சினிமா துளிகள்

ரஷியாவில் அஜித் பைக் பயணம் + "||" + Ajith bike ride in Russia

ரஷியாவில் அஜித் பைக் பயணம்

ரஷியாவில் அஜித் பைக் பயணம்
அஜித்குமார் நடிக்கும் வலிமை படத்தின் இறுதிகட்ட காட்சிகளை படமாக்க படக்குழுவினர் சில தினங்களுக்கு முன்பு ரஷியா சென்றனர்.
அஜித்குமார் நடிக்கும் வலிமை படத்தின் இறுதிகட்ட காட்சிகளை படமாக்க படக்குழுவினர் சில தினங்களுக்கு முன்பு ரஷியா சென்றனர். அங்கு வில்லன்களுடன் அஜித் மோதும் சேசிங் சண்டை காட்சியை படமாக்கினர். 10 நாட்கள் இந்த சண்டை காட்சி படமாகி உள்ளது. படத்தை வினோத் இயக்குகிறார். நாயகியாக கியூமா குரோஷி நடிக்கிறார். போனிகபூர் தயாரிக்கிறார். தற்போது ரஷியாவில் படப்பிடிப்பை நடத்தி முடித்து விட்டு படக்குழுவினர் சென்னை திரும்பி உள்ளனர். ஆனால் அஜித் ரஷியாவிலேயே தங்கி இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. அங்கு பைக் அருகில் அஜித் நிற்பது போன்ற புகைப்படம் வெளியாகி வைரலாகிறது. ரஷியாவை பைக்கில் சுற்றி பார்க்க அஜித் திட்டமிட்டு உள்ளதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது. ரஷியாவில் சுமார் 5 ஆயிரம் கிலோ மீட்டர் தூரம் பைக்கில் அவர் பயணம் செய்ய இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. அங்குள்ள சுற்றுலா தலங்கள், வரலாற்று முக்கியத்துவம் வாய்ந்த இடங்கள் போன்றவற்றை பைக்கிலேயே சென்று பார்க்கிறார். சில மாதங்களுக்கு முன்பு சிக்கிம் வரை 10 ஆயிரம் கிலோமீட்டர் பைக்கில் சென்று வந்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அஜித்துடன் பைக் பந்தயத்தில் நவ்தீப்
நடிகர் அஜித்குமார் ஓய்வு கிடைக்கும்போது பைக்கில் நீண்ட தூரம் பயணம் செய்வதை வழக்கமாக வைத்துள்ளார்.
2. விநாயகர் சதுர்த்தியையொட்டி 576 சிறப்பு பஸ்கள் இயக்கம் சென்னையில் இருந்து 1 லட்சத்து 32 ஆயிரம் பேர் வெளியூர் பயணம்
விநாயகர் சதுர்த்தியையொட்டி சென்னையில் இருந்து 576 சிறப்பு பஸ்கள் இயக்கப்பட்டதாகவும், ஒரு லட்சத்து 32 ஆயிரம் பேர் வெளியூர் புறப்பட்டு சென்றதாகவும் போக்குவரத்துத்துறை அமைச்சர் ஆர்.எஸ்.ராஜகண்ணப்பன் தெரிவித்தார்.
3. ராகுல் காந்தி இன்று ஜம்மு பயணம்: மாதா வைஷ்ணோ தேவி கோயிலில் தரிசனம்!
ராகுல் காந்தி 2 நாள் பயணமாக இன்று ஜம்மு பயணம் மேற்கொள்கிறார். அங்கு மாதா வைஷ்ணோ தேவி கோயிலில் தரிசனம் செய்ய உள்ளார்.
4. தே.மு.தி.க. தலைவர் விஜயகாந்த் சிகிச்சைக்காக துபாய் பயணம்
தே.மு.தி.க. தலைவர் விஜயகாந்த் சிகிச்சைக்காக விமானம் மூலம் இன்று துபாய் புறப்பட்டு சென்றார்.
5. கன்னியாகுமரியில் இருந்து டெல்லிக்கு மத்திய ரிசர்வ் போலீஸ் படையினர் சைக்கிள் பயணம்
கன்னியாகுமரியில் இருந்து டெல்லிக்கு மத்திய ரிசர்வ் போலீஸ் படையினர் சைக்கிள் பயணம் அமைச்சர் மனோ தங்கராஜ் தொடங்கி வைத்தார்.