மாவட்ட செய்திகள்

திருக்குவளை பஸ் நிலையத்தில் பராமரிப்பின்றி காணப்படும் கழிவறை சீரமைக்கப்படுமா? பயணிகள் கோரிக்கை + "||" + Will the toilet found without the care of the Tirukkuvallu bus station will be regulated? Passenger request

திருக்குவளை பஸ் நிலையத்தில் பராமரிப்பின்றி காணப்படும் கழிவறை சீரமைக்கப்படுமா? பயணிகள் கோரிக்கை

திருக்குவளை பஸ் நிலையத்தில் பராமரிப்பின்றி காணப்படும் கழிவறை சீரமைக்கப்படுமா? பயணிகள் கோரிக்கை
திருக்குவளை பஸ் நிலையத்தில் பராமரிப்பின்றி காணப்படும் கழிவறையை சீரமைக்க வேண்டும் என்று பயணிகள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
வேளாங்கண்ணி, 

வேளாங்கண்ணி அருகே திருக்குவளை கடைத்தெரு அருகே அரசு மேல்நிலைப்பள்ளி, பொறியியல் கல்லூரி உள்ளது. இந்த பள்ளி மற்றும் கல்லூரியில் திருக்குவளை மற்றும் அதன் சுற்றுவட்டார பகுதிகளை சேர்ந்த மாணவ, மாணவிகள் படித்து வருகின்றனர். மேலும் பொதுமக்கள் அரசு அலுவலகங்களுக்கு சென்று பல்வேறு சான்றுகள் பெறவும் திருவக்குவளைக்கு வந்து செல்கின்றனர். வெளியூர்களில் இருந்து பஸ்களில் வரும் பயணிகள் திருக்குவளை கடைத்தெருவில் உள்ள பஸ் நிலையத்தில் இறங்கி அரசு அலுவலகங்கள், பள்ளி, கல்லூரி உள்ளிட்ட பகுதிகளுக்கு சென்று வந்தனர். அதேபோல் திருக்குவளையில் இருந்து பல்வேறு பகுதிகளுக்கு செல்பவர்கள் இந்த பஸ் நிலையத்தில் பஸ் ஏறுவது வழக்கம். இந்த பஸ் நிலையத்தில் இருந்து திருத்துறைப்பூண்டி, திருவாரூர், நாகை உள்ளிட்ட பகுதிகளுக்கு பஸ்கள் சென்று வருகின்றன.

சீரமைக்க கோரிக்கை

இந்த நிலையில் பஸ் நிலையம் அருகே பயணிகளின் வசதிக்காக கழிவறை கட்டிடம் அமைக்கப்பட்டது. இந்த கட்டிடம் தற்போது எவ்வித பராமரிப்பின்றி குப்பை மேடாக காட்சியளிக்கிறது. இதனால் பஸ் நிலையத்திற்கு வரும் பயணிகள் கழிவறையை பயன்படுத்த முடியாத நிலை ஏற்பட்டுள்ளது. இந்த கட்டிடத்தில் குழாய்கள் பொருத்தப்பட்டு, அதன் மூலம் கழிவறைகளுக்கு தண்ணீர் வழங்கப்பட்டு வந்தது. தற்போது குழாய்கள் உடைந்து காட்சியளிக்கிறது. இதனால் பயணிகள், பொதுமக்கள் மிகவும் சிரமத்திற்குள்ளாகின்றனர். எனவே, சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகள் பராமரிப்பின்றி காணப்படும் கழிவறையை சீரமைத்து மக்களின் பயன்பாட்டிற்கு விட வேண்டும் என்று பயணிகள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மயிலாடுதுறை அருகே அட்டகுளம் பாலத்தை புதிதாக அமைக்க வேண்டும் பொதுமக்கள் கோரிக்கை
மயிலாடுதுறை அருகே அட்டகுளம் பாலத்தை புதிதாக அமைக்க வேண்டும் என்று பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
2. காவிரி மேலாண்மை ஆணைய தலைவராக ஏ.கே. சின்ஹா நியமனம்; தமிழக அரசின் கோரிக்கை நிராகரிப்பு
காவிரி மேலாண்மை ஆணைய தலைவராக ஏ.கே. சின்ஹா நியமனம் செய்யப்பட்டு உள்ளார்.
3. கீழ்வேளூர் அருகே குளத்தில் கழிவு பொருட்கள் கொட்டுவதால் துர்நாற்றம் நடவடிக்கை எடுக்க கோரிக்கை
கீழ்வேளூர் அருகே குளத்தில் கழிவு பொருட்கள் கொட்டுவதால் துர்நாற்றம் வீசுகிறது. இதை அகற்றி தூர்வார நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
4. மடிக்கணினி வழங்க வேண்டும் கலெக்டரிடம் மாணவர்கள் கோரிக்கை
மடிக்கணினி வழங்க வேண்டும் என கலெக்டரிடம் மாணவர்கள் கோரிக்கை வைத்தனர்.
5. புயலால் சேதமடைந்த அங்கன்வாடி மையத்தை சீரமைக்க வேண்டும் பொதுமக்கள் கோரிக்கை
புயலால் சேதமடைந்த ஆதிச்சபுரம் அங்கன்வாடி மையத்தை சீரமைக்க நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.