்.