மாவட்ட செய்திகள்

வில்லியனூர் சங்கராபரணி ஆற்றில் மணல் கடத்திய மாட்டு வண்டிகள் பறிமுதல்; 31 பேர் கைது + "||" + Sand carriages seized in Villianur Sankaraparani river; 31 man arrested

வில்லியனூர் சங்கராபரணி ஆற்றில் மணல் கடத்திய மாட்டு வண்டிகள் பறிமுதல்; 31 பேர் கைது

வில்லியனூர் சங்கராபரணி ஆற்றில் மணல் கடத்திய மாட்டு வண்டிகள் பறிமுதல்; 31 பேர் கைது
வில்லியனூர் சங்கராபரணி ஆற்றில் நள்ளிரவில் போலீசார் நடத்திய வேட்டையின் போது மணல் கடத்தலில் ஈடுபட்ட மாட்டு வண்டிகள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன. இது தொடர்பாக 31 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.

வில்லியனூர்,

வில்லியனூர் சங்கராபரணி ஆற்றில் தொடர்ந்து மணல் கடத்தல் நடந்து வருகிறது. இதனை தடுக்க 144 தடை உத்தரவு போடப்பட்டுள்ளது. போலீஸ் பாதுகாப்பையும் மீறி திருட்டு நடக்கிறது. இந்தநிலையில் நேற்று அதிகாலையில் சீனியர் போலீஸ் சூப்பிரண்டு ராகுல் அல்வால் தலைமையில் மேற்கு பகுதி போலீஸ் சூப்பிரண்டு ரங்கநாதன் மற்றும் போலீசார் வில்லியனூர், ஒதியம்பட்டு சங்கராபரணி ஆற்றுப்பகுதியில் சோதனை நடத்தினார்கள்.

அப்போது ஏராளமானோர் அங்கு வேன், மாட்டு வண்டிகளை கொண்டு வந்து மணல் திருடிக் கொண்டு இருந்தனர். அவர்களை போலீசார் சுற்றி வளைத்து மடக்கி பிடித்து கைது செய்தனர். 23 மாட்டு வண்டிகளும், ஒரு மினி வேனும் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது. மணல் கடத்தலில் ஈடுபட்ட சுபாஷ், ஜெகன், சதீஷ் குமார், பழனிவேலு, மணிவண்ணன் உள்பட 31 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.

போலீசார் வேட்டைக்கு செல்லும் வழியில் மணல் திருடிக்கொண்டு வந்தவர்களை ஒவ்வொருவராக மடக்கியும் பிடித்தனர். பிடிபட்டவர்களிடம் இருந்து முதலில் அவரது செல்போன் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது. இதன் மூலம் மற்றவர்களுக்கு பிடிபட்டவர்களிடம் இருந்து தகவல் கொடுக்கப்படுவது துண்டிக்கப்பட்டது. இதனால் போலீஸ் பிடியில் இருந்து மணல் திருடர்கள் யாரும் தப்ப முடியவில்லை.கைது செய்யப்பட்ட அனைவரும் கோர்ட்டில் ஆஜர்படுத்தப்பட்டு காலாப்பட்டு ஜெயிலில் அடைக்கப்பட்டனர்.

காட்டேரிகுப்பம் போலீசார் சப்–இன்ஸ்பெக்டர் முருகானந்தம் தலைமையில் சுத்துக்கேணி சங்கராபரணி ஆற்றில் அதிரடி சோதனை நடத்தினார்கள். அப்போது முள்புதரில் மறைவாக நின்ற லாரியில் சிலர் தலைசுமையாக மணல் திருடிக்கொண்டு இருந்தனர். போலீசாரை கண்டதும் அவர்கள் தப்பி ஓடிவிட்டனர். லாரி பறிமுதல் செய்யப்பட்டது. லாரி உரிமையாளர் மற்றும் டிரைவரை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பண்ணாரி சோதனை சாவடியில் லஞ்ச ஒழிப்புத்துறை திடீர் சோதனை; கணக்கில் வராத ரூ.66 ஆயிரம் பறிமுதல்
பண்ணாரி சோதனை சாவடியில் லஞ்ச ஒழிப்புத்துறை அதிகாரிகள் நடத்திய திடீர் சோதனையில் கணக்கில் வராத ரூ.66 ஆயிரம் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது.
2. மது விற்ற 2 பெண்கள் உள்பட 5 பேர் கைது
சேலத்தில் மது பதுக்கி விற்ற 2 பெண்கள் உள்பட 5 பேரை போலீசார் கைது செய்து அவர்களிடம் இருந்து 190 மது பாட்டில்களை பறிமுதல் செய்தனர்.
3. அயோத்தியாப்பட்டணம் சார்பதிவாளர் அலுவலகத்தில் விடிய, விடிய சோதனை நடத்திய லஞ்ச ஒழிப்பு போலீசார் கணக்கில் வராத ரூ.92 ஆயிரம் பறிமுதல்
சேலம் அருகே அயோத்தியாப்பட்டணத்தில் உள்ள சார்பதிவாளர் அலுவலகத்தில் லஞ்ச ஒழிப்பு போலீசார் நேற்று முன்தினம் மாலை முதல் நேற்று அதிகாலை வரை விடிய, விடிய சோதனை நடத்தினர். இதில் கணக்கில் வராத ரூ.92 ஆயிரம் சிக்கியது.
4. அரசு வேலை வாங்கி தருவதாக ரூ.45 லட்சம் மோசடி செய்த வாலிபர் கடத்தல்; 2 பேர் கைது
அரசு வேலை வாங்கி தருவதாக ரூ.45 லட்சம் மோசடி செய்த வாலிபரை கடத்திய 2 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
5. சென்னை விமான நிலையத்தில் ரூ.54¾ லட்சம் தங்கம் பறிமுதல்; ரூ.12½ லட்சம் வெளிநாட்டு பணமும் சிக்கியது
சென்னை விமான நிலையத்தில் ரூ.54 லட்சத்து 80 ஆயிரம் மதிப்புள்ள தங்கத்தை பறிமுதல் செய்த சுங்க இலாகா அதிகாரிகள், இது தொடர்பாக இலங்கை பெண்ணை கைது செய்தனர். மேலும் 2 பேரிடம் விசாரித்து வருகின்றனர். ரூ.12½ லட்சம் வெளிநாட்டு பணமும் சிக்கியது.