நடிகர்கள் பிருத்விராஜ், துல்கர் சல்மானுக்கு ‘கோல்டன் விசா’ வழங்கியது ஐக்கிய அரபு அமீரகம்


நடிகர்கள் பிருத்விராஜ், துல்கர் சல்மானுக்கு ‘கோல்டன் விசா’ வழங்கியது ஐக்கிய அரபு அமீரகம்
x
தினத்தந்தி 19 Sep 2021 5:48 PM GMT (Updated: 19 Sep 2021 5:48 PM GMT)

மோகன்லால், மம்முட்டி, டோவினோ தாமஸ் ஆகிய மலையாள நடிகர்களுக்கு ஏற்கனவே கோல்டன் விசா வழங்கப்பட்டது குறிப்பிடத்தக்கது.

அமீரக அரசு கடந்த 2019-ம் ஆண்டு விசா வழங்கும் நடைமுறைகளில் பல்வேறு மாற்றங்களை கொண்டு வந்தது. இதன் ஒரு பகுதியாக அமீரகத்தில் வசிக்க விரும்பும் வர்த்தகர்கள், விளையாட்டு வீரர்கள், திரைபிரபலங்கள், முக்கிய பிரமுகர்கள் உள்ளிட்டோர் அமீரகத்தை சேர்ந்த நிறுவனம் அல்லது தனி நபர் ஆதரவு இல்லாமல் 5 அல்லது 10 ஆண்டுகளுக்கு வசிக்கும் வகையில் கோல்டன் விசா அறிமுகம் செய்யப்பட்டது. இந்த விசாவானது புதுப்பித்துக் கொள்ளும் வசதி கொண்டது ஆகும்.

ஏற்கனவே நடிகர்கள் ஷாருக்கான், சஞ்சய்தத், மோகன்லால், மம்முட்டி, டோவினோ தாமஸ், தயாரிப்பாளர் போனி கபூர், டென்னிஸ் வீராங்கனை சானியா மிர்சா ஆகியோருக்கு கோல்டன் விசா வழங்கிய அமீரக அரசு, தற்போது பிரபல மலையாள நடிகர்களான பிருத்விராஜ், துல்கர் சல்மான் ஆகியோருக்கும் கோல்டன் விசா வழங்கி உள்ளது. இவர்கள் இருவரும் தமிழ் படங்களிலும் நடித்து இருக்கிறார்கள் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Next Story