மாவட்ட செய்திகள்

பிவண்டியில் கடத்தப்பட்ட 1 வயது சிறுவன் உத்தரபிரதேசத்தில் மீட்பு : வாலிபர் கைது + "||" + 1-year-old boy kidnapped in pivanti recovery in Uttar Pradesh

பிவண்டியில் கடத்தப்பட்ட 1 வயது சிறுவன் உத்தரபிரதேசத்தில் மீட்பு : வாலிபர் கைது

பிவண்டியில் கடத்தப்பட்ட 1 வயது சிறுவன் உத்தரபிரதேசத்தில் மீட்பு : வாலிபர் கைது
பிவண்டியில் தாயுடன் தூங்கி கொண்டு இருந்தபோது கடத்தப்பட்ட 1 வயது சிறுவன் உத்தரபிரதேசத்தில் மீட்கப்பட்டான். அவனை கடத்திய வாலிபரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
தானே,

உத்தரபிரதேசத்தை சேர்ந்தவர் சந்துல். அண்மையில் இவர் வேலை தேடி மும்பைக்கு குடும்பத்துடன் வந்தார். வாடகைக்கு வீடு பிடிக்க போதிய பணம் இல்லாததால் சந்துல் குடும்பத்துடன் பிவண்டி, தமன்கர் நாக்கா பாலத்துக்கு கீழ் தங்கி இருந்தார்.

கடந்த சில தினங்களுக்கு முன் சந்துல் உள்பட குடும்பத்தினர் பாலத்தின் கீழ் தூங்கி கொண்டு இருந்தனர். அப்போது சந்துலின் மனைவி எழுந்த போது அருகில் தூங்கி கொண்டு இருந்த 1 வயது மகன் ஆசிக்கை காணவில்லை, இதனால் திடுக்கிட்ட அவர் சிறுவனை அந்த பகுதியில் தேடிப்பார்த்தார். எங்கு தேடியும் அவனை கண்டுபிடிக்க முடியாததால் போலீசில் புகார் அளித்தனர்.

அதன்பேரில் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து பாலம் அருகில் உள்ள கண்காணிப்பு கேமராக்களில் பதிவான காட்சிகளை ஆய்வு செய்தனர். அப்போது வாலிபர் ஒருவர் சிறுவன் ஆசிக்கை கடத்தி செல்லும் காட்சிகள் பதிவாகி இருந்தது.

விசாரணையில், அந்த வாலிபர் பிவண்டியை சேர்ந்த ரோகித் கோட்டேகர் என்பது தெரியவந்தது. இதையடுத்து போலீசார் அவரை கைது செய்தனர். அவரிடம் நடத்திய விசாரணையில், கீழ்க்கண்ட தகவல்கள் தெரியவந்தன.

பிவண்டி பத்மாநகரை சேர்ந்தவர் சூரத் சோனி. இவருக்கு அதிகளவில் கடன் சுமை இருந்து உள்ளது. கடனை அடைக்க முடியாமல் தவித்து வந்தார். இந்த நிலையில், உத்தரபிரதேசத்தை சேர்ந்த ஒரு தம்பதி குழந்தையை தத்தெடுத்து வளர்க்க விரும்புவதை அறிந்தார்.

கடனை அடைக்க தனக்கு பணம் தேவை என்பதால் அவர் ஏதாவது ஒரு குழந்தையை கடத்த திட்டமிட்டார். அதன்படி அவர் ரோகித் கோட்டேகர் மூலம் சந்துலின் மகன் ஆசிக்கை கடத்தினார்.

பின்னர் குழந்தையை மேற்படி உத்தரபிரதேசத்தை சேர்ந்த தம்பதியிடம் விற்று பணம் வாங்கினார் என்பது தெரியவந்தது. இதையடுத்து போலீசார் உத்தரபிரதேசம் சென்று சிறுவன் ஆசிக்கை மீட்டனர். மேலும் தலைமறைவான சூரத் சோனியை வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வீட்டில் பதுக்கிய ரூ.15 லட்சம் கடல் அட்டைகள் பறிமுதல்; 3 பேர் கைது
வீட்டில் பதுக்கிய ரூ.15 லட்சம் மதிப்பிலான கடல் அட்டைகளை வனத்துறையினர் பறிமுதல் செய்ததுடன், இதுதொடர்பாக 3 பேரை கைது செய்தனர்.
2. ரஞ்சன்குடிகோட்டை அருகே, மானை வேட்டையாடிய சிறுவன் உள்பட 2 பேர் கைது
ரஞ்சன்குடிகோட்டை அருகே மானை வேட்டையாடிய சிறுவன் உள்பட 2 பேரை கைது செய்த வனத்துறையினர் தப்பியோடியவர்களை வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.
3. போலி சொத்து பத்திரம் மூலம் வங்கியில் ரூ.50 லட்சம் மோசடி; முன்னாள் மேலாளர் கைது
மும்பை அந்தேரி வெர்சோவா பகுதியை சேர்ந்தவர் மார்தா டிசோசா. இவரது வீட்டிற்கு தேனா வங்கியில் இருந்து நோட்டீஸ் ஒன்று வந்தது. அந்த நோட்டீசில் தாங்கள் வாங்கிய ரூ.50 லட்சம் கடனை உடனடியாக திருப்பி செலுத்தும்படி அறிவுறுத்தப்பட்டு இருந்தது. இதனால் அதிர்ச்சி அடைந்த அவர், வங்கிக்கு சென்று விசாரித்தார்.
4. தொழிலாளி கொலை வழக்கில் தந்தை-மகன்கள் உள்பட 6 பேர் கைது
ஓட்டப்பிடாரம் அருகே தொழிலாளி கொலை வழக்கில் தந்தை, மகன்கள் உள்பட 6 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
5. வாகனங்களில் வருபவர்களை கொடூரமாக தாக்கி கைவரிசை: தஞ்சையில், முகமூடி கொள்ளை கும்பல் தலைவன் கைது
தஞ்சை புறவழிச்சாலை பகுதியில் வாகனங்களில் வருபவர்களை கொடூரமாக தாக்கி கைவரிசை காட்டி வந்த முகமூடி கொள்ளையன் கைது செய்யப்பட்டான். அவனிடம் இருந்து 10 பவுன் நகைகள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது. இது தொடர்பாக மேலும் 3 பேரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.