மாவட்ட செய்திகள்

கந்துவட்டி கொடுத்து வந்த பெண், கழுத்தை அறுத்துக் கொலை + "||" + A woman who gave usury,Cut the neck Kill

கந்துவட்டி கொடுத்து வந்த பெண், கழுத்தை அறுத்துக் கொலை

கந்துவட்டி கொடுத்து வந்த பெண், கழுத்தை அறுத்துக் கொலை
கந்துவட்டி கொடுத்து வந்த பெண், கழுத்தை அறுத்துக் கொலை செய்யப்பட்டார்.
மங்களூரு,

கந்துவட்டி கொடுத்து வந்த பெண், கழுத்தை அறுத்துக் கொலை செய்யப்பட்டுள்ளார். இதுதொடர்பாக போலீசார் மர்மநபர்களை வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.

இதுகுறித்து போலீஸ் தரப்பில் கூறப்படுவதாவது:-

உடுப்பி மாவட்டம் கார்கலா தாலுகா குக்கூந்தூர் கிராமத்தை சேர்ந்தவர் புளோரின். இவர் அந்தப்பகுதியில் கந்துவட்டி தொழில் செய்து வந்தார். இந்த நிலையில் நேற்று முன்தினம் அவருடைய வீடு திறக்கப்படாமல் கிடந்தது. இதனால் சந்தேகமடைந்த அந்தப்பகுதி மக்கள், வீட்டுக்குள் சென்று பார்த்தனர். அப்போது, வீட்டுக்குள் கழுத்து அறுக்கப்பட்ட நிலையில் ரத்தவெள்ளத்தில் புளோரின் பிணமாக கிடந்தார். இதனை பார்த்து அதிர்ச்சி அடைந்த அந்தப்பகுதி மக்கள், இதுகுறித்து கார்கலா போலீசாருக்கு தகவல் தெரிவித்தனர். அதன்பேரில் போலீசார் சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்து வந்து பார்வையிட்டனர்.


பின்னர் புளோரின் உடலை கைப்பற்றி பிரேத பரிசோதனைக்காக கார்கலா அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைத்தனர். இது குறித்து போலீசார் நடத்திய விசாரணையில், அவரை யாரோ மர்மநபர்கள் கழுத்தை அறுத்துக் கொலை செய்தது தெரியவந்தது. இதுதொடர்பாக கார்கலா போலீசார், புளோரினின் செல்போன் மூலம் விசாரணையை தொடங்கி உள்ளனர். அதாவது, அவருடன் யார் அடிக்கடி செல்போனில் பேசி உள்ளனர்?, அவருடன் கடைசியாக பேசியது யார்? என்பது தொடர்பாக ஆய்வு செய்து வருகிறார்கள். இதுகுறித்து கார்கலா போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து மர்மநபர்களை வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.
தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வாடகைக்கு வீடு கேட்பதுபோல் நடித்து 6 பவுன் நகைக்காக விஷம் கொடுத்து பெண் கொலை
திருவாரூர் அருகே வாடகைக்கு வீடு கேட்பது போல் நடித்து வீட்டின் உரிமையாளருக்கும், அவரது மனைவிக்கும் விஷம் கொடுத்து 6 பவுன் நகையை திருடி சென்ற கணவன்-மனைவியை போலீசார் தேடி வருகின்றனர். விஷம் அருந்திய தம்பதியரில் மனைவி சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தார். கணவர் உயிருக்கு ஆபத்தான நிலையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்.
2. சாந்தாகுருசில் குழந்தைகளை பார்க்க வந்த சேலம் வாலிபர் படுகொலை
சாந்தாகுருசில் தனது குழந்தைகளை பார்க்க வந்த சேலம் வாலிபர் படுகொலை செய்யப்பட்டார். இதுதொடர்பாக அவரது மாமியார் உள்பட 4 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.
3. மதுபாட்டிலால் குத்தி வாலிபர் படுகொலை - தனியார் நிறுவன ஊழியர் கைது
வலங்கைமான் அருகே மதுபாட்டிலால் குத்தி வாலிபர் படுகொலை செய்யப்பட்டார். இது தொடர்பாக தனியார் நிறுவன ஊழியரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
4. அரூர் அருகே மூதாட்டி கொலை வழக்கில் பேத்தி கைது திடுக்கிடும் தகவல்கள்
அரூர் அருகே மூதாட்டி கொலை வழக்கில் பேத்தியை போலீசார் கைது செய்தனர். இதில் திடுக்கிடும் தகவல்கள் வெளியாகி உள்ளது.
5. பாந்திராவில் என்ஜினீயரை கொன்ற தொழில் அதிபர் கைது
பாந்திராவில் சண்டையை விலக்க முயன்ற போது, என்ஜினீயரை அடித்து கொன்ற தொழில் அதிபரை போலீசார் கைது செய்தனர்.