மாவட்ட செய்திகள்

குடிநீர் கேட்டு காலிக்குடங்களுடன் பொதுமக்கள் சாலை மறியல் + "||" + Public water blocking with vaccines asking drinking water

குடிநீர் கேட்டு காலிக்குடங்களுடன் பொதுமக்கள் சாலை மறியல்

குடிநீர் கேட்டு காலிக்குடங்களுடன் பொதுமக்கள் சாலை மறியல்
குடிநீர் கேட்டு காலிக்குடங்களுடன் பொதுமக்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.
புதுக்கோட்டை,

புதுக்கோட்டை மாவட்டம் அடப்பன்வயல் பகுதியில் கடந்த 21 நாட்களாக குடிநீர் வினியோகம் செய்யப்படவில்லை. இதனால் அப்பகுதியில் உள்ள பொதுமக்கள் வெகு தொலையில் சென்று குடிநீர் எடுத்து வந்தனர். இதுகுறித்து அந்த பகுதியை சேர்ந்த பொதுமக்கள் நகராட்சி அலுவலகத்தில் புகார் கொடுத்தனர். அப்போது அந்த பகுதியில் குடிநீர் செல்லும் குழாயில் உடைப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. இதையடுத்து உடைப்பு ஏற்பட்டுள்ள குழாயை சரிசெய்து குடிநீர் வினியோகம் செய்வாதாக அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர். ஆனால் இதுவரை உடைப்பை சரிசெய்யவில்லை. குடிநீரும் வழங்கப்படவில்லை. இதனால் ஆத்திரமடைந்த அப் பகுதி பொதுமக்கள் குடிநீர் வழங்காததை கண்டித்து அடப்பன்வயல் 3-ம் வீதியை சேர்ந்த பொதுமக்கள் பால்பண்ணை ரவுண்டானாவில் காலிக்குடங்களுடன் சாலையில் அமர்ந்து மறியலில் ஈடுபட்டனர்.


இதுகுறித்து தகவல் அறிந்த புதுக்கோட்டை டவுன் போலீஸ் சப்-இன்ஸ்பெக்டர் பூர்விகா, நகராட்சி ஆணையர் (பொறுப்பு) ரவிச்சந்திரன் ஆகியோர் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்து வந்தனர். பின்னர் மறியலில் ஈடுபட்டவர்களுடன் அதிகாரிகள் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினர். அப்போது உடனடியாக லாரி மூலம் குடிநீர் வழங்குவதாக தெரிவித்தனர். இதை பொதுமக்கள் ஏற்காமல் உடைப்பு ஏற்பட்ட குடிநீர் குழாயை சரி செய்து, குடிநீர் வழங்க வேண்டும் என்று கூறி மறியலை கைவிடாமல் அங்கேயே மறியலை தொடர்ந்தனர். இதையடுத்து அதிகாரிகள் உடைப்பு ஏற்பட்ட குழாயை சரிசெய்து குடிநீர் வினியோகம் செய்யப்படும் என்று தெரிவித்தனர். இதையடுத்து சாலை மறியலில் ஈடுபட்டவர்கள் மறியலை கைவிட்டு அங்கிருந்து கலைந்து சென்றனர். இதனால் பால்பண்ணை ரவுண்டானா சாலையில் ½ மணி நேரம் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது. 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பொன்னாகரத்தில் கிராமசபை கூட்டத்தை புறக்கணித்து சாலை மறியலில் ஈடுபட்டவர்களால் பரபரப்பு
பொன்னாகரத்தில் கிராமசபை கூட்டத்தை புறக்கணித்து சாலை மறியலில் ஈடுபட்டவர்களால் பரபரப்பு ஏற்பட்டதுடன் போக்குவரத்தும் பாதிக்கப்பட்டது.
2. விற்பனைக்காக பதுக்கி வைக்கப்பட்டு இருந்த மதுபாட்டில்களை கைப்பற்றி கிராம மக்கள் சாலை மறியல்
திருவரங்குளம் அருகே, விற்பனைக்காக பதுக்கி வைக்கப்பட்டு இருந்த மதுபாட்டில்களை கைப்பற்றி கிராம மக்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.
3. ராயக்கோட்டை அருகே மொபட் மீது டிராக்டர் மோதல்; தொழிலாளி சாவு பொதுமக்கள் சாலை மறியல்
ராயக்கோட்டை அருகே மொபட் மீது டிராக்டர் மோதி தொழிலாளி பரிதாபமாக இறந்தார். டிரைவர் மீது நடவடிக்கை எடுக்க கோரி பொதுமக்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.
4. சாலையின் மையத்தடுப்பில் மோட்டார் சைக்கிள் மோதல்: நிதி நிறுவன அதிபர் பலி
சாலையின் மையத்தடுப்பில் மோட்டார் சைக்கிள் மோதிய விபத்தில் நிதி நிறுவன அதிபர் பலியானார்.
5. செந்துறை அருகே குடிநீர் கேட்டு காலிக்குடங்களுடன் கிராம மக்கள் சாலை மறியல்
மக்கள் குடிநீர் கேட்டு காலிக்குடங்களுடன் நேற்று மதியம் அங்கனூர்-தளவாய் சாலையில் திடீரென்று அமர்ந்து மறியலில் ஈடுபட்டனர்.