கைவினை கலை

தோற்றத்தை மேம்படுத்தும் ஸ்டெர்லிங் சில்வர் நெக்லஸ் + "||" + gorgeous sterlling silver necklace

தோற்றத்தை மேம்படுத்தும் ஸ்டெர்லிங் சில்வர் நெக்லஸ்

தோற்றத்தை மேம்படுத்தும் ஸ்டெர்லிங் சில்வர் நெக்லஸ்
ஆடம்பரத்தை விரும்பாமல் எளிமையாகவும், தனித்துவமாகவும் நகை அணிய விரும்பும் நவ நாகரிக விரும்பிகளுக்கு ஏற்றது ஸ்டெர்லிங் சில்வர்
‘ஸ்டெர்லிங் சில்வர்’ என்பது அதிக அளவு வெள்ளியோடு, குறைந்த அளவு தாமிரத்தைக் கலந்து தயார் செய்யப்படும் உலோகம் ஆகும். ஆடம்பரத்தை விரும்பாமல் எளிமையாகவும், தனித்துவமாகவும் நகை அணிய விரும்பும் நவ நாகரிக விரும்பிகளுக்கு ஏற்றது ஸ்டெர்லிங் சில்வர் கொண்டு தயாரிக்கப்படும் நெக்லஸ் வகைகள். 

மேற்கத்திய உடைகளுக்கு பொருந்தும் வண்ணமாக, பார்ப்பவர் கண்களை பறிக்கும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்ட சில நெக்லஸ் தொகுப்புகள் உங்களுக்காக..

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மலைவாழ் மக்களிடையே மாற்றம் ஏற்படுத்திய மகாலட்சுமி
கொரோனா காலத்தில் பள்ளி மாணவர்களுக்கு இணைய வழியாக வகுப்புகள் நடந்தன. ஆனால், ஸ்மார்ட்போன் வாங்கும் வசதி இல்லாத காரணத்தால் பழங்குடி மாணவர்களின் கல்வியில் தேக்கம் ஏற்பட்டது. அவர்களுக்கு மீண்டும் கல்வியின் மீது கசப்பு வந்துவிடக் கூடாது என எண்ணினேன். எனவே, மீண்டும் மாணவர்களைத் தேடி அவர்களின் வீடுகளுக்கே சென்று பாடங்களை எடுக்கத் தொடங்கினேன்.
2. அழகுக்கு அழகு சேர்க்கும் ‘லைட்-வெயிட்’ மேக்கப்!
முகத்துக்கு அழகு சேர்ப்பவை கண்கள். அவற்றை அழகுபடுத்துவதன் மூலம் மேக்கப் முழுமை பெறும். ஐ ஷேடோ, ஐ லைனர், மஸ்காரா போன்ற அழகு சாதனப் பொருட்களை பயன்படுத்தி கண்களின் அழகை அதிகரிக்கலாம்.
3. பேஷன் உலகில் கலக்கும் சந்தியா
சிறு வயதில் என் பள்ளி சார்பாக நடைபெற்ற ஆடை அலங்கார அணிவகுப்பு போட்டிக்காக தேர்ந்து எடுக்கப்பட்டேன். அதில் இருந்தே எனக்கு அழகாக ஆடை அணிவது மிகவும் பிடிக்கும். அதுவே நான் ஆடை வடிவமைப்பாளர் துறையை தேர்வு செய்ததற்கு எனக்கு தூண்டுதலாக இருந்தது.
4. பெண்களுக்கு எதிரான வன்முறை ஒழிப்பு தினம்
பெண்களுக்கு எதிரான வன்முறைகளில் 90 சதவிகிதம் நெருங்கிய உறவினர்கள், நண்பர்கள், உடன் இருப்பவர்கள், பணியிடம் மற்றும் பயிலும் இடங்களில் உள்ளவர்களால் ஏற்படுகிறது என கருத்துக் கணிப்புகள் தெரிவிக்கின்றன.
5. முத்தமிழ் வளர்க்கும் மணிமொழி
இயல், இசை, நாடகம் மூலமாக தமிழ்த்தொண்டு ஆற்றுவதே என் வாழ்நாள் லட்சியம். உயர்தனிச் செம்மொழியான தமிழ் மொழியின் அருமை இளைய தலைமுறைக்குத் தெரியவில்லை என்பது எனது ஆதங்கம். என் பேச்சு, கவிதை, பாடல் போன்றவற்றின் மூலம் தமிழை அவர்களிடம் கொண்டு சேர்க்க விரும்புகிறேன்.