பிற விளையாட்டு

துளிகள் + "||" + Thulikal

துளிகள்

துளிகள்
பாகிஸ்தான் முன்னாள் கேப்டன் அப்ரிடி அளித்த ஒரு பேட்டியில், ‘ஒரு வீரராக விராட்கோலியை எனக்கு மிகவும் பிடிக்கும்.

* பாகிஸ்தான்–நியூசிலாந்து அணிகள் இடையிலான 3 ஆட்டங்கள் கொண்ட டெஸ்ட் போட்டி தொடரில் அபுதாபியில் நடந்த முதலாவது டெஸ்டில் நியூசிலாந்து அணி 4 ரன் வித்தியாசத்தில் திரில் வெற்றி பெற்று 1–0 என்ற கணக்கில் முன்னிலை வகிக்கிறது. இந்த நிலையில் இரு அணிகள் இடையிலான 2–வது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டி இன்று துபாயில் தொடங்குகிறது. இந்திய நேரப்படி பகல் 11.30 மணிக்கு தொடங்கும் இந்த போட்டியை சோனி டென்–2 சேனல் நேரடியாக ஒளிபரப்பு செய்கிறது.

* உலக கோப்பை ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ் போட்டி ஜெர்மனியில் நடந்து வருகிறது. இதில் ‘வால்ட்’ பிரிவில் இந்திய நட்சத்திர வீராங்கனை தீபா கர்மாகர் 14,000 புள்ளிகள் குவித்து 6–வது இடத்துடன் இறுதிப்போட்டிக்கு முன்னேறினார். மற்றொரு இந்திய வீராங்கனை அருணா ரெட்டி முழங்காலில் ஏற்பட்ட காயம் காரணமாக வெளியேறினார்.

* பாகிஸ்தான் முன்னாள் கேப்டன் அப்ரிடி அளித்த ஒரு பேட்டியில், ‘ஒரு வீரராக விராட்கோலியை எனக்கு மிகவும் பிடிக்கும். ஆனால் அவர் கேப்டன் பொறுப்பில் இன்னும் நிறைய முன்னேற்றம் காண வேண்டியது உள்ளது. என்னை பொறுத்தவரையில் கேப்டன் பதவியில் டோனி தான் இன்னும் சிறந்தவர். டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டை காப்பாற்ற வேண்டும் என்றால் இந்தியா–பாகிஸ்தான் இடையே டெஸ்ட் போட்டிகள் நடத்தப்பட வேண்டும். ஆ‌ஷஸ் டெஸ்ட் போட்டி தொடரை விட இந்தியா–பாகிஸ்தான் டெஸ்ட் போட்டி தொடரே மிகப்பெரியதாக இருக்கும்’ என்று தெரிவித்துள்ளார்.

* 5–வது இந்தியன் சூப்பர் லீக் (ஐ.எஸ்.எல்.) கால்பந்து தொடரில் கவுகாத்தியில் நேற்றிரவு நடந்த 37–வது லீக் ஆட்டத்தில் நார்த் ஈஸ்ட் யுனைடெட் (கவுகாத்தி) அணி 2–1 என்ற கோல் கணக்கில் கேரளா பிளாஸ்டர்ஸ் அணியை சாய்த்து 4–வது வெற்றியை தனதாக்கியது. கேரளா அணியில் மதேஜ் போப்லாட்னிக் 73–வது நிமிடத்தில் கோல் அடித்தார். கடைசி நிமிடத்தில் கவுகாத்தி அணி அடுத்தடுத்து 2 கோல்கள் அடித்து அசத்தியது. அந்த அணி வீரர்கள் பார்த்லோமியூவ் ஒக்பிச் (பெனால்டி வாய்ப்பு), ஜூயன் மாஸ்சியா ஆகியோர் தலா ஒரு கோல் அடித்தனர். மும்பையில் இன்று இரவு 7.30 மணிக்கு நடைபெறும் லீக் ஆட்டத்தில் மும்பை சிட்டி எப்.சி.–அட்லெடிகோ டி கொல்கத்தா அணிகள் மோதுகின்றன.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. துளிகள்
* டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் ஆடும் வீரர்கள் சீருடையில் தங்களது பெயர் மற்றும் எண்களை பொறித்துக் கொள்ள சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் (ஐ.சி.சி.) அனுமதி அளித்துள்ளது. ஆகஸ்டு 1-ந்தேதி தொடங்கும் உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் இருந்து இந்த சலுகையை வீரர்கள் பயன்படுத்திக் கொள்ள முடியும்.
2. துளிகள்
ஐரோப்பிய கால்பந்து கூட்டமைப்பு ஒழுங்கு நடவடிக்கை கமிட்டி விசாரணை நடத்தி கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோவுக்கு ரூ.15 லட்சம் அபராதம் விதித்துள்ளது.
3. துளிகள்
ஆசிய இளையோர் தடகள சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் 100 மீட்டர் தடை ஓட்டத்தில் தமிழக வீராங்கனை தபிதா தங்கம் வென்றார்.
4. துளிகள்
முன்னாள் நம்பர் ஒன் டென்னிஸ் வீராங்கனையும், 15 வயதிலேயே ‘கிராண்ட்ஸ்லாம்’ மகுடம் சூடிய சாதனையாளருமான மார்ட்டினா ஹிங்கிஸ் (சுவிட்சர்லாந்து) தாய் ஆகியுள்ளார்.
5. துளிகள்
‘காபி வித் கரண்’ டி.வி. நிகழ்ச்சியில் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர்கள் லோகேஷ் ராகுல், ஹர்திக் பாண்ட்யா பெண்கள் குறித்து தெரிவித்த கருத்துகள் சர்ச்சையை கிளப்பின.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை