சினிமா துளிகள்

அனுமதி கேட்க மாட்டேன் - விஷால் + "||" + Will not ask permission - Vishal

அனுமதி கேட்க மாட்டேன் - விஷால்

அனுமதி கேட்க மாட்டேன் - விஷால்
வீரமே வாகை சூடும் படத்தின் பத்திரிகையாளர் சந்திப்பில் பேசிய நடிகர் விஷால், அனுமதி கேட்க மாட்டேன் என்று பேசியிருக்கிறார்.
விஷால் நடிப்பில் தற்போது ‘வீரமே வாகை சூடும்’ திரைப்படம் உருவாகியுள்ளது. இப்படத்தை புதுமுக இயக்குனர் து.ப.சரவணன் இயக்கி உள்ளார். இப்படத்தில் விஷாலுக்கு ஜோடியாக நடிகை டிம்பிள் ஹயாத்தி நடித்துள்ளார். மேலும் நகைச்சுவை கதாபாத்திரத்தில் யோகிபாபுவும், மலையாள நடிகர் பாபுராஜ் வில்லனாகவும் நடித்துள்ளனர்.  


நடிகர் விஷால் தனது சொந்த தயாரிப்பு நிறுவனமான விஷால் பிலிம் பேக்டரி மூலம் இப்படத்தை தயாரித்திருக்கிறார். இப்படம் ஜனவரி 26ஆம் தேதி வெளியாக இருக்கிறது. இந்நிலையில் இப்படத்தின் பத்திரிகையாளர் சந்திப்பில் பேசிய விஷால், ' நான் எப்போதும் புதுமுக இயக்குனர்கள் படத்தில் நடிக்கும் போது, யுவன் சங்கர் ராஜா தான் இசையமைப்பாளர் என்று இயக்குனரிடம் சொல்லிவிடுவேன். இதற்காக யுவனிடம் அனுமதி எல்லாம் கேட்க மாட்டேன். கட்டாயமாக சொல்லிவிடுவேன். ஏன் என்றால் யுவன் எனக்கு நெருங்கிய நண்பர் ' என்றார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சொர்க்கவாசல் திறப்பு அன்று காலை 6 மணி வரை பக்தர்களுக்கு அனுமதி இல்லை
ஒமைக்ரான் பரவல் அதிகரித்து வரும் நிலையில் தமிழகத்தில் நேற்று முதல் இரவு ஊரடங்கு அமல்படுத்தப்பட்டு உள்ளது. இதில் வெள்ளி, சனி, ஞாயிற்றுக்கிழமை ஆகிய 3 நாட்கள் வழிப்பாட்டு தலங்களுக்கு செல்ல தடை விதிக்கப்பட்டு உள்ளது.
2. சொர்க்கவாசல் திறப்பு அன்று காலை 6 மணி வரை பக்தர்களுக்கு அனுமதி இல்லை
திருவல்லிக்கேணி பார்த்தசாரதி கோவிலில் வருகிற 13-ந்தேதி சொர்க்கவாசல் திறப்பு அன்று காலை 6 மணி வரை பக்தர்கள், உபயதாரர்களுக்கு அனுமதி இல்லை என்று உதவி கமிஷனர் கவெனிதா தெரிவித்து உள்ளார்.
3. மார்க் ஆண்டனியாக களமிறங்கும் விஷால்
வீரவே வாகை சூடும் படத்திற்கு பிறகு விஷால் நடிக்கவிருக்கும் அடுத்த படத்திற்கு மார்க் ஆண்டனி என்று பெயர் வைக்கப்பட்டுள்ளது.
4. சிதம்பரம் நடராஜர் கோவிலில் இன்று தேரோட்டம் நடத்த அனுமதி
சிவனடியார்கள், பா.ஜ.க.வினர் மறியல் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டதன் காரணமாக சிதம்பரம் நடராஜர் கோவிலில் இன்று (ஞாயிற்றுக்கிழமை) தேரோட்டம் நடத்த அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் நாளை(திங்கட்கிழமை) நடைபெறும் ஆருத்ரா தரிசன விழாவிலும் பக்தர்கள் பங்கேற்க அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது.
5. சிதம்பரம் நடராஜர் கோவில் தேரோட்டத்திற்கு நாளை அனுமதி
கடலூரில் உள்ள சிதம்பரம் நடராஜர் கோவிலில் நாளை தேரோட்டம் நடத்த அனுமதி அளிக்கப்பட்டு உள்ளது.