பிற விளையாட்டு

புரோ கபடி: அரியானா அணி 6-வது வெற்றி + "||" + Pro Kabaddi: Haryana Team wins 6th

புரோ கபடி: அரியானா அணி 6-வது வெற்றி

புரோ கபடி: அரியானா அணி 6-வது வெற்றி
புரோ கபடி போட்டியில், அரியானா அணி தனது 6-வது வெற்றியை பதிவு செய்தது.
புதுடெல்லி,

புரோ கபடி லீக் தொடரில் டெல்லியில் நேற்றிரவு நடந்த 60-வது லீக் ஆட்டத்தில் பெங்கால் வாரியர்ஸ்-அரியான ஸ்டீலர்ஸ் அணிகள் மோதின. முதல் பாதியில் பெங்கால் வாரியர்ஸ் அணி, அரியானா ஸ்டீலர்சை ‘ஆல்-அவுட்’ செய்து அதிர்ச்சி அளித்தாலும், அரியானா அணி சரிவில் இருந்து மீண்டு வந்து முன்னிலை பெற்றது. அந்த முன்னிலையை கடைசி வரை தக்கவைத்துக்கொண்டது. முடிவில் அரியானா ஸ்டீலர்ஸ் அணி 36-33 என்ற புள்ளி கணக்கில் பெங்கால் வாரியர்சை வீழ்த்தியது. 10-வது ஆட்டத்தில் ஆடிய அரியானா அணி 6-வது வெற்றியை பெற்றது. அந்த அணி 4 ஆட்டத்தில் தோல்வி கண்டுள்ளது. 10-வது ஆட்டத்தில் ஆடிய பெங்கால் வாரியர்ஸ் அணி சந்தித்த 3-வது தோல்வி இதுவாகும்.


மற்றொரு ஆட்டத்தில் உ.பி.யோத்தா-புனேரி பால்டன் அணிகள் பலப்பரீட்சை நடத்தின. தொடக்கம் முதலே ஆதிக்கம் செலுத்திய உ.பி.யோத்தா அணிக்கு, கடைசி கட்டத்தில் புனேரி பால்டன் நெருக்கடி கொடுத்தது. ஆனால் அது வெற்றிக்கு போதுமானதாக அமையவில்லை. முடிவில் உ.பி.யோத்தா அணி 35-30 என்ற புள்ளி கணக்கில் புனேரி பால்டனை சாய்த்தது. 11-வது ஆட்டத்தில் ஆடிய உ.பி.யோத்தா அணி பெற்ற 4-வது வெற்றி இதுவாகும். 10-வது ஆட்டத்தில் ஆடிய புனேரி பால்டன் அணி 6-வது தோல்வியை சந்தித்தது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. புரோ கபடி: புனேயிடம் வீழ்ந்தது பெங்களூரு
புரோ கபடி போட்டியில், புனே அணியிடம் பெங்களூரு அணி தோல்வி அடைந்தது.
2. புரோ கபடி: தமிழ் தலைவாஸ்-புனே ஆட்டம் ‘டை’
புரோ கபடி போட்டியில், தமிழ் தலைவாஸ்-புனே ஆட்டம் ‘டை’ ஆனது.
3. புரோ கபடி: பாட்னாவிடம் பணிந்தது புனே
புரோ கபடி போட்டியில், பாட்னா அணி 55-33 என்ற புள்ளிக்கணக்கில் புனே அணியை வீழ்த்தியது.
4. புரோ கபடி லீக் தொடரில் தமிழ் தலைவாஸ் அணி அரியானா ஸ்டீலர்சிடம் பணிந்தது
புரோ கபடி லீக் தொடரில், தமிழ் தலைவாஸ் அணி 35-43 என்ற புள்ளி கணக்கில் அரியானா ஸ்டீலர்சிடம் தோல்வியடைந்தது.
5. புரோ கபடி: பெங்கால் அணியிடம் மும்பை தோல்வி
புரோ கபடி போட்டியில், பெங்கால் அணியிடம் மும்பை அணி தோல்வியடைந்தது.