மாவட்ட செய்திகள்

வீட்டு உபயோக பொருட்கள் வைத்திருந்த தனியார் நிறுவன குடோனில் பயங்கர தீ + "||" + Household appliances have been kept A fiery fire in private company

வீட்டு உபயோக பொருட்கள் வைத்திருந்த தனியார் நிறுவன குடோனில் பயங்கர தீ

வீட்டு உபயோக பொருட்கள் வைத்திருந்த தனியார் நிறுவன குடோனில் பயங்கர தீ
தேனியில் வீட்டு உபயோக பொருட்கள் வைத்திருந்த தனியார் நிறுவன குடோனில் பயங்கர தீ விபத்து ஏற்பட்டது. இதில் பல லட்சம் ரூபாய் மதிப்பிலான பொருட்கள் எரிந்து நாசமாகின.
தேனி,

தேனியை சேர்ந்தவர்கள் திருவரங்கப்பெருமாள், ராமானுஜம். இவர்களுக்கு சொந்தமான வீட்டு உபயோக பொருட்கள் விற்பனை நிறுவனம் தேனி பழைய பஸ் நிலையம் எதிரே உள்ளது. இந்த நிறுவனத்துக்கு சொந்தமான குடோன், அதே பகுதியில் காட்டுபத்ரகாளியம்மன் கோவில் செல்லும் வழியில் உள்ளது.

இந்த குடோனில், கட்டில், மெத்தை, ஷோபா உள்ளிட்ட வீட்டு உபயோக பொருட்கள் வைக்கப்பட்டு இருந்தன. இந்த குடோன் தரைத்தளம் உள்பட 3 தளங்களை கொண்ட கட்டிடம் ஆகும். இதேபோல் மொட்டை மாடியிலும், தகர மேற்கூரை அமைக்கப்பட்ட அறையும் உள்ளது. இதில் பல லட்சம் ரூபாய் மதிப்பிலான பொருட்கள் வைக்கப்பட்டு இருந்தன.

இந்த குடோனில் நேற்று மாலை 3.30 மணியளவில் திடீரென தீப்பிடித்தது. குடோனில் உள்ள ஜன்னல்கள் வழியே புகை வெளியேறியது. இதனைக்கண்ட தொழிலாளர்கள் குடோனில் இருந்து அலறியடித்து வெளியேறினர். சிறிது நேரத்தில் தீ மள, மளவென பரவியது. இதுகுறித்து தேனி தீயணைப்பு நிலையத்துக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது.

அதன்பேரில் மாவட்ட தீயணைப்பு அலுவலர் தென்னரசு, தேனி தீயணைப்பு நிலைய அலுவலர் மனோகரன் ஆகியோர் தலைமையில் தீயணைப்பு படை வீரர்கள் சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்து வந்தனர். முதல் தளத்தில் எரிந்து கொண்டு இருந்த தீயை கட்டுக்குள் கொண்டு வந்தனர்.

இருப்பினும், 2-வது தளம் மற்றும் மொட்டை மாடியில் மேற்கூரை அமைக்கப்பட்டு இருந்த பகுதியிலும் தீப்பற்றி எரிந்தது. ஜன்னல்கள் அனைத்தும் அடைக்கப்பட்டு இருந்ததால், போதிய காற்றோட்டம் இன்றி தீயை அணைக்க முடியாமல் தீயணைப்பு வீரர்கள் தவித்தனர்.

பின்னர் கிரேன் வரவழைக்கப்பட்டது. அந்த கிரேன் மூலம் மேற்கூரையின் ஒரு பகுதி உடைக்கப்பட்டது. இதைத்தொடர்ந்து தீயை அணைக்கும் பணி தொடர்ந்து நடந்தது. சுமார் 2½ மணி நேரம் போராடி தீயணைப்பு படையினர் தீயை அணைத்தனர். இந்த தீ விபத்தில் அங்கு இருந்த வீட்டு உபயோகப் பொருட்கள் தீயில் கருகி நாசமாகின. பல லட்சம் ரூபாய் மதிப்புள்ள பொருட்கள் தீயில் கருகி இருக்கலாம் என்று கூறப்படுகிறது.

சம்பவ இடத்துக்கு மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு பாஸ்கரன் நேரில் வந்து பார்வையிட்டார். மின்கசிவால் தீ விபத்து ஏற்பட்டு இருக்கலாம் என்று கூறப்படுகிறது. இதுகுறித்து தேனி போலீசார் மேலும் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஓட்டேரியில் செருப்பு கம்பெனியில் தீ விபத்து
ஓட்டேரியில் மின்கசிவு காரணமாக செருப்பு கம்பெனியில் தீ விபத்து ஏற்பட்டது.
2. சாயப்பட்டறை குடோனில் தீ விபத்து; பிளாஸ்டிக் கேன்கள் எரிந்து நாசம் - கரும்புகை பரவியதால் பொதுமக்கள் அவதி
சாயப்பட்டறை குடோனில் ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் பிளாஸ்டிக் கேன்கள் எரிந்து நாசம் அடைந்தது. அந்த பகுதியில் கரும்புகை பரவியதால் பொதுமக்கள் அவதிப்பட்டனர்.
3. புழலில் இரும்புக்கடையில் பயங்கர தீ விபத்து; ரூ.15 லட்சம் பொருட்கள் நாசம்
புழலில் உள்ள இரும்புக்கடையில் நள்ளிரவில் ஏற்பட்ட பயங்கர தீ விபத்தில் ரூ.15 லட்சம் மதிப்புள்ள பொருட்கள் எரிந்து நாசமாகின.
4. புனே அருகே துணிக்கிடங்கில் ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் 5 பேர் பலி
புனேவில் ஆடைகள் வைக்கப்பட்டு இருந்த குடோவுனில் பயங்கர தீ விபத்து ஏற்பட்டது. இந்த விபத்தில் 5 பேர் பலியாகினர்.
5. அரவக்குறிச்சி அருகே பரபரப்பு, நோயாளியை ஏற்றிச்சென்றபோது தீப்பிடித்து எரிந்த ஆம்புலன்ஸ் - அதிர்ஷ்டவசமாக உயிர் சேதம் தவிர்ப்பு
அரவக்குறிச்சி அருகே நோயாளியை ஏற்றிச்சென்றபோது ஆம்புலன்ஸ் தீப்பிடித்து எரிந்ததால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது. இந்த விபத்தில் அதிர்ஷ்டவசமாக உயிர் சேதம் தவிர்க்கப்பட்டது.